[ ขาย ] -ขายแลม4 vijai mk2 s900- - หน้า 3

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: -ขายแลม4 vijai mk2 s900-

gorn's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หัวหน้าช่าง อ่านข้อความ
    ขายได้ก็ขาย ขายไม่ได้ก็ไม่ขายครับ .... สนใจโทมาคุยกันดูนะครับ

ขายไม่ได้แสดงว่ามันอยากอยู่กับผมอยู่
    ก็จะทำโปรเจคใหม่.... ขาลงก็จะทำ

ขายบ้าน ขายที่ ก็ยอม .... ลูก 70 เสื้อเนียมกัดใหม่ ไฟ cdi เทพเจ้า ครัต ยุ่นปี่ ท่อและซับโซ๊ค โซ๊ค จากเมืองผู้ดี

สีไม่ทำ มันจะผิดคอนเซ็ป ..... ทำไวขี่เล่นๆๆออกทริปกับน้องๆๆๆ พวก tv 200 หมอหมาหมอสภาไม่ยอมรับ lam 4 ลูกร้านทองใส่หมากกันน็อตตลอดเวลา กันซะหน่อย งบมันเหลือ
    ต้องยอมให้จริงๆคนคนนี้
    I love smallframe

ปากหมา แต่ใจตุ๊ด

TEStis's Avatar
    สถานที่
    แลมเคลียร์ ที่นี้มีแต่เพื่อน
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หัวหน้าช่าง อ่านข้อความ
    ขายได้ก็ขาย ขายไม่ได้ก็ไม่ขายครับ .... สนใจโทมาคุยกันดูนะครับ

ขายไม่ได้แสดงว่ามันอยากอยู่กับผมอยู่
    ก็จะทำโปรเจคใหม่.... ขาลงก็จะทำ

ขายบ้าน ขายที่ ก็ยอม .... ลูก 70 เสื้อเนียมกัดใหม่ ไฟ cdi เทพเจ้า ครัต ยุ่นปี่ ท่อและซับโซ๊ค โซ๊ค จากเมืองผู้ดี

สีไม่ทำ มันจะผิดคอนเซ็ป ..... ทำไวขี่เล่นๆๆออกทริปกับน้องๆๆๆ พวก tv 200 หมอหมาหมอสภาไม่ยอมรับ lam 4 ลูกร้านทองใส่หมากกันน็อตตลอดเวลา กันซะหน่อย งบมันเหลือ

เวลาแดกเหล้ามิงบอกช่วงนี้ขาลง ...... มิงออกไปก่อน

ถุยเวลานี้บอกงบมันเหลือ
    แ ร ง ไ ม่ รุ่ ง มุ่ ง ข อ ง แ ต่ ง

Gang lam clear
    เงียบ & นิ่ง
    Besooter - Chonburi Scoter club

Nevigator Member Inferior scooter's Avatar
    สถานที่
    ^Nevigator scooter Club^
    ขอบคุณ
    0
    0

*--*
    ......Nevigator scooter club.....
    มัลติพลาย :Hakeem300.multiply.com
    Inferior :Ha-keem.
    E-mail : keem_inferior@hotmail.com.
    :http:// keeminferior.hi5.com
    Px 200 : By Dee Modify Kokpadoo Satunthailand
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=120

Lambretta Engineering Lam_Rhythm's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

Lamclear ^__^

Lamเคลียร์ หัวหน้าช่าง's Avatar
    สถานที่
    Lamเคียร์
    ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน อัพ อัพ อัพ อัพ

ยังขายอยู่นะครับ สนใจโทได้ครับ

ลดราคาเหลือ 58000 บาท โทมาต่อลองดุครับ

(ป. ล. ) ฝากถึงน้องๆๆๆของผม ( สายเห่า) หน่อยครับ ขายไม่ได้ก็ตามโปรเจคที่แจ้งไว้เบื้องต้น

ของกำลังสั่งมาอยู่ ใจเย็นๆ เงินมีนิดหน่อยพอทำโปรเจคได้ แต่จะดูใจน้องมันหน่อยว่ามีใจไหน (ที่แสดงว่าผมรวยอยู่แล้วครับพี่) จะได้ขี่ไปคุยไป... กับท่านธานเขาได้ เร็วกว่ารถยนอีก ดีๆๆๆๆ จะได้ไม่ต้องซื้อรถยน ขับไม่แข็งด้วย

สิ้นปีจะได้ไปแอ๋วเมืองเหนือ ขี่ไปคุยไปกับพวกพี่ๆๆๆ ฮาเลย์ โกวิง บ้าง จะได้มีเพื่อนๆๆร่วมทาง

ยักษ์..... runingstar group by.... coming soon

TEStis's Avatar
    สถานที่
    แลมเคลียร์ ที่นี้มีแต่เพื่อน
    ขอบคุณ
    0
    0

ยังขายอยู่นะครับ สนใจโทได้ครับ

ลดราคาเหลือ 58000 บาท โทมาต่อลองดุครับ

(ป. ล. ) ฝากถึงน้องๆๆๆของผม ( สายเห่า) หน่อยครับ ขายไม่ได้ก็ตามโปรเจคที่แจ้งไว้เบื้องต้น

ของกำลังสั่งมาอยู่ ใจเย็นๆ เงินมีนิดหน่อยพอทำโปรเจคได้ แต่จะดูใจน้องมันหน่อยว่ามีใจไหน (ที่แสดงว่าผมรวยอยู่แล้วครับพี่) จะได้ขี่ไปคุยไป... กับท่านธานเขาได้ เร็วกว่ารถยนอีก ดีๆๆๆๆ จะได้ไม่ต้องซื้อรถยน ขับไม่แข็งด้วย

สิ้นปีจะได้ไปแอ๋วเมืองเหนือ ขี่ไปคุยไปกับพวกพี่ๆๆๆ ฮาเลย์ โกวิง บ้าง จะได้มีเพื่อนๆๆร่วมทาง

ยักษ์..... runingstar group by.... coming soon

เรื่องแสดงต้องยกให้คนนี้
    แสดงได้ทุกที่ ทุกเวลา

เอาไป 10 กะโหลก
    แ ร ง ไ ม่ รุ่ ง มุ่ ง ข อ ง แ ต่ ง

Gang lam clear
    เงียบ & นิ่ง
    Besooter - Chonburi Scoter club

Senior Member RUSSIA13's Avatar
    สถานที่
    ล้อเล็กเวียงโกศัย
    ขอบคุณ
    0
    0

......ตามมาดันอีกหน่อย......555

.......สายเหนือ

Lamเคลียร์ หัวหน้าช่าง's Avatar
    สถานที่
    Lamเคียร์
    ขอบคุณ
    0
    0

ปิดการขายแล้วครับ ขอบคุณ เว็ป มาสเตอร์ มากครับที่ให้พื้นที่ลงขายครับ

ไม่มีใครสนใจขอเก็บไว้ใช้เองต่อไปครับ โปรเจคกำลังมาครับ ขอคุณครับ

Junior Member เลือดลิ่ม's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

เด้กชล ชว่ยอัฟ
    แลมไม่เคลียร์ แต่เลียแคม

Bookmarks