ล้มล้าง.....................

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ล้มล้าง.....................

Member เหยี่ยวราตี's Avatar
    สถานที่
    club service!!**!!Pakkred Vespa and Lambretta Scooter Club /and/CuB4 Lambretta GP 0Nly !!!
    ขอบคุณ
    0

Exclamation ล้มล้าง.....................

เนื่องจากว่าทางกลุ่มของเราได้มีความคิดไม่สอดคล้องก ัน
    ทำให้มีความแตกแยกในกลุ่มของเรา ผมในนาม club service เห็นว่า
    ไม่เป็นการสมควรที่เราต้อง แตกแยกกัน ผมเลยต้องการจะ
    ปฎิวัติ เกาะช้างทิ้งไปซะ โดยมี
    1.เหยี่ยวราตรี เป็นแกนนำ
    2.na"ho cosa 10.p" tong li
    3.chad spe 11.tum li
    4.nut super
    5.nik tv
    6.bird100 li
    7.nop 59rider
    8.p" fatt
    9.beer racing
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย เหยี่ยวราตี : 20-08-2007 เมื่อ 01:08
    ~แลมตาหวาน~ ~แลมตาหวาน~'s Avatar
    สถานที่
    LSS
    ขอบคุณ
    0

ปาร์คกกิ้งทอยดีก่า...สกามันส์ ๆ อิอิอิ...
    LAMBRETTA

ขาเมา

naalbum@hotmail.com
    Senior Member pun_x's Avatar
    สถานที่
    PakkredScooterClub
    ขอบคุณ
    0

ก่อการรัฐประหารแล้ว...........
    Senior Member Shop_note's Avatar
    สถานที่
    Pakkred Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ประกาศ

"ประกาศ"..............ขอให้สมาชิกชาวปากเกร็ดทุกท่า นอยู่ในความสงบ อย่างเพิ่งออกความเห็นในเรื่องนี้

"ประกาศ โปรดฟังอีกครั้งหนึ่ง"
    ................ขอให้สมาชิกชาวปากเกร็ดทุกท่านอยู่ใ นความสงบ อย่างเพิ่งออกความเห็นในเรื่องนี้

รอให้เเข่งรถเสร็จก่อนเเล้วทางคณะ คปป. จะเข้าจัดการ ดูเเลความเรียบร้อย

ขออภัยในความไม่สะดวก........................จากคณะ คปป.

ระหว่างนี้ขอสมาชิกชาวปากเกร็ดทุกท่าน เข้ามาใช้บอร์ตามปกติ แต่ว่าหลังเที่ยงคืนให้ไปดูรถเเข่งที่ CLUB SERVICE
    Love me Love my Scooter
Bookmarks