ขอความเห็นพี่น้องชาวเชียงใหม่หน่อยคับ - หน้า 15

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 15 จากทั้งหมด 20 หน้า แรกแรก ... 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ขอความเห็นพี่น้องชาวเชียงใหม่หน่อยคับ

Senior Member DAN_SL125's Avatar
    ขอบคุณ
    0

แจ้งสมาชิกจากการมิตติ้ง 5 ที่ผ่านมา ผู้ใดมีรูปขึ้นอยู่ในรูปภาพนี้ มารับภาพแบบ HARDWARE ได้ที่ Mr.DAN เนื่องจากท่านประธานบอร์ด ท่าน jodeci ได้ทำการอัดมาเพื่อเป็นของขวัญให้กับสมาชิกชาวเชียงใ หม่

จึงเรียนมาเพื่อมารับโดยทั่วหน้ากัน
    และขอขอบคุณมาอีกครั้งครับท่าน jodeci
    Mr.DAN
    081-3669653

รูป รูป  

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ DAN_SL125 อ่านข้อความ
    แจ้งสมาชิกจากการมิตติ้ง 5 ที่ผ่านมา ผู้ใดมีรูปขึ้นอยู่ในรูปภาพนี้ มารับภาพแบบ HARDWARE ได้ที่ Mr.DAN เนื่องจากท่านประธานบอร์ด ท่าน jodeci ได้ทำการอัดมาเพื่อเป็นของขวัญให้กับสมาชิกชาวเชียงใ หม่

จึงเรียนมาเพื่อมารับโดยทั่วหน้ากัน
    และขอขอบคุณมาอีกครั้งครับท่าน jodeci
    Mr.DAN
    081-3669653
    ยินดีครับท่านแดน แต่ขอแก้ข่าวนิดนึงนะครับ ไม่ใช่ประธานบอร์ดครับ เป็นสหายธรรมดาๆนี่แหละครับ 555

ชอบเรื่องราวของพี่น้องชาวเหนือทุกท่านครับ ต้องขอบคุณแม่ทัพแดนที่ช่วยทำให้ทุกท่านมารวมกันเป็น ปึกแผ่น ผมอัดเพิ่ม1แผ่นแล้วเอาไว้บนโต๊ะคอมครับ ถ้ามีโอกาสจะเอาไปประกับโรงรถGarage of Heroครับ

ขอบคุณครับ

Junior Member Ball_Cm's Avatar
    สถานที่
    Mazda
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

มาแนะนำตัวคับ

ชื่อบอลคับผม

อยู่แถวกาดสามแยก คับ

เพิ่งซื้อรถ มา Mazda 1000 มั้ง - -"

อยากได้สติ๊กเกอร์ มั่งอ่ะคับ ^^

(ที่ปัดน้ำฝนผมไม่ดีซ่อมยังไงอ่ะคับ - -")

tommycm's Avatar
    สถานที่
    RetroClub
    ขอบคุณ
    0

ถอดออกมาดูก่อนเลยครับ
    ถอดเอาก้านปัดออกมาก่อน
    เอายางรองออก แล้วถอด น๊อต ออก
    แล้วก็เอาออกทางด้านล่างครับ

เอามาดูว่า มันติดขัดที่กลไก หรือมอเตอร์เสีย
    ส่วนมากจะติดขัดที่กลไกมากกว่าครับ

ผมเคยซื้อมอเตอร์มาจะเปลี่ยน แต่ถอดมาแล้ว มันไม่เสีย
    เสียเงินไปปล่าวๆเลยครับ

ถอดมาดูก่อนเลยนะครับ แล้วค่อยว่ากันครับ

Senior Member DAN_SL125's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Ball_Cm อ่านข้อความ
    มาแนะนำตัวคับ

ชื่อบอลคับผม

อยู่แถวกาดสามแยก คับ

เพิ่งซื้อรถ มา Mazda 1000 มั้ง - -"

อยากได้สติ๊กเกอร์ มั่งอ่ะคับ ^^

(ที่ปัดน้ำฝนผมไม่ดีซ่อมยังไงอ่ะคับ - -")
    ท่านบอล สติ๊กเกอร์ที่ผมพอจะเหลืออยู่ โทรหาผมด่วนครับ 081-3669653 มารับได้เลย

Junior Member Ball_Cm's Avatar
    สถานที่
    Mazda
    ขอบคุณ
    0
    1

ซ่อมได้แล้วครับ ที่ปัดน้ำฝน สายไฟขาด - -"

แตพอที่ปัดน้ำฝนดีแล้วทีนี้ ไฟหน้าดับอ่ะครับ เศร้า

ไฟฟน้ามันผ่านฟิวส์หรือเปล่าครับ หรือว่าตรงกับสวิตส์เลย ?

รอก่อนนะครับสติกเกอร์ เดียวจะรีบไปอัญเชิญมาสถิต ฮ่าๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ball_Cm : 15-09-2010 เมื่อ 18:25

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Ball_Cm อ่านข้อความ
    ซ่อมได้แล้วครับ ที่ปัดน้ำฝน สายไฟขาด - -"

แตพอที่ปัดน้ำฝนดีแล้วทีนี้ ไฟหน้าดับอ่ะครับ เศร้า

ไฟฟน้ามันผ่านฟิวส์หรือเปล่าครับ หรือว่าตรงกับสวิตส์เลย ?

รอก่อนนะครับสติกเกอร์ เดียวจะรีบไปอัญเชิญมาสถิต ฮ่าๆ

ผมว่าเข้าร้านซ่อมไฟเลยดีกว่าครับ จบเลย ราคาไม่น่าจะแพงนะ

สถานที่
    Mazda
    ขอบคุณ
    0
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ before100 อ่านข้อความ
    ผมว่าเข้าร้านซ่อมไฟเลยดีกว่าครับ จบเลย ราคาไม่น่าจะแพงนะ
    ขอบคุณครับที่แนะนำ ผมไม่ได้รั้นนะ แต่ผมไม่มีเงินไปทำ ToT

ตอนนี้ไฟหน้าใช้การได้แล้วนะครับผม ฮ่าๆ

สถานที่
    Mazda
    ขอบคุณ
    0
    1

นิ่รถผมค๊าบบบ

Name:  16092010523-vert.jpg
Views: 233
Size:  171.7 KB

ขอสติกเกอร์ มาสด้า 1000 หน่อย ได้ไหมครับ
    ผมมีรถมาสด้า 1000 อยากเข้าร้วมก๊วนด้วยครับ จะได้ไหมครับ

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ weerapong75 อ่านข้อความ
    ขอสติกเกอร์ มาสด้า 1000 หน่อย ได้ไหมครับ
    ผมมีรถมาสด้า 1000 อยากเข้าร้วมก๊วนด้วยครับ จะได้ไหมครับ
    รถคันนี้ผมเคยได้มอบหมายสัญลักษณ์แห่งความภาคภูมิใจใ ห้มาแล้วครั้งนึง ซึ่งขณะนี้ได้เปลี่ยนผู้ครอบครองคนใหม่ ที่พร้อมจะลุยกับมันตั้งแต่เวลานี้ไป หากท่านว่างเว้นรบกวนโทรหาผมที่ 081-3669653 ตราสัญลักษณ์นี้จากท่าน jodeci ยังมีที่ผมอีกไม่เยอะแล้ว รีบหน่อยครับ

แล้วพบกัน
    Mr.DAN

Junior Member trorava's Avatar
    ขอบคุณ
    0

พี่แดนว่างๆเข้าไปเอารูปนะครับอิอิ กันชนหมดแล้วนะครับพี่น้องงงงงงง+++

55555 โทรไปแล้วพุงนี้ได้ อิอิอิอิอิ ติกเกอร์ ฮิ้วๆๆๆๆๆๆๆ

เนื่องจากกระทู้นี้ห่างหายไปนาน สมาชิกชาวเชียงใหม่ได้หลับไหลอยู่ในภวังกันซะส่วนใหญ ่
    เอ้า ตื่น ๆ ครับ ปลุกชีพออกมาสงกรานต์นี้กัน
    สงกรานต์เชียงใหม่นี้ สมาชิกหลากหลายได้เชิญชวนให้ร่วมเล่นน้ำสงกรานต์กันต ลอดสายทุกถนน มีเพื่อนสหายชาวมาสด้าเราอยู่หลายต่อหลายคน กระผมซึ่งประจำการอยุ่สถานีเดียวยังไม่แน่ชัดว่าจะไป เส้นไหนดี เอาเป็นว่าวันที่ 14 - 15 นี้ สหายท่านใดว่างเว้น ลงทะเบียนด้วยครับ เดี๋ยวจะประสานงานกันอีกที รูื้้ไหมครับ มาสด้าของพวกเราเหมาะสำหรับเล่นน้ำสงกรานต์กันมากเลย ทีเดียว พวกเรามาสร้างกระแสสงกรานต์ปีนี้ให้ยิ่งใหญ่ด้วยกันค รับ
    ปล. สหายช้างเหยียบ สหาย Daihatsu มาด้วยกันครับ
    ลงทะเบียนพร้อมเบอร์โทรด่วนครับผม

รูป รูป  

หน้าที่ 15 จากทั้งหมด 20 หน้า แรกแรก ... 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks