ตราสารถึงสหายเมืองวิเศษชัยชาญ - หน้า 9

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 9 จากทั้งหมด 23 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ตราสารถึงสหายเมืองวิเศษชัยชาญ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ imaxseel อ่านข้อความ
    ครับเรื่องเกิดจากเมื่อวานพาชิไปขับรถเล่นน่ะครับ
    พอมาถึงทางเลี้ยวยกเลี้ยว ทำไมมันไม่ติดหว่า เด๊ยวค่อยกลับไปดูที่บ้านก็ไปต่อ
    ขากลับมืดเปิดไฟอ้าวไฟก็ไม่ติดด้วย
    ไฟหรี่ก็ไม่ติดทำไงดีล่ะทีนี้
    ค่อยๆขี่กลับล่ะครับมืดมองไม่เห็นทางเลย
    กลับมาลื้อดูเลยตรงไหนเสียล่ะเนี่ย
    หาเท่าไรก็หาไม่เจอ
    ถอดมาขัดๆขั้วๆไฟ
    หน้าสำผัสต่างๆไม่หาย
    ทำไงดีว่าจะไม่หาช่างดีไหมคิดในใจ
    เช้ามาลองดูอีกทีไม่หาย
    ผมก็เคยมีอาการแบบท่านครับ แค่ลองดูฟิวส์ใต้แผงคอสิครับอาจจะขาดก้อได้ ถ้าไฟหน้าจะต้องเป็นตัวบนสุดครับ ลองดูอาจเป็นอาการเดียวกันก็ได้ครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ don1976 อ่านข้อความ
    ผมก็เคยมีอาการแบบท่านครับ แค่ลองดูฟิวส์ใต้แผงคอสิครับอาจจะขาดก้อได้ ถ้าไฟหน้าจะต้องเป็นตัวบนสุดครับ ลองดูอาจเป็นอาการเดียวกันก็ได้ครับ
    ขอบคุณครับแต่ผมดูแล้วนะครับไม่ขาดครับสักตัวครับ

ของผมน่าจะเป็นที่สวิทตืครับเพราะลองต่อตรงดุแล้วติด ทุกดวง

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ imaxseel อ่านข้อความ
    ขอบคุณครับแต่ผมดูแล้วนะครับไม่ขาดครับสักตัวครับ

ของผมน่าจะเป็นที่สวิทตืครับเพราะลองต่อตรงดุแล้วติด ทุกดวง
    ลองดูครับท่านแก้ไขสำเร็จยังไง บอกด้วย เพื่อเป็นแนวทางแก้ไข (รถรุ่นเดียวกันครับ)

nUn_Su's Avatar
    สถานที่
    Mazda 800 Club Thailand
    ขอบคุณ
    225

แบบนี้เหมือนกันปะ..ถ้าใช้ได้เอาไปเลยครับ ฟรีๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Cool

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
    แบบนี้เหมือนกันปะ..ถ้าใช้ได้เอาไปเลยครับ ฟรีๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

-ขอบคุณครับ ไม่แน่ใจเหมือนกันว่าใช้ได้ป่าวเดี๋ยวขอไปดูก่อนครับ

รบกวนฝากรูปให้ ท่านต้นแห่งเมืองคนกล้า ไม่ทราบว่าในม้าศึกของท่านพอจะมีที่ว่างสำหรับวัตถุช ิ้นนี้หรือไม่ แต่หากที่นั่งเต็มแล้ว ก็ขออภัยครับ

Name:  IMG_1271.jpg
Views: 129
Size:  83.7 KB

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ DonGDonGDonG อ่านข้อความ
    รบกวนฝากรูปให้ ท่านต้นแห่งเมืองคนกล้า ไม่ทราบว่าในม้าศึกของท่านพอจะมีที่ว่างสำหรับวัตถุช ิ้นนี้หรือไม่ แต่หากที่นั่งเต็มแล้ว ก็ขออภัยครับ

แม่เจ้าโว้ยยยย พ่อรูปหล่อ งามทั้งใจทั้งหน้าตา แบบนี้สิถึจะเรียกว่าเทพบุตรตัวจริง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ DonGDonGDonG อ่านข้อความ

ที่นัง่ยังว่างอยู่ครับ
    ขอบคุณมากครับตามหามานานเหลือเกิน

TOOK_14's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

โด่ง นายแน่มาก!

พี่ชอบนายว่ะ! 55555555555

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TOOK_14 อ่านข้อความ
    โด่ง นายแน่มาก!

พี่ชอบนายว่ะ! 55555555555

ขอบคุณพี่ชายที่เมตตา เอ็นดูน้องครับ และอยากจะบอกว่า ......... เบิร์ดรักทุกคนเลยยยยยย.......

TOOK_14's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณพี่ชายที่เมตตา เอ็นดูน้องครับ และอยากจะบอกว่า ......... เบิร์ดรักทุกคนเลยยยยยย.......

เฮ้ฮ..เลิกงานแล้วไปหากาแฟกินดีฟ่า..........ไม่คุยด ้วยแล้วกะเบิร์ด เอากาแฟมั๊ย....โด่งเดี๋ยวพี่ชงให้น๊ะเที่ยวนี้จะชงใ ห้หว๊าน หวาน...เลย

ที่นัง่ยังว่างอยู่ครับ
    ขอบคุณมากครับตามหามานานเหลือเกิน

ผมขออนุญาตปฏิบัติภารกิจนี้ด้วยแผน บันไดสองขั้น ครับ

1 ท่านต้นโปรดหาวิธีชี้แนะแนวทางให้แก่พ่อบุรุษไปรษณีย ์ด้วยว่า จะหาบ้านของท่านเจอด้วยวิธีใด
    2 วัตถุชิ้นนี้ ผมขอแลกกับ...................... รอยยิ้มหวานๆจากท่านต้นสักหนึ่งช็อตครับ

Name:  yoyo_65.gif
Views: 109
Size:  9.2 KB อย่าตกใจไปครับพี่น้อง เพราะว่าผม ไม่ได้เป็นตุ๊ด...ไม่ได้เป็นตุ๊ด......

เพียงแค่ผมอยากเห็น หน้าตาตอนมีความสุขของสหายเท่านั้นเองครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TOOK_14 อ่านข้อความ
    เฮ้ฮ..เลิกงานแล้วไปหากาแฟกินดีฟ่า..........ไม่คุยด ้วยแล้วกะเบิร์ด เอากาแฟมั๊ย....โด่งเดี๋ยวพี่ชงให้น๊ะเที่ยวนี้จะชงใ ห้หว๊าน หวาน...เลย

คงไม่รบกวนล่ะครับพี่ตุ๊ก เกรงใจแย่เลยครับ

อ่า..... ถ้าจะขอเปลี่ยนเป็นเบียร์เย็นๆซักป๋องสองป๋องจะรังเก ียจไหมครับ Name:  yoyo72.gif
Views: 98
Size:  10.3 KB

ผมขออนุญาตปฏิบัติภารกิจนี้ด้วยแผน บันไดสองขั้น ครับ

1 ท่านต้นโปรดหาวิธีชี้แนะแนวทางให้แก่พ่อบุรุษไปรษณีย ์ด้วยว่า จะหาบ้านของท่านเจอด้วยวิธีใด
    2 วัตถุชิ้นนี้ ผมขอแลกกับ...................... รอยยิ้มหวานๆจากท่านต้นสักหนึ่งช็อตครับ

Name:  yoyo_65.gif
Views: 109
Size:  9.2 KB อย่าตกใจไปครับพี่น้อง เพราะว่าผม ไม่ได้เป็นตุ๊ด...ไม่ได้เป็นตุ๊ด......

เพียงแค่ผมอยากเห็น หน้าตาตอนมีความสุขของสหายเท่านั้นเองครับ
    ข้อที่1พ่อบุรุษไปรษณีย์สามารถหาได้ที่
    นัตพล พลายบัว22/6 หมู่ที่6 ต.ท่าช้าง
    อ.วิเศษชัยชาญ
    จ.อ่างทอง
    14110
    ข้อ 2.หน้าตาตอนนี้ก่อนแล้วกันนะครับไม่รู้จะผ่านไหม

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย imaxseel : 28-05-2010 เมื่อ 17:22

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

ข้อที่1พ่อบุรุษไปรษณีย์สามารถหาได้ที่
    นัตพล พลายบัว22/6 หมู่ที่6 ต.ท่าช้าง
    อ.วิเศษชัยชาญ
    จ.อ่างทอง
    14110
    ข้อ 2.หน้าตาตอนนี้ก่อนแล้วกันนะครับไม่รู้จะผ่านไหม
    น้องเอ๋น่ารักมากครับ ยิ้มหว๊าน หวาน สงสัยตอนนี้ถ้าพี่วีไปอ่างทองนี่คงเอาท่านต้นไปซ่อนก ่อนแน่ๆเลย 5555

หน้าที่ 9 จากทั้งหมด 23 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks