0 o - จ า ม โ บ รี ที่ นี่ มี . . รัก - o 0 - หน้า 6

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: 0 o - จ า ม โ บ รี ที่ นี่ มี . . รัก - o 0

Senior Member max's Avatar
    สถานที่
    MAMMOD'S CLUB
    ขอบคุณ
    0

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

รูป ผมหมด.. แล้วนะคับ..
    (แต่ยังมีเหลืออีก 1ชุด ประมาณ 80 รูป จะเอาไว้ลง บอดย์ โชว์อ๊อฟ จะเป็นภาพบรรยากาศในงาน คับ )

อ่า.คับ กล้อง น้องอาย กล้อง ปิ๊กเพลง กล้องแอม เอาลงเลยย จ้า อยากดูมั้งงง =^^=

ขอบคุณพี่เอกด้วยนะคับ .. ที่เอา แฟลส กับ ร่ม มาให้ลอง ถ่าย

(รูปที่ผมลงภาพ มาจากกล้อง พี่เอก พี่เอกถ่าย กว่า 40% )

Senior Member barbies_69's Avatar
    สถานที่
    Amigo cafe'
    ขอบคุณ
    0

สวยงาม...
    แวะเที่ยวกันที่ไหนอ่ะ น่าสนุก
    SCOOTER THE WAY OF MY LIFE

----- AMIGO CAFE' -----

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ อั๋น_ข้อเหวี่ยงโต อ่านข้อความ
    สวยครับ
    ในงานเห็นอุปกรณ์ถ่ายรูปเพียบ
    ขอบคุณคับบบ..
    ปล.อุปกรณ์ ส่วนใหญ่เป็น ของพี่เอก mamod's คับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Garfield อ่านข้อความ
    เอาอีกๆๆ

ปล.รูปพี่ไม่น่าเอาลงเล้ยยยย
    หล่อแล้วว.. พี่ อิอิ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Immortal_rock อ่านข้อความ
    รูปถ่าย สวยมากครับ.....อุปกรณ์ มืออาชีพเลยอ่ะ
    นั่งติดกันกับวงพวกผมเลยนะเนี้ย
    มีรูปพวกผมติดมาด้วยนะนั้น แต่มีแต่ฉากหลัง
    เป็นผู้อยู่เบื้องหลัง อิอิ กลุ่มนีมีแต่ คนน่ารักน่ารัก Mommod Club สุดยอดเลยครับ
    ขอบบ.. คุณมากก คับ =^^=
    เสียได้ ไม่ได้คุยกันเลยนะคับ
    แล้วเจอกันงานน้า..นะคับ

ปล. ชอบ คำพูดนี้จัง กลุ่มนีมีแต่ คนน่ารักน่ารัก Mommod Club
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ khlungclassic อ่านข้อความ
    ถ่ายรูปสวยดีคับ ^^
    ขอบคุณคับบ อิอิ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ barbies_69 อ่านข้อความ
    ชอบใบเปิดเป็นพิเศษเลย ถ้าเปลี่ยนฟ้าเป็นชมพู น่าจะน่ารักดี ^_^
    ขอบคุณคับ คุณเต้ยย
    เห็นด้วย.. ถ้าท้องฟ้าเป็นสี ชมพู น่าจะน่ารักดี
    เดี๊ยวแม็คลอง ไป ทำใหม่ ดูก่อน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kabkabman อ่านข้อความ
    รูปสวยมากครับ รถกลุ่มนี้ก็สวย แจ่มมากๆครับ
    ขอบคุณมากคับ =^^=

[QUOTE=แป๊ะ_MamMod's;3400814][CENTER]ร่าเริง....กันมากๆ

55555+

QUOTE]

สนุกมากๆๆ.. คับพี่ งานนี้

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ num vespa อ่านข้อความ
    ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆน่ะ แหล่มมม
    เหมือนเดิม
    อิอิ..รูป ยังมี อีกนะคับพี่หนุ่ม
    เดี๊ยวเรียบทำแล้วจะเอาไปลง..บอดโชว์อ๊อฟนะคับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Vespa_Galz อ่านข้อความ
    รูปแจ่มมากอ่ะ

ปล. อุดส่า ถ่ายด้วยกันทั้งที รูปเบลอซะงั้น 555

แต่ยังไงก็ขอบคุณสำหรับรูปน๊าาา....
    อิอิ..ขอบคุณจ้า คุณกบ
    รูปกบ ยังมี อีก 2-3 รูป ส่วนมากจะเป็นรูป หลุดๆ อะ 55+
    จะเอาลงดีม่ะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ HooliCRUST อ่านข้อความ
    รูปสวยจังเลย อุปกรณ์ก็เยอะ คนก็แยะ แต่ เฮ๋ ไหน รูปผมไม่มีเลย อยากเห็นจังเลย
    ขอบคุณคับพี่ปอ.. รูปพี่ปอ เดี๊ยว เอาไปลง ใน บอดย์โชว์ อ๊อฟ นะคับ พี่

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ air_redeyes อ่านข้อความ
    มายด้ายเจอกานเลยเพื่อนมอส...redeyes...มั่วเมายูกับ พวกที่ปากช่องและมานั่งแดกน่างานห้าๆๆๆๆๆๆขี้เกลียดเ ข้าไปรูปสวยงานมากน้องแม๊ก
    ปล.พี่กิ๊กก้อมาเหรอมายโทรบอกจาเข้าปายหา
    ขอบคุณมากก คับพี่แอร์ เสียดายจัง ไม่ได้เจอกัน

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ barbies_69 อ่านข้อความ
    สวยงาม...
    แวะเที่ยวกันที่ไหนอ่ะ น่าสนุก
    ทองสมบูรณ์ คลับ อ่าคับ
    ห่างจาก ตัวเมืองปากช่อง(นับจากรางรถไฟ ประมาณ 2-3กิโล ไม่ไกลคับ )
    จะอยุ่ช่วงถนน.. ปากช่อง - วังม่วง เส้นถนน ที่มีอุโมง ต้อนไมเล็กๆอ่าคับ พอจะนึกออกไม๊คับ

Member Club GS's Avatar
    สถานที่
    มะม่วงล้อม
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ max อ่านข้อความ
    พี่ปลา กับ อา แว่นฟ้า

ฝีมือพัฒนาขึ้เรื่อย ๆ เลยนะเรา ขอบคุณครับ
    สิ่งใดที่ลูกผู้ชายชอบ..........อย่าบอกเมีย

Senior Member Vespa_Galz's Avatar
    สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ max อ่านข้อความ
    อิอิ..ขอบคุณจ้า คุณกบ
    รูปกบ ยังมี อีก 2-3 รูป ส่วนมากจะเป็นรูป หลุดๆ อะ 55+
    จะเอาลงดีม่ะ
    มันคงจะไม่ดี ถ้าปรากฏต่อสายตาประชาชน 555+

ไว้ขอนอกรอบก็ได้แม๊ก อิอิ
    Mali_3*

http://kerokobiz.multiply.com

http://www.facebook.com/kobiz.lambretta

Senior Member Garfield's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

เสียดายมากๆ ได้อยู่ในงานแค่ 2 ชม.เอง (มีธุระจะต้องเข้าบางกอก) ได้สนุกด้วยกันแป๊บเดียวเอง

ทริปนี้เป็นทริปที่ทุกคนร่วมมือร่วมใจรักกันดีครับ รถเสียก็ช่วยกันดี

(จดจำภาพเหล่านี้ไว้นะครับ ไม่อยากให้เรือนหายไปอะครับ)

mammod's จะยังคงอยู่กับเราตลอดไปครับ
    I LOVE MAMMOD'S

eakmammods@hotmail.com
    http://eakmammods.multiply.com

Senior Member mink-lam's Avatar
    สถานที่
    The Libertine
    ขอบคุณ
    0

รูปสวย มากแม๊ก เห็นแล้วอิจฉา

ปล. ส่งรูป โคโยตี้ เสื้อตาข่าย ขาว เขา อีเมลล์ หน่อยจร้า อิอิอิ อย่าลืมนะแม๊ก
    Photobucket
    The Libertine Shop
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=161383
    081-2884283 มิ้งค์
    เลขบัญชีธนาคาร ... 7980022947
    ธนาคารกรุงไทย .... ปริญญา วีระนิติสกุล
    hell1382@hotmail.com
    http://libertine.iscool.net/

Senior Member แป๊ะ_MamMod's's Avatar
    สถานที่
    MamMod's club scooter thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Garfield อ่านข้อความ
    เสียดายมากๆ ได้อยู่ในงานแค่ 2 ชม.เอง (มีธุระจะต้องเข้าบางกอก) ได้สนุกด้วยกันแป๊บเดียวเอง

ทริปนี้เป็นทริปที่ทุกคนร่วมมือร่วมใจรักกันดีครับ รถเสียก็ช่วยกันดี

(จดจำภาพเหล่านี้ไว้นะครับ ไม่อยากให้เรือนหายไปอะครับ)

mammod's จะยังคงอยู่กับเราตลอดไปครับ
    เอกพูดถูกถึงรถพวกเราอาจจะไม่เต็ม100% แต่ใจพวกเรายังคงเต็ม100%

mammod'sต้องอยู่กับพวกเราไปตลอดอยู่แล้ว.......

คนเราดูกัน..ง่ายๆ ก็ต้องดูตอนลำบากนี้แหละ...mammods..ไม่มีคำว่าทิ้งก ัน ชัวร์.....!
    สินค้าจะอยู่หน้าแรก(ของใหม่จะแทรกกับของเก่าครับ)
    /ขายเสื้อมือ2/วงดนตรี/สเก็ต/ผ้า50%50/ลายมันๆ/
    ราคาไม่แรง(ต่อลองได้ ขายทุกครั้งไม่เคยไม่ลด)
    ลองคลิ๊กได้เลยครับ

CONVERSE MADE IN USA - Chuck Taylor
    ลองคลิ๊กได้เลยครับ
    ส่งตามเวลา
    รายงายตามสภาพจิง

MamMoD's
    CLUB Scooter ThaiLanD

เกิดมามีกรรม อ้วนไม่หล่อ แต่ รถสวย
    คิคิคิ+

CluB 200's Avatar
    สถานที่
    200 MonSteR & Joke Trading
    ขอบคุณ
    0

รูปและบรรยากาศได้ฟิวส์มากมายเลยคับ

Monster Garage

จำหน่าย ... รับสั่งตาม ORDER Scooter Vespa - Lambretta

นำเข้าจากต่างประเทศ ทั้ง 50 -100 -125-150-200-250CC.

มีหลายสภาพ มีทั้ง ขายปลีก - ขายส่ง เอกสารครบ

พร้อม เสียภาษีถูกต้อง ราคาพิเศษ พร้อม รับประกัน สภาพ สินค้า

Big Scooter 250- 400 - 500 - 650 CC หลายรุ่น สอบถามได้ ราคาพิเศษ

และรับสั่ง ของตกแต่ง แท้ นอก หลายแบรนด์ จากต่างประเทศ ราคาพิเศษครับ

รับจดเสียภาษี สรรพสามิต รถจักยานยนต์ นำเข้า ทุกประเภท

สมาชิก Thaiscooter .com ราคาพิเศษครับ สอบถาม
    085-1773397

MSN: tum_scooter@hotmail.com

BB PIN 217DC82A

FACEBOOK http://www.facebook.com/profile.php?id=100001434087027

SIAME CRUSTIES HooliCRUST's Avatar
    สถานที่
    แลม -ที- เลีย สายดำ
    ขอบคุณ
    0

แหมๆ ถ้ามาเอง อาจขึ้นไปขย่มน้องเขาเองก็ได้นะเนี๊ย
    จงเดินทาง สายดำ

354-0-54189-7 ธ.กรุงเทพ ส.หัวหิน วีระเดช ปลีคงธุ
    083-881-3381 ปอ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Club GS อ่านข้อความ
    ฝีมือพัฒนาขึ้เรื่อย ๆ เลยนะเรา ขอบคุณครับ
    ขอบคุณคับ..พี่ปลา สุดหล่อ =^^=

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Vespa_Galz อ่านข้อความ
    มันคงจะไม่ดี ถ้าปรากฏต่อสายตาประชาชน 555+

ไว้ขอนอกรอบก็ได้แม๊ก อิอิ
    555+
    เดี๊ยวส่งง.. ให่ นะ =^^=

ว้าววว.. =^^=

ขอบคุณสำหรับ ทุกๆ เรื่องนะคับพี่

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mink-lam อ่านข้อความ
    รูปสวย มากแม๊ก เห็นแล้วอิจฉา

ปล. ส่งรูป โคโยตี้ เสื้อตาข่าย ขาว เขา อีเมลล์ หน่อยจร้า อิอิอิ อย่าลืมนะแม๊ก
    ได้เลยยย.. คับพี่มิ้งงง 55+
    รูป โคโยตี้ แม็คถ่าย เกือบ 100 ภาพ อ่าคับพี่

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แป๊ะ_MamMod's อ่านข้อความ
    เอกพูดถูกถึงรถพวกเราอาจจะไม่เต็ม100% แต่ใจพวกเรายังคงเต็ม100%

mammod'sต้องอยู่กับพวกเราไปตลอดอยู่แล้ว.......

คนเราดูกัน..ง่ายๆ ก็ต้องดูตอนลำบากนี้แหละ...mammods..ไม่มีคำว่าทิ้งก ัน ชัวร์.....!
    โดนนน

=^^=

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ CluB 200 อ่านข้อความ
    รูปและบรรยากาศได้ฟิวส์มากมายเลยคับ
    ขอบคุณคับพี่

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ HooliCRUST อ่านข้อความ
    แหมๆ ถ้ามาเอง อาจขึ้นไปขย่มน้องเขาเองก็ได้นะเนี๊ย

ฮ่าๆ..

รูปรอก่อนนะคับ พี่ปอ.. อาทิตหน้า ได้ดูแน่ๆคับ

Bookmarks