จากใจเรา รถเก่าคลองเตย

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: จากใจเรา รถเก่าคลองเตย

เเป๊ะคลองเตย 652009's Avatar
    สถานที่
    รถเก่าคลองเตย
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน จากใจเรา รถเก่าคลองเตย

ขอขอบคุณ ชาวแหลมสน ระยอง

ที่ได้ร่วมทางไปกับเรา รถเก่าคลองเตย

ไว้ถ้ามีโอกาส คงได้ไปเที่ยวกับชาวแหลมสนอีกนะคับ

ปล.ต้องขอขอบคุณพี่สองคน ที่แหกค่าย ไปกับเรา แต่ผมนึกชื่อไม่ออก อิอิ
    ไปทุกที่ เป็นหนี้ทุกทริป
    ไปกับเรา
    *รถเก่าคลองเตย*

Member pokkie23's Avatar
    สถานที่
    แหลมสน คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

ยินดีครับ ที่ได้ร่วมทางกัน ว่าแต่ 2 คนนั้น ใครครับ เหอะๆๆๆ
    ไม่เห็นต้องทามอาไรตามคัยเค้า ในเมื่อจัยคนเราไม่เหมือนคัย

เเป๊ะคลองเตย 652009's Avatar
    สถานที่
    รถเก่าคลองเตย
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pokkie23 อ่านข้อความ
    ยินดีครับ ที่ได้ร่วมทางกัน ว่าแต่ 2 คนนั้น ใครครับ เหอะๆๆๆ
    พี่คนที่อ้วลๆสองคน นั้นอะ

นึกชื่อไม่ออกเหมือนกัน

จำได้แค่ว่า ติดฝนด้วยกันซะด้วย

กร๊ากกก
    ไปทุกที่ เป็นหนี้ทุกทริป
    ไปกับเรา
    *รถเก่าคลองเตย*

Senior Member Laemson's Avatar
    สถานที่
    ชมรมแหลมสน คลาสสิค...ระยอง
    ขอบคุณ
    0

Wink ยินดีเช่นกันครับพี่น้องคลองเตย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ 652009 อ่านข้อความ

จำได้แค่ว่า ติดฝนด้วยกันซะด้วย

กร๊ากกก
    ต้องมีโอกาศอีกแน่นอนครับที่เราจะได้ร่วมเดินทางกันอ ีกครับ ขอบคุณนะครับสำหรับการเดินทางในครั้งนี้ (พี่2คนนะ พี่โด่cg125 สีฟ้า และช่างเชน cg125 ดำ)
    พี่พัฒน์ แหลมสน
    โครงการปลูกป่าชายเลน สร้างสัมพันธ์ ฉันท์คลาสสิค
    ชมรม แหลมสนคลาสสิค (แกลง) ระยอง
    106 หมู่ 6 ต.ปากน้ำประแส อ.แกลง จ.ระยอง 21170 (ณ.ชายหาดแหลมสน)
    สุพัฒน์ วิภางกูร(พัฒน์) 038-697151, 087-6057876
    มะลิบ้านพักรีสอร์ท เกาะล้านพัทยา
    ติดต่อจองห้องพักได้ที่นี้ครับ

Senior Member ploymork's Avatar
    สถานที่
    แหลมสน ระยอง & ราชดำเนิน คลาสสิค ...
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ 652009 อ่านข้อความ
    ขอขอบคุณ ชาวแหลมสน ระยอง

ที่ได้ร่วมทางไปกับเรา รถเก่าคลองเตย

ไว้ถ้ามีโอกาส คงได้ไปเที่ยวกับชาวแหลมสนอีกนะคับ

ปล.ต้องขอขอบคุณพี่สองคน ที่แหกค่าย ไปกับเรา แต่ผมนึกชื่อไม่ออก อิอิ

ขอบคุนมากๆนะคร้าบ คุนแปะ รถเก่าคลองเตย ที่ได้ร่วมเดินทางกาน
    และจะเราเกบความทรงจำดีๆๆบันทึกในจัยตลอดนะคราบ
    ไว้โอกาสหน้าเราคงได้ร่วมเดินด้วยกานอีกนะคร้าบ
    ถ้าเกิดผิดพลาดประกานใดขออภัยไว้นะที่นี้ด้วยนะคร้าบ

ขอขอบคุนจากจัยจิง เราชาวแหลมสน คลาสสิค
    บันทึกหน้าที่เหลือต่อไป

ฉันขอเขียนมันด้วย ยางล้อ

Member pokkie23's Avatar
    สถานที่
    แหลมสน คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

กร๊ากกก
    อ่อ รู้แล้วครับ ว่าใคร ต้องขอโทดด้วยน่ะครับ
    จำไม่ได้ จริงๆๆ ตอนไหน เจอกันทักทายกันน่ะครับ ถ้ามีโอกาศ 555+
    ไม่เห็นต้องทามอาไรตามคัยเค้า ในเมื่อจัยคนเราไม่เหมือนคัย

Bookmarks