[ ซื้อ ] รับ yl2 / yg5 หรือ c 70 ไม่เกิน 9000 ครับ ด่วนๆ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: รับ yl2 / yg5 หรือ c 70 ไม่เกิน 9000 ครับ ด่วนๆ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

Cool รับ yl2 / yg5 หรือ c 70 ไม่เกิน 9000 ครับ ด่วนๆ

รับ YL2 / YG5 หรือ C 70 ไม่เกิน 9000 ครับ ด่วนๆ

กทม. ครับ

headbangerTW@hotmail.com

085 - 8806142
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

Thumbs up ซื้อ 1 แถม 1

ไม่ต้องเกรงใจ
    ลองดูครับเป็น YL2 เครื่องวิ่ง 90 + รับประกัน100%[ยังบิดไม่หมดครับ ไม่กล้าบิดหมดแฟนกลัวครับ]
    ซื้อ1 แถม 1ถ้าพี่ซื้อ ผมแถมซาก yl2 ให้ฟรี ย้ำ ฟรีครับ
    ผมไม่ได้เอาซากมา+ในราคาครับ ให้กันฟรี ๆ
    แต่คันที่จะขายนั้น รายละเอียดที่ทำเครื่องนะครับ ดังนี้
    1.เปลี่ยนลูกสูบใหม่ พร้อม แหวน สลักลูกสูบ
    2.อัดก้านใหม่
    3.ยกชุดเกียใหม่หมด [ทั้งชุด]
    4.คาบูเปลี่ยนใหม่
    5.เปลี่ยนซีลทุกตัว และประเก็นยกชุด[ของเดิมใช่ไม่ได้หมด]
    6.เดินไฟใหม่หมดครับ
    7.เปลี่ยนสายไม สายเบรคหน้า ผ้าเบรคหน้าหลัง
    8.ซื้อท่อมาใหม่ครับ[แท้] แต่ในรูปยังไม่ได้ใส่
    ไฟออกทุกดวงครับ ทำไปก็หลายบาทอยู่ครับ
    ที ทบ.ครับแต่โอนไม่ได้ครับ
    ผมเลยแถมซากให้พี่ 1 คัน[ซากเครื่องไม่ติดครับ แหวนตายครับไม่มี ทบ.ครับแต่สภาพ80%
    เพื่อเป็นการสัมนาคุณจากผมครับเลยแถมให้พี่ครับผม
    สนใจยังไงก็ติดต่อผมได้นะครับที่ 0834292608 [24 ชม.]จะไปอยู่ลำปางแล้วครับ
    ราคาพร้อมส่งนะครับ 8500 ต่อลองได้เลยครับ ไม่ต้องเกรงใจ

รูป รูป  

Bookmarks