23-24 ม.ค. 53 เขาใหญ่.... เราไม่ใหญ่

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: 23-24 ม.ค. 53 เขาใหญ่.... เราไม่ใหญ่

มาตรฐาน 23-24 ม.ค. 53 เขาใหญ่.... เราไม่ใหญ่

ว่างโพสแล้วจ้าาา... เขาใหญ่...เราไม่ใหญ่ งานนี้จัดโดย d2w เค้าฟรีทั้งงาน แต่พวกเราฟรีตั้งแต่ด่านเขาใหญ่ เอิ๊ก เอิ๊ก

ทริปนี้ไปกัน 4 คน บี อัย ออกจากกบินทร์ ไปเจอ มดกับโฟม ที่หน้าด่านเขาใหญ่

เริ่มออกเดินทางจากบ้านอัยประมาณ 6 โมงเช้า ไปถึงปราจีนก็ประมาณ 7 โมง ที่นี่เรานัดเจอกับกลุ่มระยองขึ้นเขาใหญ่พร้อมกัน

เจอกันแล้วว ก็หาที่นั่งกินข้าวที่นี่เลย ร้านข้าวมันไก่ปราจีนบุรี

ใครมาแนะนำคะ ร้านนี้อร่อยแถมคนเยอะมาก ๆ

อยู่ตรงข้ามศาลหลักเมือง เพิ่งเคยกินครั้งแรกเหมือนกัน

ป.ล. ระยองสกู๊ตเตอร์คลับมากับสกู๊ตเตอร์แว๊นจ้าาา

กินเสร็จก็ทำรถเลย 555

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Betty Boop : 31-01-2010 เมื่อ 21:41

แล้วก็จัดแจงไปเติมน้ำมันที่ปั๊ม ปตท ทางขึ้นเขาใหญ่ เตรียมตัวขึ้นเขากันจ้าา

ถึงแล้วววหน้าด่านฝั่งปราจีน ที่นี่เราเจอ Chonburi Scooter Club กับ สวัสดีสกู๊ตเตอร์คลับ จากนครนายกด้วยย

มดกับโฟม จาก สวัสดีสกู๊ตเตอร์คลับ มาแล้วว

ถ่ายรูปกับเพื่อนอัยเป็นที่ระทึก 555 ขอบคุณรูปจากพี่เปี้ยน Chonburi Scooter Club คะ (รูปใหญ่จางง)

พร้อมแล้วพวกเราก็ออกเดินทาง แวะพักที่ร้านค้าสวัสดิการตรงแยกจะไปลำตะคอง

แกนนำ สกู๊ตเตอร์แว๊นน อิอิ

นี่ก็เพื่อนร่วมทางกลุ่มไรไม่รู้ รู้แต่อยากถ่าย

Q_357's Avatar
    สถานที่
    Rayong scooter club
    ขอบคุณ
    0

หวาดดีจร้า

เจ๊รูปโคตรสวยเลยอ่ะ

ขอบคุณ33Scooter

ขอบคุณการเดินทางทริปดีๆขอบคุณรถเวสป้าที่นำพาพวกเรา มาเจอกัน(เสือ สิงห์ กระทิง ต่าย)งานมันดีครับพี่ๆน่ารักกันทุกคนเลยครับ

ขอบคุณพี่ไอ33ที่พาเราขึ้นเขาใหญ่ฟรีทุกทริปเลย55555 ขอบคุณน้องๆสวัสดีScooterน่ารักจริงๆรักตายเลย
    ขอบคุณแร๊คพัทยาดูแลพวกเราเป็นอย่างดีจริงประทับใจมา กครับสกูลเตอร์แว๊นๆๆๆๆๆจงเจริญ55555
    ขอบคุณทุกๆเรื่องราว
    ร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆนะจุ๊บๆ
    ชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ ยิ่งชีพ
    ดูแลซึ่งกันและกัน
    Q_357@Hotmail.com

รับสักลาย,แก้ไขลาย,ลบรอยสัก,รับเจาะร่างกายทุกส่วนข องร่างกาย ยินดีให้บริการและให้คำปรึกษา
    สนใจติดต่อสอบถามได้ 094-159-2259:คิง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Q_357 อ่านข้อความ
    หวาดดีจร้า

เจ๊รูปโคตรสวยเลยอ่ะ

ขอบคุณ33Scooter

ขอบคุณการเดินทางทริปดีๆขอบคุณรถเวสป้าที่นำพาพวกเรา มาเจอกัน(เสือ สิงห์ กระทิง ต่าย)งานมันดีครับพี่ๆน่ารักกันทุกคนเลยครับ

ขอบคุณพี่ไอ33ที่พาเราขึ้นเขาใหญ่ฟรีทุกทริปเลย55555 ขอบคุณน้องๆสวัสดีScooterน่ารักจริงๆรักตายเลย
    ขอบคุณแร๊คพัทยาดูแลพวกเราเป็นอย่างดีจริงประทับใจมา กครับสกูลเตอร์แว๊นๆๆๆๆๆจงเจริญ55555
    ขอบคุณทุกๆเรื่องราว
    ร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆนะจุ๊บๆ
    อัพรูปพร้อมกับโหลดเกมส์ให้น้อง คอมบีมันแฮงค์รับไม่ไหวดับไปเลยพี่

ร๊ากกกกันยังไง ชื่อกลุ่มยังเขียนผิด 33 รวมมิตร ขับ เด้อออ 555

กลับบมาโพสต่อแย้ววว หลังจากคอมแฮงค์กันไป

ถึงแล้ววจ้าาลานกางเต๊นท์ลำตะคอง พวกเราแยกมานอนกันเอง ไม่ได้นอนที่ลานกางเต๊นท์ในงานจ๊ะ

นี่เต๊นท์ใกล้ ๆ ชาว 2 ล้อเหมือนกัน

เดี๋ยวนี้อยากดูกวางไม่ต้องไปสวนสัตว์แล้ว

ขอบคุณแล็คที่อุตส่าห์เอาสมุดลงทะเบียนเข้างานมาให้ล งชื่อถึงที่พักกันเ่ลย

ไปดูบรรยากาศที่งานกันดีกว่า

แลมเครื่องไทเกอร์บ็อกเซอร์ของพี่เปี้ยนชลบุรี

ไม่รู้ทำไมชอบภาพนี้จัง

แห้งยันป้ายทะเบียน ตอนถ่ายเจ้าของเดินมาแซว จะเอาไปแทงหวยหรอ 555

นี่รถเพื่อนบ้านมาจากลาวคะ รถสวยเนอะ

GT 200 น่าขี่อะ

คันนี้ Lx 125 น่ารัก

แลม 1 ปิยะ บางปะกง

บั้นท้าย px กลุ่มท้ายวัง

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Betty Boop : 01-02-2010 เมื่อ 01:03

แล้วเค้าก็เรียกพวกเราไปต่อแถวรับเสื้อ

เพื่อน ๆ เริ่มมากันเยอะแล้ว

พร้อม ๆ กับแสงที่เริ่มจะมาแล้ววว หลังจากที่ครึ้มฝนมาทั้งวัน

ภาพนี้ฝีมือพี่คิงหัวหน้ากลุ่มระยองสกู๊ตเตอร์คลับ ที่ถ่ายเพราะหิวรึเปล่าพี่ 555

ร้านนี้ขายดีมาก ๆ อยู่ตรงข้ามกับที่จัดงาน ข้าวไข่เจียวจานละ 25 มั้ง ถ้าจำไม่ผิด

ขี้นมานั่งฟังเพลงชมนักดนตรีกันแป๊ปนึง

Bookmarks