ฝากถึงคุณหนุ่มค่ะ....*

ชื่อกระทู้: ฝากถึงคุณหนุ่มค่ะ....*

"ผู้นำสายโรงกลั่น" te_777's Avatar
    สถานที่
    Motor Oxidize Classic Club (ชมรมรถเก่าฝั่งธน) BKK
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ฝากถึงคุณหนุ่มค่ะ....*

ตอนนี้เต้ ประชาสัมพันธ์ งานให้แล้วน่ะค่ะ
    จะนัดรับของบริจาคจากเพื่อนๆในวันที่ 13 กุมภา ที่ลานพระบรมรูปทรงม้า

จะให้เต้ นำของไปมอบให้ที่ไหน ยังไง รบกวน โทรบอกหรือมาโพสที่บอร์ดกลุ่มเต้หน่อยน่ะคะ
    เต้จะจัดการแพ็คของให้เสร็จก่อน วันที่ 15 น่ะค่ะ
    tedures*สาวเต้ ณ อดทน
    Motor Oxidize Classic Club (ชมรมรถเก่าฝั่งธน) BKK
    <-Tattoos-Rock music-Classic cars->
    085-893-9636 / 083-525-2090

Senior Member phayap's Avatar
    สถานที่
    VespaContourPhitsanulokClub
    ขอบคุณ
    12

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ te_777 อ่านข้อความ
    ตอนนี้เต้ ประชาสัมพันธ์ งานให้แล้วน่ะค่ะ
    จะนัดรับของบริจาคจากเพื่อนๆในวันที่ 13 กุมภา ที่ลานพระบรมรูปทรงม้า

จะให้เต้ นำของไปมอบให้ที่ไหน ยังไง รบกวน โทรบอกหรือมาโพสที่บอร์ดกลุ่มเต้หน่อยน่ะคะ
    เต้จะจัดการแพ็คของให้เสร็จก่อน วันที่ 15 น่ะค่ะ
    ขอบคุณมากๆๆๆๆๆเลยนะครับ

สถานที่ รับของบริจาค ที่ คลังพลาธิการ ตชด บางเขน อะครับ

เดวผมโทรไปบอก แล้วนัดวันไปได้เลยนะครับ

VespaContourPhitsanulokClub

Junior Member rayblackspider's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ต้องขอขอบพระคุณ.น้องเต้และเพื่อนๆ

สวัสดีค่ะน้องเต้และเพื่อนๆที่ได้บริจาคเครื่องเรียน และสิ่งของ.มาให้กับเด็กๆที่ภาคใต้ในพื้นที่สีแดง.ขอ งมากมายที่น้องเต้นำมาให้เด็กๆที่ภาคใต้พี่เรย์จะนำไ ปมอบให้กลับเด็กๆตามความต้องการและแนวโครงการค่ะ.ขอบ ขอบพระคุณน้องเต้มากๆค่ะ...
    ใจสู่ใจช่วยเหลือสังคมเด็กดีอยากเรียน
    "Volunteer for life and ideology"

blackspider

Bookmarks