[ ขาย ] ขาย virago 250 อินวอยส์คับ

ชื่อกระทู้: ขาย virago 250 อินวอยส์คับ

Junior Member eaktakai's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขาย virago 250 อินวอยส์คับ

ขายครับ อยากเปลี่ยนเป็น 400 ครับ หรือแลกก็ได้ อยากได้ srx400 ครับ หรือ หรือ virago 400 ก็ได้ ถ้ามีทะเบียนจะดีมาก ของผม virago 250 อินวอยส์ ครับ ระบบไฟ ปกติครับ ขับไปทำงานทุกวัน วันละประมาณ 70 โล
    ยางหน้าประมาณ 85 เปอร์เซนต์ ยางหลังเพิ่งเปลี่ยน นอก-ใน ตอนปลายเดือนธันวาที่ผ่านมาครับ
    ที่ต้องทำเพิ่ม คือ น้ำมันเครื่องจะซึมเวลาเครื่องร้อนครับ ปกติอาทิตย์นึงผมก็ดูทีนึ่งครับดีตรงมีช่องให้ดู เติมอาทิตย์ละครั้ง 555 ไฟเลี้ยวครับมันเสีย ผมไม่ได้ทำเพราะขี้เกี่ยจครับปกติก็ไม่ค่อยเปิด
    ขอ 22,000 ละกันครับ ต่อรองได้นะครับ ผมอยู่นครสวรรค์ 0891133549 เอกครับ หรือ [email protected]
    ต้องการรายละเอียดเพิ่มขอมาได้นะครับ

[IMG]file:///C:/DOCUME%7E1/EAK/LOCALS%7E1/Temp/moz-screenshot.png[/IMG][IMG]file:///C:/DOCUME%7E1/EAK/LOCALS%7E1/Temp/moz-screenshot-1.png[/IMG]
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป  

Bookmarks