ใครมีแร็คหลังคาแบบนี้ขายบ้าง หรือช่วยบอกแหล่งผลิตและจำหน่ายที่อยากได้มากครับ

ชื่อกระทู้: ใครมีแร็คหลังคาแบบนี้ขายบ้าง หรือช่วยบอกแหล่งผลิตและจำหน่ายที่อยากได้มากครับ

Senior Member
    ขอบคุณ
    2

Thumbs up ใครมีแร็คหลังคาแบบนี้ขายบ้าง หรือช่วยบอกแหล่งผลิตและจำหน่ายที่อยากได้มากครับ

แล็คหลังคาแบบนี้อยากได้มากครับจะเอามาเสริมหล่อ ช่วยบอกเบาะแส
    และที่มา ว่ามีจำหย่าหรือผลิตที่ใด ราคา พร้อมเบอร์โทร ช่วยด้วยครับ
    คลาสสิคอยู่ที่ใจ จริงๆ น่ะครับ........................................... .............Name:  GetAttachment.jpg
Views: 1416
Size:  24.0 KB.Name:  GetAttachment3.jpg
Views: 2137
Size:  28.4 KBName:  GetAttachment4.jpg
Views: 1743
Size:  30.2 KB

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ numlampang อ่านข้อความ
    แล็คหลังคาแบบนี้อยากได้มากครับจะเอามาเสริมหล่อ ช่วยบอกเบาะแส
    และที่มา ว่ามีจำหย่าหรือผลิตที่ใด ราคา พร้อมเบอร์โทร ช่วยด้วยครับ
    คลาสสิคอยู่ที่ใจ จริงๆ น่ะครับ........................................... .............Name:  GetAttachment.jpg
Views: 1416
Size:  24.0 KB.Name:  GetAttachment3.jpg
Views: 2137
Size:  28.4 KBName:  GetAttachment4.jpg
Views: 1743
Size:  30.2 KB
    ก็ถามเจ้าของรถเลยครับ ท่านJackyก็เป็นสหายมาสด้าไปแล้ว ท่านน่าจะไม่หวงครับ

nUn_Su's Avatar
    สถานที่
    Mazda 800 Club Thailand
    ขอบคุณ
    225

รัชดาไนท์ คืนวันเสาร์ครับ....ขับรถไปวัดขนาดวางเงินมัดจำ 3 วันมาติดตั้ง ประมาณ 4500 บาทน่ะ

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

ขอบคุณครับท่าน ท่านทั้งหลายเชื่อมั้ย ผมยังไม่เคยไปรัชดาไนท์เลย 555 ชาตินี้ไม่รู้จะได้ไปมั้ยเนี่ย เพราะทำงานตลอดเลยคืนวันเสาร์ แต่ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะครับท่าน

ขอบคุณ
    2

แล่มเลย.......ครับท่าน เจ้าดำเกริงจะเริ่ม อัพเกรดแล้วครับ แล้วจะนำมาโชว์ ให้ชมกานเป็น
    ไอเดีย ให้กับท่าน อีกหลายๆท่าน ที่กำลังเดินทางผ่านกาลเวลา........................ ...........
    ......................................คลาสสิคอยู่ท ี่ใจจริงๆ น๊ะ..............................................

ขอบคุณ
    2

ขอขอบคุณทุกท่าน น่ะครับ

vw_jacky's Avatar
    ขอบคุณ
    9
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nun_su อ่านข้อความ
    รัชดาไนท์ คืนวันเสาร์ครับ....ขับรถไปวัดขนาดวางเงินมัดจำ 3 วันมาติดตั้ง ประมาณ 4500 บาทน่ะ
    เจ้าฟ้าใส อิ อิ รถผมเอง . . . รู้สึกผมจะทำมาแพงกว่าคับ . . . ไม่แน่ใจร้านเดียวกันหรือป่าว
    ผมทำกะ บริษัทโฟล์คสแปร์(ทำใส่แต่รถvwเฉพาะ) งานสวยเนียนคับ . . . แหล่งที่มาก้อ รัชดาไนท์ ที่นั่นแหล่ะคับ . . .

หรือจะทำที่ร้านผมเคยทำ ยินดีช่วยคุยถ้าทำเยอะน่ะคับ . . . คิดจะใส่ป้าเขียวด้วย เผื่อมีส่วนลด อิ อิ (แอบถ่ายตอนไหนเนี๊ยะ เลยไม่ได้โพสต์ หล่อๆ เลย อิ อิ)

saraman's Avatar
    สถานที่
    " นึ ก ส นุ ก "
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน 0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vw_jacky อ่านข้อความ
    เจ้าฟ้าใส อิ อิ รถผมเอง . . . รู้สึกผมจะทำมาแพงกว่าคับ . . . ไม่แน่ใจร้านเดียวกันหรือป่าว
    ผมทำกะ บริษัทโฟล์คสแปร์(ทำใส่แต่รถvwเฉพาะ) งานสวยเนียนคับ . . . แหล่งที่มาก้อ รัชดาไนท์ ที่นั่นแหล่ะคับ . . .

หรือจะทำที่ร้านผมเคยทำ ยินดีช่วยคุยถ้าทำเยอะน่ะคับ . . . คิดจะใส่ป้าเขียวด้วย เผื่อมีส่วนลด อิ อิ (แอบถ่ายตอนไหนเนี๊ยะ เลยไม่ได้โพสต์ หล่อๆ เลย อิ อิ)
    อ้าว!!!ดังหย่ายแล้วท่านแจ็คเอ้ย น้องๆเค้าสนใจแล็ค ว่าแต่ซื้อแลคแถมรถไหมนี่
    ชักสนใจอิอิ.....ว่าแต่เป็นชายขายน้ำแบบนี้น่าหนุกนะ วันไหนโอกาสดีๆคงได้ขาย
    ร่วมกับของเล่นกับกะพ้มจะได้ไหมเนี่ย!!....คงจะฮาดี ไม่น้อยเลยนะค้าบ
    COUNTRY BOY
    086-5306353

ลองโทรถามท่านแดนดูครับ น่าจะมีเหลือ

Senior Member Mr.DAN's Avatar
    สถานที่
    วิบาคคลาสสิคเชียงใหม่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ before100 อ่านข้อความ
    ลองโทรถามท่านแดนดูครับ น่าจะมีเหลือ
    ตอนนี้กำลังจะก๊อบจากแบบนี้ออกมาครับ
    ท่านใดสนใจ หลังไมค์ครับ 081-3669653

รูป รูป  

Senior Member rczero's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ดีนะรถเรามีติดมาด้วย 555
    บก.มีมี่ AUDIO MAX & CAR MAGAZINE

CAR AUDIO SHOW POW CLUB

เครื่อง 1,400 มันแรงไม่เท่าไหร่ แต่อาศัย เครื่องเสียงดัง ว้อย...

" ความแรงสเต็ป เบบี้ แต่ความเซ็กซี่ สเต็ป ซุปตาร์ "

Installation By Ball Technic Sound Rama II

illusion audio

VOLZ SUB WOOFER

MOVE CAR ENTERTAIN

vw_jacky's Avatar
    ขอบคุณ
    9
    Blog Entries
    1

ไปถึงไหนแล้วครับ เสี่ยหนุ่มลำปาง ทำเสร็จแล้ว แช๊ะๆๆๆๆๆ รูปมาให้ดูบ้างน่ะครับ

Bookmarks