ขอความเห็นพี่น้องชาวเชียงใหม่หน่อยคับ - หน้า 8

หน้าที่ 8 จากทั้งหมด 20 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ขอความเห็นพี่น้องชาวเชียงใหม่หน่อยคับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สมาชืกใหม่ครับ

ชื่อ ปุย ครับ
    อยู่ สันป่าตอง มี มาสด้า 1000 อยู่หนึ่งคัน รถคันแรกในชีวิตครับ
    ขอร่วมด้วยคนครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ puy333 อ่านข้อความ
    ชื่อ ปุย ครับ
    อยู่ สันป่าตอง มี มาสด้า 1000 อยู่หนึ่งคัน รถคันแรกในชีวิตครับ
    ขอร่วมด้วยคนครับ
    เชิญเลยครับผม เจอกันได้ทุกวันศุกร์ครับ ที่กาดโฮะ เรื่องอะไหล่ขาดเหลืออะไรโทร ปรึกษาผมได้ครับรู้จักแหล่งหลายที่ครับผมเดี๋ยวแนะนำ ให้

Senior Member wuttdy's Avatar
    สถานที่
    PHRAE CLASSIC CAR
    ขอบคุณ
    1
    Blog Entries
    2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ before100 อ่านข้อความ
    เชิญเลยครับผม เจอกันได้ทุกวันศุกร์ครับ ที่กาดโฮะ เรื่องอะไหล่ขาดเหลืออะไรโทร ปรึกษาผมได้ครับรู้จักแหล่งหลายที่ครับผมเดี๋ยวแนะนำ ให้
    ผมขอฝากเนื้อฝากเด็กอุ้ยฝากตัวด้วยครับท่านปอเรื่องอ ะไหล่ที่ขาดผมยังไม่ต้องการครับณ.เวลาที่ขาดก้อมีของ ดื่มเป๋นกระป๋องพอมีมั้ยคับฮิฮิ..ใครที่ตามหาท่านแดน ผมตอบแทนได้ครับกาลเวลานี้ท่านแดนเฝ้าดูแลสาวน้อย800 อยู่ในอ้อนกอดตั้ง2สาวเลยไม่ยอมห่างไกลเลยครับกลัวเส ี่ยปอไปอุ้มเอาน้อยสาวไปฮิฮิ...แต่ท่านแดนอย่าลืมนะท ี่เราคุยกันใว้...by wuttdy

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Talking

อะไหล่ที่ยังขาดก็มี
    1.ฝากระบะท้ายครับ
    2.ฝาครอบล้อครับ
    3.เหล็กกันกระแทกกระจกหลังครับ
    ปุย 085-8774089 sanpatong99@hotmail.com ครับผม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ wuttdy อ่านข้อความ
    ผมขอฝากเนื้อฝากเด็กอุ้ยฝากตัวด้วยครับท่านปอเรื่องอ ะไหล่ที่ขาดผมยังไม่ต้องการครับณ.เวลาที่ขาดก้อมีของ ดื่มเป๋นกระป๋องพอมีมั้ยคับฮิฮิ..ใครที่ตามหาท่านแดน ผมตอบแทนได้ครับกาลเวลานี้ท่านแดนเฝ้าดูแลสาวน้อย800 อยู่ในอ้อนกอดตั้ง2สาวเลยไม่ยอมห่างไกลเลยครับกลัวเส ี่ยปอไปอุ้มเอาน้อยสาวไปฮิฮิ...แต่ท่านแดนอย่าลืมนะท ี่เราคุยกันใว้...by wuttdy
    ผมต่างหากละครับ ที่ต้องพึ่งพี่วุฒิ ส่วนเรื่องเครื่องดื่มมาเชียงใหม่เมื่อไร กริ๊งกร๊างหาผมได้ครับเต็มที่ๆ เรื่องที่จะไปอุ้มสาวน้ิอย 800ไม่ต้องเป็นห่วงครับผมมีเนื้อคู่อยู่ในใจแล้วตามท ี่แจ้งพี่วุฒิไปเจอเมื่อไรเป็นโดนครับ เจอะเจอเมื่อไรโทรบอกด้วยเน้อครับ อ้าย.............

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ puy333 อ่านข้อความ
    อะไหล่ที่ยังขาดก็มี
    1.ฝากระบะท้ายครับ
    2.ฝาครอบล้อครับ
    3.เหล็กกันกระแทกกระจกหลังครับ
    ปุย 085-8774089 sanpatong99@hotmail.com ครับผม

แหมหาเหมือนผมเลยนะครับ ท่าน เอาไว้เจอแล้วโทรคุยกันดีกว่าครับ

Senior Member maycosa's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ before100 อ่านข้อความ
    ผมต่างหากละครับ ที่ต้องพึ่งพี่วุฒิ ส่วนเรื่องเครื่องดื่มมาเชียงใหม่เมื่อไร กริ๊งกร๊างหาผมได้ครับเต็มที่ๆ เรื่องที่จะไปอุ้มสาวน้ิอย 800ไม่ต้องเป็นห่วงครับผมมีเนื้อคู่อยู่ในใจแล้วตามท ี่แจ้งพี่วุฒิไปเจอเมื่อไรเป็นโดนครับ เจอะเจอเมื่อไรโทรบอกด้วยเน้อครับ อ้าย.............
    ท่านแดนก็ไปเจอแปดแรงมาอีกคันแล้วหรือครับนี่ ถ้าเป็นไปตามนั้นก็เป็นนิมิตรหมายที่ดีครับ ทัพล้านนาจะต้องยาวสุดลูกหูลูกตาแน่ๆครับท่าน(คงเป็น ภาพที่น่าประทับใจยิ่ง)

Member holmologa's Avatar
    สถานที่
    MAZDA CLUB
    ขอบคุณ
    1

เค้าไปกันมาหลายครั้งแล้วครับ ท่านไปอยู่ไหนมาเนี่ย.....อิอิ มีไรติดต่อท่านแดนได้เลยครับ หรือติดต่อผมก้อได้ มีข่าวแว่วๆมาว่า สงกรานต์นี้น่าจะมีทริปครับ ลองสอบถามดูครับ
    ไปกันหลายครั้งแล้วหรอครับท่าน ผมเสียดายจังที่ไม่ได้ไป เคยได้ไปพบปะกันแค่ครั้งเดียวเองอะ(ครั้งแรกที่สวนทิ วลิบ)วันนั้นมากัน3คันเอง

แล้วครั้งต่อๆไปก็ไม่ได้ไปอีกเลยพอดีติดธุระ

ยิ่งวันเปิดตัวกาดโฮะก็ไม่ได้ไปยิ่งเสียดายใหญ่เลยเส ียดายจัง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ holmologa อ่านข้อความ
    ไปกันหลายครั้งแล้วหรอครับท่าน ผมเสียดายจังที่ไม่ได้ไป เคยได้ไปพบปะกันแค่ครั้งเดียวเองอะ(ครั้งแรกที่สวนทิ วลิบ)วันนั้นมากัน3คันเอง

แล้วครั้งต่อๆไปก็ไม่ได้ไปอีกเลยพอดีติดธุระ

ยิ่งวันเปิดตัวกาดโฮะก็ไม่ได้ไปยิ่งเสียดายใหญ่เลยเส ียดายจัง
    วันศุกร์นี้มา จอย กันครับ ท่านแดนประจำการแถวๆนั้น ส่วนผมศุกร์นี้ดูอีกทีครับถ้าว่างก้อน่าจะเจอครับผม

Senior Member Mr.DAN's Avatar
    สถานที่
    วิบาคคลาสสิคเชียงใหม่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ wuttdy อ่านข้อความ
    55 ได้แต่เฝ้ามอง แล้วก็กำลังคิดว่า "จะทำยังไงต่อดีวะเนี่ย" มึนตึ๊บครับ

รูป รูป    

Senior Member wuttdy's Avatar
    สถานที่
    PHRAE CLASSIC CAR
    ขอบคุณ
    1
    Blog Entries
    2

สองคันที่จอดอยู่ในโฮงรถขายก่อครับ...ท่านแดนอย่าลืม เน้อที่อู้กันใว้

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

สองคันที่จอดอยู่ในโฮงรถขายก่อครับ...ท่านแดนอย่าลืม เน้อที่อู้กันใว้
    ครับลูกพี่ คันแดงจะปล่อยเอาเป็นค่าเคาะทำสีครับท่าน บ่แปง ๆ รายละเอียด พันเดิมๆ เครื่อง a12 อย่างแรง เบรคหัวทิ่้ม ทะเบียนวันก่อนต่อภาษีย้ายโอนมาเป็นป้ายเจียงใหม่เรี ยบรอ้ย
    ราคาหลังไมค์ครับท่าน
    ส่วนเครื่องเดี๋ยวหาให้ครับ เครื่องเดิมผมไม่ถนัด ตัวนี้จะทำแรง ๆ ไว้ก่อน เดี๋ยวจัดให้ครับ

รูป รูป  

Member degdoytak's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Mr.DAN อ่านข้อความ
    55 ได้แต่เฝ้ามอง แล้วก็กำลังคิดว่า "จะทำยังไงต่อดีวะเนี่ย" มึนตึ๊บครับ
    สองสามงามเอื้ยงเหนือจะทำ"ฟิ ฟิ ฟิ ฟิววว ชั่น" แล้วก้อจะกลายเป็น
    Name:  1243955171_1..jpg
Views: 256
Size:  89.3 KB

Senior Member maycosa's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ degdoytak อ่านข้อความ
    สองสามงามเอื้ยงเหนือจะทำ"ฟิ ฟิ ฟิ ฟิววว ชั่น" แล้วก้อจะกลายเป็น
    Name:  1243955171_1..jpg
Views: 256
Size:  89.3 KB
    รอชมด้วยคนครับผม

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ปี๋ใหม่เมือง หมู่เฮาก็มากันแหมแล้ว
    เมาไม่ขับนะครับท่านสมาชิกทั้งหลาย ถ้าเมาให้นั่งหลังกะบะ แล้วให้ภรร..ทั้งหลายขับแทนนะครับ
    หลังปีใหม่แว่ว ๆ มีรวมตัึวชุดใหญ่อีกครั้งครับ
    แล้วจะแจ้งข่าวอีกที
    แอ่วปีใหม่ม่วนอกม่วนใจ๋เน้อครับปี้น้อง

รูป รูป  

หน้าที่ 8 จากทั้งหมด 20 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks