ขอบคุณคลังแสงแห่งบางแค (ท่านวี)

ชื่อกระทู้: ขอบคุณคลังแสงแห่งบางแค (ท่านวี)

Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอบคุณคลังแสงแห่งบางแค (ท่านวี)

ก่อนวันที่ผมจะไปพบท่านวี ผมได้ทำการบ้านเรื่องอะไหล่ที่ผมต้องการเอาไว้ประมาณ 6 รายการ แต่แล้วเมื่อผมไปคลังแสงของท่านวีกับพบว่าอะไหล่ที่ผ มต้องการนั้นมันมากมายเหลือเกิน เกินเท่าตัวที่ผมต้องการ ( สุดจะบรรยายคลังแสงแห่งบางแค )
    ขอบคุณมากท่านวีสำหรับอะไหล่ และขอบคุณท่านวีสำหรับน้ำใจที่มีให้ผม ขอบคุณจริง ๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ keaw_somboon อ่านข้อความ
    ก่อนวันที่ผมจะไปพบท่านวี ผมได้ทำการบ้านเรื่องอะไหล่ที่ผมต้องการเอาไว้ประมาณ 6 รายการ แต่แล้วเมื่อผมไปคลังแสงของท่านวีกับพบว่าอะไหล่ที่ผ มต้องการนั้นมันมากมายเหลือเกิน เกินเท่าตัวที่ผมต้องการ ( สุดจะบรรยายคลังแสงแห่งบางแค )
    ขอบคุณมากท่านวีสำหรับอะไหล่ และขอบคุณท่านวีสำหรับน้ำใจที่มีให้ผม ขอบคุณจริง ๆ
    ผมบอกแล้วบางแคอะไหล่ยนต์เคยทำให้พี่น้องผิดหวังมั๊ย ............ม่ายมีช่ายม็าาาาาาาาาาา5555
    147-2-80957-8 กสิกร นายธนกฤต วัฒนสกุลชล
    สังคมแห่งการแบ่งปัน
    กาลเวลาฆ่าฉันไม่ตาย

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ freekick อ่านข้อความ
    ผมบอกแล้วบางแคอะไหล่ยนต์เคยทำให้พี่น้องผิดหวังมั๊ย ............ม่ายมีช่ายม็าาาาาาาาาาา5555
    ขอบคุณท่านเขียวและท่านโยครับ บ้านผมมีแต่สติกเกอร์มาสด้าครับ อะไหล่ส่งกลับไปให้น้องชายที่เมืองชลดูแลหมดแล้วครับ

nUn_Su's Avatar
    สถานที่
    Mazda 800 Club Thailand
    ขอบคุณ
    225

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    ขอบคุณท่านเขียวและท่านโยครับ บ้านผมมีแต่สติกเกอร์มาสด้าครับ อะไหล่ส่งกลับไปให้น้องชายที่เมืองชลดูแลหมดแล้วครับ
    ได้ยินดังนั้น..พี่น้องทั้งหลายหันหัวเรือมุ่งสู่เมื องชล เร็วๆๆๆๆๆ

5. สมาชิกเหล่านี้ "ขอบคุณ" คุณ : nUn_Su สำหรับกระทู้นี้ :

basaranza (21-02-2013)

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
    ได้ยินดังนั้น..พี่น้องทั้งหลายหันหัวเรือมุ่งสู่เมื องชล เร็วๆๆๆๆๆ
    เอาตูไปด้วยนะครับท่าน ผมจัดทัพไปตีทิศบูรพาทีไร แพ้กลับมาอย่าง"หมา"ทุกทีครับท่านแม่ทัพ เบียร์ที่นั่นแรงมากครับ น้ำแข็งเย็นทุกก้อน คอไม่แข็ง สติไม่ดี อาจจะเป็นแบบนี้

7. สมาชิกเหล่านี้ "ขอบคุณ" คุณ : jodeci สำหรับกระทู้นี้ :

basaranza (21-05-2013)

Bookmarks