วันอาทิตย์ที่29กันยายน ไปกลับสะเมิงกินลาบสะเมิง ซ่อมมือก่อนไป อินทนน์
27ต.ค.ทริป อุ่นเครื่อง อช.ดอยอินทนนท์ อ.จอมทอง จ.เชียงใหม่ (ทริป ไป-กลับ)
9 พฤศจิกายน ไปแพร่
23-24พฤศจิกายน งานเทศกาลดอกบัวตอง แม่ฮ่องสอนครับ
14-15 ธ.ค.ทริป อ.ปาย จ.แม่ฮ่องสอน (ทริป พักค้างแรม)
18-19มกราคม ทริป อช.ภูชี้ฟ้า อ.เวียงแก่น จ.เชียงราย (ทริป พักค้างแรม)
15-16กุมภาพันธ์ ที่ อ่างขาง ครับ
15-16มีนาคม ?
ใครจะแก้ไขวันเวลาหรือรายละเอียดอย่างใดคอมเม้นได้เล ยเน้อ อันนี้คือคร่าวๆ ถ้าใครว่างหรือไม่ว่างวันเวลาใดบอกด้วยจะได้แก้ไขเพื ่อความสะดวกของคนส่วนรวม ครับผม
ใครมีเวลาว่างสนใจ ลงทะเบียนได้นะครับ ชื่อเบอร์โทร เฉพาะ ทริปนอนครับ ส่วนกิจกรรม Meeting SR หลังออกพรรษา เสาร์ที่สาม พฤศจิกายน พอดีครับ