ขอความเห็นพี่น้องชาวเชียงใหม่หน่อยคับ - หน้า 2

หน้าที่ 2 จากทั้งหมด 20 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ขอความเห็นพี่น้องชาวเชียงใหม่หน่อยคับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ผมก้อขับมาสด้า1000เช่นกันครับ

อยู่แถวๆบ่อสร้าง สันกำแพงครับ 081-7961153 [email protected] อยากรู้จักทุกคนครับName:  05022010.jpg
Views: 735
Size:  112.2 KBName:  05022010(001).jpg
Views: 745
Size:  107.9 KB

วันนี้เอารูปรถผมมาให้ชมกันครับเดิมๆเลยคับผม ยังมิได้เปลี่ยนแปลงอะไร อิอิ เชิญติชมได้คับผม

รูป รูป      

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ don1976 อ่านข้อความ
    อยู่แถวๆบ่อสร้าง สันกำแพงครับ 081-7961153 [email protected] อยากรู้จักทุกคนครับName:  05022010.jpg
Views: 735
Size:  112.2 KBName:  05022010(001).jpg
Views: 745
Size:  107.9 KB
    สวยงามคับผม ขอสอบถามหน่อยอ่ะคับ อะไหล่พวก กระจังหน้าอลูมิเนียม กันชน ไฟเลี้ยวที่แก้ม ไฟหรี่มุม เชียงใหม่ มีอะไหล่พวกนี้ขายแถวไหนบ้างอ่ะคับ ช่วยแนะนำหน่อย ว่างๆเหนผม ออนเอ็ม ก้อทักทายได้นะคับผม [email protected]

Senior Member Mr.DAN's Avatar
    สถานที่
    วิบาคคลาสสิคเชียงใหม่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แจ้งขาวมาสด้าเชียงใหม่

สืบเนื่องจากกระทู้นี้ได้มีการรายงานตัวเข้ามาของสมา ชิกชาว mazda 1000 กันอย่างล้นหลาม จนทำให้ผู้คนที่ีเข้ามาเยี่ยมชมและผู้ที่ีมีมาสด้าไว ้ในครอบครอง ได้เปิดเผยตัวตนที่ปกปิดมานาน
    ในฐานะเป็นผู้นึงที่มีมาสด้า อยากขอความคิดเห็นชาวสมาชิก เรื่องของการนัดมิตติ้งกันซักเล็กน้่อย ในบ่าย ๆ วันว่างจากการทำงาน ถือเป็นการนัดพบปะครั้งแรก เพื่อแนะนำสมาชิกในกลุ่มแคล้นล้านนาเชียงใหม่
    ฝากเพื่อนสมาชิก ตอบสายตรงตามกระทู้แห่งนี้ครับ

ส่วนคุณ jodeci หากนำป้าแดงผ่านมาแคล้นนา แจ้งล่วงหน้าซัก สองสามวันนะคร้ับ
    พวกเราจะคอยร่วมขบวนไปสู่จุดมุ่งหมายเดียวกัน

ขอบคุณครับ

รูป รูป  

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ร้านแถวหลังซายูริครับยังพอมีบ้าง เช่นไฟท้าย ราคาน่าจะอยู่ที่ข้างละ160บาท เหลือไม่เยอะครับลองไปดู หรือลองไปที่สี่แยกดอนจั่นที่เค้าแกะเศษขาย ผมก้อได้ไฟเลี้ยวที่แก้มราคาคู่ละ100บาทเอง แต่กันชนหน้าผมดัดแปลงของkeมาใส่ครับ เห็นยังมีของอีกเยอะแต่ต้องต่อรองมากๆถ้าไปตอนก่อนเล ิกงานจะดีมากเพราะเค้ารีบขายจะได้ถูกๆครับ เทคนิคๆ5555

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Mr.DAN อ่านข้อความ
    สืบเนื่องจากกระทู้นี้ได้มีการรายงานตัวเข้ามาของสมา ชิกชาว mazda 1000 กันอย่างล้นหลาม จนทำให้ผู้คนที่ีเข้ามาเยี่ยมชมและผู้ที่ีมีมาสด้าไว ้ในครอบครอง ได้เปิดเผยตัวตนที่ปกปิดมานาน
    ในฐานะเป็นผู้นึงที่มีมาสด้า อยากขอความคิดเห็นชาวสมาชิก เรื่องของการนัดมิตติ้งกันซักเล็กน้่อย ในบ่าย ๆ วันว่างจากการทำงาน ถือเป็นการนัดพบปะครั้งแรก เพื่อแนะนำสมาชิกในกลุ่มแคล้นล้านนาเชียงใหม่
    ฝากเพื่อนสมาชิก ตอบสายตรงตามกระทู้แห่งนี้ครับ

ส่วนคุณ jodeci หากนำป้าแดงผ่านมาแคล้นนา แจ้งล่วงหน้าซัก สองสามวันนะคร้ับ
    พวกเราจะคอยร่วมขบวนไปสู่จุดมุ่งหมายเดียวกัน

ขอบคุณครับ
    เห็นด้วยเป็นอย่างยิ่งคับผม คุณแดน ถ้านัดเจอกัน ที่ไหนยังไงช่วย แจ้งให้ทราบด้วยคับ หรือถ้ายังไม่มีสถานที่นัดเจอกัน ขอแนะนำคับผม มารวมตัวกันที่ร้านกระผมได้เลยคับ ตามแผนที่เลยคับผม อยากเห็นภาพนี้มานานแล้วคร้าบ อิอิ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ don1976 อ่านข้อความ
    ร้านแถวหลังซายูริครับยังพอมีบ้าง เช่นไฟท้าย ราคาน่าจะอยู่ที่ข้างละ160บาท เหลือไม่เยอะครับลองไปดู หรือลองไปที่สี่แยกดอนจั่นที่เค้าแกะเศษขาย ผมก้อได้ไฟเลี้ยวที่แก้มราคาคู่ละ100บาทเอง แต่กันชนหน้าผมดัดแปลงของkeมาใส่ครับ เห็นยังมีของอีกเยอะแต่ต้องต่อรองมากๆถ้าไปตอนก่อนเล ิกงานจะดีมากเพราะเค้ารีบขายจะได้ถูกๆครับ เทคนิคๆ5555
    ขอบคุณ คุณดอนสำหรับ ข้อมูลดีๆคับผม จากคำแนะนำของท่าน รถผมรับรองหล่อขึ้นแน่นอนคับ ขอบคุณคร้าบ.....

wat.lampang's Avatar
    สถานที่
    อนุรักษ์ของเก่า
    ขอบคุณ
    0

ถ้า รถผมเสร็จน่าจะไปร่วมแจมด้วยคนนะครับท่านพี่ทั้งหลาย

รูป รูป  
    ชื่อ วัชระ พนมลัง
    ธนาคารกรุงเทพ สาขา สบตุ๋ย ลำปาง เลขบัญชี 2550829747
    Mr. Watchara Panomlang LAMPANG THAILAND 52100

รับสั่ง อะหลั่ย Mazda 1000 ทุกรายการ
    สนใจติดต่อ 087-7252892(dtac) 084-8063430( one-2 -call)

ได้เลยคับ แต่รถผมก้อยัง เดี้ยงๆอยู่เหมือนกัน แบบว่ามันติดแค่ 2 สูบเองอ่ะคับ อิอิ กำลังทำอยู่

ผมได้คุยกับคุณ แดน คร่าวๆ แล้วเรื่องการรวมตัวของ ชาวแก็งค์ มาสด้า 1000 ก็มีข้อสรุปดังนี้คับ

กำหนดวันมิตติ้งครั้งแรก ที่สนามกีฬา 700 ปี เห็นคุณ แดน บอกว่าน่าจะเป็นแถวๆดงทิวลิป อันนี้เดี๋ยวรอคุณแดนมาชี้แจงอีกทีนะคับ

ส่วนกำหนดวัน ก้อน่าจะเป็น วันเสาร์ที่ 13 กุมภาพันธ์ 2553
    พี่น้องท่านใดสนใจในการพบปะ กันเป็นครั้งแรก ลงชื่อไว้ที่บอร์ดนี้ได้เลย ครับท่าน

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ before100 อ่านข้อความ
    ผมได้คุยกับคุณ แดน คร่าวๆ แล้วเรื่องการรวมตัวของ ชาวแก็งค์ มาสด้า 1000 ก็มีข้อสรุปดังนี้คับ

กำหนดวันมิตติ้งครั้งแรก ที่สนามกีฬา 700 ปี เห็นคุณ แดน บอกว่าน่าจะเป็นแถวๆดงทิวลิป อันนี้เดี๋ยวรอคุณแดนมาชี้แจงอีกทีนะคับ

ส่วนกำหนดวัน ก้อน่าจะเป็น วันเสาร์ที่ 13 กุมภาพันธ์ 2553
    พี่น้องท่านใดสนใจในการพบปะ กันเป็นครั้งแรก ลงชื่อไว้ที่บอร์ดนี้ได้เลย ครับท่าน
    ตื่นเต้นแทนทุกท่านเหมือนดั่งว่าจะได้ไปร่วมงานซะเอง 555 อย่าลืมถ่ายรูปมาฝากพี่น้องทุกถิ่นทุกแคว้นของเราด้ว ยนะท่านแม่ทัพทั้งหลาย

ผมตื่นเต้นแทนจริงๆนะ ดีใจๆ Ride With Pride

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เตรียมพร้อมครับ

ตอนนี้ได้ New Mazda 1000 มาอีกคัน คันเก่าส่งไปติดตั้งแอร์ คงอีกนานกว่าจะออก
    วันเสาร์ที่ 13 Confirm ครับ สถานที่ บริเวณข้าง ๆ กับสวนทิวลิป งานนี้มากันเยอะ ๆ ถ่ายรูปจะได้สวย ๆครับผม

รูป รูป  

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    ตื่นเต้นแทนทุกท่านเหมือนดั่งว่าจะได้ไปร่วมงานซะเอง 555 อย่าลืมถ่ายรูปมาฝากพี่น้องทุกถิ่นทุกแคว้นของเราด้ว ยนะท่านแม่ทัพทั้งหลาย

ผมตื่นเต้นแทนจริงๆนะ ดีใจๆ Ride With Pride
    ท่าน jocedi ได้มาม้าศึกมาร่วมแนวประจันบานอีกหนึ่ง คงต้องรบกวน หาสติ๊กเกอร์เพื่อสันติภาพ มาประดับยศอีกซักแผ่นแล้วล่ะครับ
    ขอบคุณครับผม

tommycm's Avatar
    สถานที่
    RetroClub
    ขอบคุณ
    0

อ่าว นัดกันซะละ เพิ่งเจอคุณแดนแหมบๆเมื่อวาน
    ไปไงไปกันครับ แหะ แหะ ถ้าว่างนะ

Senior Member maycosa's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tommycm อ่านข้อความ
    อ่าว นัดกันซะละ เพิ่งเจอคุณแดนแหมบๆเมื่อวาน
    ไปไงไปกันครับ แหะ แหะ ถ้าว่างนะ
    คันเหลืองนี่ อยู่แถวๆหลังเทคโนป่าวครับท่าน คุ้นๆ

หน้าที่ 2 จากทั้งหมด 20 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks