ตราสารถึงสหายเมืองวิเศษชัยชาญ - หน้า 16

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 16 จากทั้งหมด 23 หน้า แรกแรก ... 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ตราสารถึงสหายเมืองวิเศษชัยชาญ

พี่ต้น......

แพ็คของส่งมาให้ฮอทที่นะ....ขอบคุณคะ ไว้โอกาสหน้าใช้บริการใหม่

Senior Member ปุ๊ทะริ's Avatar
    ขอบคุณ
    245

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ นู๋ฮออท อ่านข้อความ
    ฝากรูปให้พี่ต้น ช่วยตามหาให้ด้วยจร้าาาาาาาา

แนบเอกสาร 2065349
    .........เออจะแนะนำไปร้านเจ๊ก...ก็ไม่แน่ใจว่าจะเหล ือไหมเพราะเห็นเจ็กบอกว่าอ่ะไรที่เกี่ยวกับ800หัวหน้ ากองโจรแห่งบางแคแก่ปล้นไปหมดแล้วครับ....555555

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ปุ๊ทะริ อ่านข้อความ
    .........เออจะแนะนำไปร้านเจ๊ก...ก็ไม่แน่ใจว่าจะเหล ือไหมเพราะเห็นเจ็กบอกว่าอ่ะไรที่เกี่ยวกับ800หัวหน้ ากองโจรแห่งบางแคแก่ปล้นไปหมดแล้วครับ....555555
    555 เหลือเท่าที่เห็นครับ ที่ไม่เห็นให้คิดเป็นสองกรณี

1. แจกหมด
    2. เก็บซ่อนดี

พี่วีครับถ้าวันอาทิตย์มาเอากันชน
    รบกวนติดต่อที่เบอร์เอ๋นะครับ
    086-7043040
    ส่วนของผมตอนนี้ยังใช้ไม่ได้ครับโทรศัพท์หาย(ยังไม่ม ีตังซื้อ)วันที่ไปมิ๊ตติ้ง555

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ imaxseel อ่านข้อความ
    พี่วีครับถ้าวันอาทิตย์มาเอากันชน
    รบกวนติดต่อที่เบอร์เอ๋นะครับ
    086-7043040
    ส่วนของผมตอนนี้ยังใช้ไม่ได้ครับโทรศัพท์หาย(ยังไม่ม ีตังซื้อ)วันที่ไปมิ๊ตติ้ง555
    เก็บไว้ให้แล้วครับ Sony Ericssonใช่มั้ยครับ มันตกอยู่ครับ กำลังคิดว่าจะไล่โทรหาใครดีเจอเมื่อวานตอนพาน้องเชออ กเดินเล่น...เดี๋ยวเอาไปคืนครับผม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    เก็บไว้ให้แล้วครับ Sony Ericssonใช่มั้ยครับ มันตกอยู่ครับ กำลังคิดว่าจะไล่โทรหาใครดีเจอเมื่อวานตอนพาน้องเชออ กเดินเล่น...เดี๋ยวเอาไปคืนครับผม
    ขอบคุณครับ วันอาทิตย์ถ้าไม่รบกวนหยิบ
    กิ๊ฟติดแกนโลโกมาฝากสักสองตัวนะครับ

nUn_Su's Avatar
    สถานที่
    Mazda 800 Club Thailand
    ขอบคุณ
    225

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ imaxseel อ่านข้อความ
    ขอบคุณครับ วันอาทิตย์ถ้าไม่รบกวนหยิบ
    กิ๊ฟติดแกนโลโกมาฝากสักสองตัวนะครับ
    กิ๊ฟมันอยู่บ้านพี่ครับ ตาวีหนวดเอามาทิ้งไว้บอกว่ารกบางแค...

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
    กิ๊ฟมันอยู่บ้านพี่ครับ ตาวีหนวดเอามาทิ้งไว้บอกว่ารกบางแค...
    เจ๊กบอกว่าในปฐพีหาได้มีไม่ เก็บไว้ดีๆเพราะหายากโคตรๆ เป็นภาระของท่านแล้วหละที่จะเก็บไว้ต่อไป...

ปล. อะไรๆที่ท่าวุ้งก็มีหมด บางแคไม่มีอะไหล่ (อยู่กับเพื่อนๆทั้งน้านนน)

พี่นัน พี่วี ครับปะเก็นอ่างน้ำมันเครื่องมั้นรั่วครับ
    ถ้าเราไม่ยกเครื่องลงจะเปลี่ยนได้ไหมหรือต้องยกลงอย่ างเดียว

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

พี่นัน พี่วี ครับปะเก็นอ่างน้ำมันเครื่องมั้นรั่วครับ
    ถ้าเราไม่ยกเครื่องลงจะเปลี่ยนได้ไหมหรือต้องยกลงอย่ างเดียว
    ต้องยกลงแล้วมั้งต้นเพราะว่าประเก็นมันเจาะรูร้อยน๊อ ตนี่นา ให้พี่นันมาตอบก็ได้ ถ้าต้องการคนงานบอกนะไปเร็วที่สุดได้แค่วันอาทิตย์นี ้ครับ - -"

a_tez's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand/จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    ต้องยกลงแล้วมั้งต้นเพราะว่าประเก็นมันเจาะรูร้อยน๊อ ตนี่นา ให้พี่นันมาตอบก็ได้ ถ้าต้องการคนงานบอกนะไปเร็วที่สุดได้แค่วันอาทิตย์นี ้ครับ - -"
    จะออกเดินทางกันอีกเเล้วหรอครับ.................... ..............

ไปขับคันนี้กลับมาเลยนะพี่นะ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย a_tez : 31-03-2011 เมื่อ 15:28

ครับขอบคุณมากครับไม่อยากได้คนงานแต่อยากได้เพื่อนเฮ ฮาครับ
    แต่มันยกลงเองไม่ได้น่ะซิครับ
    จะขับไปบ้านพี่นันก็กลัวไม่ถึงเพราะเบรคไม่มีเติมน้ำ มันเบรคลงไปหายวาบ รั่วที่ล้อหลัง ถอดล้ออกมาดูผ้าเบรคหลุดออกมาเลย
    เมื่อเช้าจะขับมาอู่ยังไม่กล้ากลัวชนรถคนอื่นเขายังไ ม่รู้เลยว่าทำไมน้ำมันเบรครั่ว
    ช่วงนี้เจอปัญหาเยอะครับ
    ปล.พ่อบอกขายคัน 5 ขอของพีแล้วครับ

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

ครับขอบคุณมากครับไม่อยากได้คนงานแต่อยากได้เพื่อนเฮ ฮาครับ
    แต่มันยกลงเองไม่ได้น่ะซิครับ
    จะขับไปบ้านพี่นันก็กลัวไม่ถึงเพราะเบรคไม่มีเติมน้ำ มันเบรคลงไปหายวาบ รั่วที่ล้อหลัง ถอดล้ออกมาดูผ้าเบรคหลุดออกมาเลย
    เมื่อเช้าจะขับมาอู่ยังไม่กล้ากลัวชนรถคนอื่นเขายังไ ม่รู้เลยว่าทำไมน้ำมันเบรครั่ว
    ช่วงนี้เจอปัญหาเยอะครับ
    ปล.พ่อบอกขายคัน 5 ขอของพีแล้วครับ
    เจ้าของใหม่คือใครครับ ยินดีกับเจ้าของใหม่ด้วยและแอบเสียดายเล็กน้อย อยากจะได้มาเก็บไว้สเปกญี่ปุ่นแท้ๆกับสเปกบางแคแท้ๆน ่าจะเข้ากันได้ดี...555

a_tez's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand/จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    1

เจ้าของใหม่คือใครครับ ยินดีกับเจ้าของใหม่ด้วยและแอบเสียดายเล็กน้อย อยากจะได้มาเก็บไว้สเปกญี่ปุ่นแท้ๆกับสเปกบางแคแท้ๆน ่าจะเข้ากันได้ดี...555
    ยินดีด้วยเช่นกัน.................พี่วีว่ากันก็ว่าต ามกัน.................555+

Senior Member markky's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ a_tez อ่านข้อความ
    ยินดีด้วยเช่นกัน.................พี่วีว่ากันก็ว่าต ามกัน.................555+
    งั้นก็ตามๆกันไปละกันครับท่านอุ้ย..ฮ่าๆๆ

หน้าที่ 16 จากทั้งหมด 23 หน้า แรกแรก ... 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks