หาสปิ้นมี ทบ อยู่ กทม

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: หาสปิ้นมี ทบ อยู่ กทม

Senior Member vkoomn's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

มาตรฐาน หาสปิ้นมี ทบ อยู่ กทม

งบ 45000 บาทนะ slow.down@live.com
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

aew_64
    สถานที่
    freedom
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

มาตรฐาน อาจเกินงบหน่อยนะคับ

ผม สปริ้นตัวp หรือเรียก "เวสป้าเอส" คนไทยเรียกสปริ้น กอไก่
    เป็นรถปี 1967 ทั้งโครงและเครื่อง จดทะเบียนปีตรงเลยคับ 2510 เช๊คในสกูตเตอร์เฮลได้เป็นสปริ้นตัวแรกไม่ควรจดทะเบี ยนเกินกว่านี้คับ
    สปริ้นตัวแรก จะปั้มตัวpทั้งคัน เลขโครงยังอยุ่ฝั่งซ้ายใต้เกะเหมือน64 โครงปั้มตัวpแคร้งเครื่องปั้มตัวpหน้าเลขเครื่องก็ปั ้มp จานไฟก็มีตัวp ถาดคาร์บู ฟาครอบคาบู ปั้มpยันสวิงอาร์มคับ

สภาพรถ สี 85-90% เครื่อง 90% ทำคลัช เบรคหน้าหลังและโช๊คหลังเปลี่ยนใหม่หมดแล้วคับ โลตาลี่ยังแน่นอยุ่ถึงแน่นมาก
    กากะบาทเกียร์สมบูรณ์ รถใช้ทุกวัน วันละ 10-18โล สตาจทีเดียวติด อ้อ รถสีเขียวฟ้า คล้ายน้ำทะเล
    เครื่องไม่มีเยิ้ม ศูนย์ดีคับขี่ปล่อยมือสบาย ก๊อกน้ำมัน ล๊อคคอ เก๊ะใช้ได้หมด
    แต่ตอนนี้เป็นใส่หัวโตไฟทับทิมบนหัวติดอยู่ แต่มีหัวเหลี่ยมแถมให้

ออกทริป กรุงเทพ โคราช มาแล้วไม่มีงอแงคับไปกับพวกรถวิบาก

คันนี้ตอนแรกกะทำไว้เก็บคับ แฟนผมรักมาก เสียดายคับรักมากคันนี้ ที่ขายเพราะจะอัพรุ่นคับ
    ราคาเปิดที่ 54000บ.คับ พรบ.ครบ ทะเบียนโอนขนส่งคับ ต่อรองได้คับ ลดได้ลด ขายได้ขายจริงๆคับ สนใจโทร 0836165802 โอ คับ
    ถ้ารถที่ผมเล๊งไว้ลดได้อีกผมจะมาลดให้อีกคับ เพราะงบผมมีจำกัดห่ะ
    สนใจยังไงโทรมาได้ตลอด ต้องการรูปโทรมาบอกนะคับ ยังไม่ได้ถ่าย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aew_64 : 28-01-2010 เมื่อ 00:49

Bookmarks