ตราสารถึงสหายเมืองวิเศษชัยชาญ - หน้า 7

หน้าที่ 7 จากทั้งหมด 23 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ตราสารถึงสหายเมืองวิเศษชัยชาญ

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ imaxseel อ่านข้อความ
    เอ่อนั่นซิครับ
    ยิ่งบอกว่ารับเฉพาะคนรู้ใจอีก
    สาวๆๆที่จะขึ้นคอตกเดินกลับบ้านกันเป็นแถว555
    ที่ผมตกลงที่คันนี้ไม่ใช่แค่เป็นมาสด้า1000หรอก ที่เหลือผมหาของผมได้ แต่ที่ผมซื้อเพราะผมชอบหลังคาจริงๆ 5555 ชอบมาก มีตัวMด้วย เท่ห์โคตรๆ ว่าจะแต่งไม่เดิมครับ เน้นโหดแต่เชย เดี๋ยวปรึกษาปรมาจารย์Rotaryดูก่อนว่าจะทำได้ขนาดใหน ส่วนสาวๆคงค้อนกันเพราะว่าสงวนไว้เฉพาะสาวราชภัฎครับ 5555

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    ที่ผมตกลงที่คันนี้ไม่ใช่แค่เป็นมาสด้า1000หรอก ที่เหลือผมหาของผมได้ แต่ที่ผมซื้อเพราะผมชอบหลังคาจริงๆ 5555 ชอบมาก มีตัวMด้วย เท่ห์โคตรๆ ว่าจะแต่งไม่เดิมครับ เน้นโหดแต่เชย เดี๋ยวปรึกษาปรมาจารย์Rotaryดูก่อนว่าจะทำได้ขนาดใหน ส่วนสาวๆคงค้อนกันเพราะว่าสงวนไว้เฉพาะสาวราชภัฎครับ 5555
    รถมาถึงเมื่อไรถ่ายรูปให้ชมบ้างนะครับ
    ขอบคุณคับ

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ imaxseel อ่านข้อความ
    ได้เห็นแล้วครับ1000 ของพี่วี
    วันนี้
    ลุงที่อู่โทรมาบอกว่าอย่างอื่นเรียบร้อยหมดแล้วครับ
    ให้เข้าไปดูได้แต่ก็ไม่ได้ไปบอกว่าคงไปทีเดียวเลยวัน ที่เอาของไปให้และเอารถกลับครับ
    รวมแล้ว เอ๊ย พบแล้วครับ บางแคไม่ได้มีทุกอย่างนะแค่พอมีบางอย่างเท่านั้นครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    รวมแล้ว เอ๊ย พบแล้วครับ บางแคไม่ได้มีทุกอย่างนะแค่พอมีบางอย่างเท่านั้นครับ

ครับขอโทษครับ
    บางทีผมอาจกวนใจพี่วีไปหน่อยครับ

nUn_Su's Avatar
    สถานที่
    Mazda 800 Club Thailand
    ขอบคุณ
    225

เอาหลังคาหรือจะเอารถท่านแม่ทัพนัน ผมหละกลัวท่านจริงๆ เยอะไปหมด
    ทั้งรถทั้งหลังคาผมมีแล้วครับท่าน..ท่านจะกลัวผมทำไม ผมไม่แย่งลูกค้าท่านหรอกครับ งานนี้ปลุกกระแสสองแถว Rat look อีกแล้วครับท่าน สงสัยงานนี้จะต้องลาออกจากงานมาขับสองแถว Rat look รับส่งสาวๆนักศึกษาดีมั้ยท่าน ห้ามแย่งลูกค้าผมน่ะ ผมจองนักศึกษาสาวๆ อิอิ

พอจะตามกระแสได้อีกซักคันไม๊ครับ อิอิ

Name:  12-278..jpg
Views: 673
Size:  65.9 KB

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

ครับขอโทษครับ
    บางทีผมอาจกวนใจพี่วีไปหน่อยครับ
    ด้วยความยินดีครับ ไม่รบกวนหรอกสำหรับน้องรักอย่างท่านครับ แต่ใครๆก็อาจจะคิดว่าผมมีทุกอย่าง 5555 มีแค่ที่ท่านถามนั่นแหละครับ อิอิ

ด้วยความยินดีครับ ไม่รบกวนหรอกสำหรับน้องรักอย่างท่านครับ แต่ใครๆก็อาจจะคิดว่าผมมีทุกอย่าง 5555 มีแค่ที่ท่านถามนั่นแหละครับ อิอิ
    ขอรับ ขอบคุณครับบ
    เมื่อบ่าย ไม่ได้เอาโทรศัพท์ติดตัวไปครับ
    เลยไม่ได้รับครับ
    พี่วีมีธุระไรด่วนหรือป่าวครับ

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

ขอรับ ขอบคุณครับบ
    เมื่อบ่าย ไม่ได้เอาโทรศัพท์ติดตัวไปครับ
    เลยไม่ได้รับครับ
    พี่วีมีธุระไรด่วนหรือป่าวครับ
    ธุระมีครับ แค่จะบอกว่า รอโช๊คนิดนึงนะเพราะมันหยุดยาวแค่นั้นแหละครับ ส่วนยางกันกระแทกหลังผมเก็บไว้ให้ท่านตั้งแต่ปีที่แล ้วหละครับ

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
    ทั้งรถทั้งหลังคาผมมีแล้วครับท่าน..ท่านจะกลัวผมทำไม ผมไม่แย่งลูกค้าท่านหรอกครับ งานนี้ปลุกกระแสสองแถว Rat look อีกแล้วครับท่าน สงสัยงานนี้จะต้องลาออกจากงานมาขับสองแถว Rat look รับส่งสาวๆนักศึกษาดีมั้ยท่าน ห้ามแย่งลูกค้าผมน่ะ ผมจองนักศึกษาสาวๆ อิอิ

งานนี้ขอปลุกกระแสรถสองแถวให้กระหึ่มไปทั่วปฐพี รถสองแถวห้างๆจะหมดเกลี้ยงทุ่ง เพราะท่านแม่ทัพน้อยใหญ่จะกว้านซื้อกัน ต่อไปนี้การซื้อขายไม่ได้อยู่ที่รถอีกต่อไป จะอยู่ที่ลวดลายและความเก๋าๆของหลังคาหลัง ยิ่งเชยยิ่งเด่น ยิ่งแรงยิ่งผงาด ยิ่งติดสติ๊กเกอร์กวนๆยิ่งโดนใจ ไฟเธควิ่งรอบคัน 555555

Rat Lookจะมาแรงและโดนใจคนงบน้อยแต่เน้นเท่ห์และแรง ลูกค้าสาวๆจะแย่งกันขึ้น เด็กนักศึกษาจะแย่งกันนั่งหน้า 5555

ในเมื่อท่านรับเฉพาะนักศึกษาสาวแล้วผมจะเหลืออะไร นักศึกษาชายหรือไร อิอิ ขอแบ่งโซนวิ่งก็แล้วกันนะพี่น้อง 55555

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ DonGDonGDonG อ่านข้อความ
    พอจะตามกระแสได้อีกซักคันไม๊ครับ อิอิ

Name:  12-278..jpg
Views: 673
Size:  65.9 KB
    รถแรงชิดในเลยพี่น้อง 555 ตอนนี้สองแถวมาแล้ว วีหนวดนำทัพเอง ถูกใจขึ้นฟรีครับ 555555

ธุระมีครับ แค่จะบอกว่า รอโช๊คนิดนึงนะเพราะมันหยุดยาวแค่นั้นแหละครับ ส่วนยางกันกระแทกหลังผมเก็บไว้ให้ท่านตั้งแต่ปีที่แล ้วหละครับ
    ครับขอบคุณครับ
    เรื่องโช๊คไม่เป็นไรหรอกครับคงถึงพรุ่งนี้ไม่ก็อังคา รครับรอได้ครับ

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

ครับขอบคุณครับ
    เรื่องโช๊คไม่เป็นไรหรอกครับคงถึงพรุ่งนี้ไม่ก็อังคา รครับรอได้ครับ
    น่าจะอังคารมั้งครับ หยุดยาวซะขนาดนั้น ว่าแต่ว่าติดตั้งแล้วถ่ายรูปคนนั่งนุ่มตูดมาให้ชมบ้า งนะครับ

น่าจะอังคารมั้งครับ หยุดยาวซะขนาดนั้น ว่าแต่ว่าติดตั้งแล้วถ่ายรูปคนนั่งนุ่มตูดมาให้ชมบ้า งนะครับ
    ได้เลยครับ
    เอ๊ะ ให้ถ่ายซูชิ หรือผมกันแน่ครับ5555

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

ได้เลยครับ
    เอ๊ะ ให้ถ่ายซูชิ หรือผมกันแน่ครับ5555
    ทั้งคุณพ่อและคุณแม่และคุณลูกครับ 5555

หน้าที่ 7 จากทั้งหมด 23 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks