= = > ระดมสมองเพื่อ Mazda 800 Van หน่อยคับ < = = - หน้า 32

หน้าที่ 32 จากทั้งหมด 109 หน้า แรกแรก ... 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 40 41 42 82 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: = = > ระดมสมองเพื่อ Mazda 800 Van หน่อยคับ < = =

vw_jacky's Avatar
    ขอบคุณ
    9
    Blog Entries
    1

และที่เชยกว่านั้น ผมไม่ทราบจริงๆ ครับ ว่า "น้องรถเมล์" คือใคร แต่พอได้ยินคนเค้าพูดกันว่ารายการนี้ไง
    "ตลาดสดสนามเป้า" เออ โคตรน่ารักเลยครับท่าน . . .ว่าแต่ออกอากาศวันไหนล่ะครับท่านเดียร์ . . . . . .
    ฝากร้านน้อยๆ ของกระผมด้วยน่ะครับ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ (ท่านผู้ชม) สนใจธุรกิจติดต่อมาได้ทุกเวลาครับ อิ อิ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย vw_jacky : 08-11-2010 เมื่อ 02:56

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

กราบสวัสดีท่านแม่ทัพwuttdyครับ มาเมืองหลวงก็ไม่ได้ต้อนรับท่านเพราะกำลังสารวนกับงา นที่สาทรครับ ส่วนน้องรถเมล์น่ารักจริงๆด้วย ผมก็ไม่รู้จักเท่าไหร่ครับ รู้จักแบบผิวเผิน

ผมชอบต่าย อรทัย ศิริพร อำไพพงษ์อยากจะชวนคนรู้ใจไปชมคอนเสริตแต่ว่าคงโดนสาว กชาวเกาหลีถีบแน่ๆ 555 เมื่อคืนผมยังนั่งดูมิวสิควีดีโอของศิริพร อำไพพงษ์อยู่เลย ผมยังกลัวว่าจะมีคนจับได้ว่าผมมันเด็กแนว...

Senior Member wuttdy's Avatar
    สถานที่
    PHRAE CLASSIC CAR
    ขอบคุณ
    1
    2

ออ...น้องคนนี้เหรอเข้ามาทักเรา...พี่มาคนเดียวเหรอค ่ะเรางงใครว่ะ...ผมไปแบบผิดหวังกะงานทุกที่เลยครับที ่สมหวังก้อได้เจอท่านแจ็กกี้ท่านเดียร์แล้วก้อมีน้อง เข้ามาทักทายพี่วุฒิดีครับพี่จำตุ้ยได้มั้ยคับเราร่ว มงานกันมาออจำได้น้องเค้าเป็นเจ้าของรถตู้vwสีฟ้าทะเ บียนเบตงนึกว่ารถใครที่ไหน...ต้องนั่งเม้ากันยาวเกือ บๆเที่ยงคืนขอตัวกลับเมืองแพร่เลยๆขอความคิดถึงท่านแ ม่ทัพทัพนาวีใว้กับท่านแจ๊กกี่ไม่ทราบถึงหรือยังครับ
    ไม่ควรมีรถเกิน 2 คันต่อคน [/SIZE][/B]

Dtac 085-030-1100 1-2call 084-739-3200[/SIZE][/B]

คุณรฎินัน ศรปัญญาพันธ์(สุขกันต์) เลขบัญชี 498-0-097669 กรุงไทย สาขาบิ๊กชีแพร่

ขอบคุณ
    9
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    กราบสวัสดีท่านแม่ทัพwuttdyครับ มาเมืองหลวงก็ไม่ได้ต้อนรับท่านเพราะกำลังสารวนกับงา นที่สาทรครับ ส่วนน้องรถเมล์น่ารักจริงๆด้วย ผมก็ไม่รู้จักเท่าไหร่ครับ รู้จักแบบผิวเผิน
    ผมชอบต่าย อรทัย ศิริพร อำไพพงษ์อยากจะชวนคนรู้ใจไปชมคอนเสริตแต่ว่าคงโดนสาว กชาวเกาหลีถีบแน่ๆ 555 เมื่อคืนผมยังนั่งดูมิวสิควีดีโอของศิริพร อำไพพงษ์อยู่เลย ผมยังกลัวว่าจะมีคนจับได้ว่าผมมันเด็กแนว...
    โอ้ยท่านแม่ทัพนาวี กระผมก็ชอบครับลูกทุ่ง ศิลปินดวงใจคือ ไผ่ พงศธร+ตั๊กแตน ชลดา (ฟังได้ทุกเพลง)
    ระหว่างเดินทางไปขายของ ผมยังฟัง 88.5 ทุกวันเลยครับท่าน โดยเฉพาะ ดีเจ ก๊อฟฟี่ น่ารักดีครับ

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vw_jacky อ่านข้อความ
    โอ้ยท่านแม่ทัพนาวี กระผมก็ชอบครับลูกทุ่ง ศิลปินดวงใจคือ ไผ่ พงศธร+ตั๊กแตน ชลดา (ฟังได้ทุกเพลง)
    ระหว่างเดินทางไปขายของ ผมยังฟัง 88.5 ทุกวันเลยครับท่าน โดยเฉพาะ ดีเจ ก๊อฟฟี่ น่ารักดีครับ
    5555 ผมก็...ตามที่ท่านเห็นและเป็นไปนั่นแหละครับ ตัวจริงๆกับตัวปลอมๆก็ชอบหมอลำครับ ไอพอดของผมก็โหลดหมอลำมาฟังเพียบจนคุณนายเกรี้ยวกราด ประกาศกร้าวให้ลบออกจะฟังเกาหลีโว้ยอ้ายเฒ่า - -" บุญของไอ้วีมีน้อยครับ เลยต้องฟังจากวิทยุเหมือนกัน

สงสารหนุ่มไทยกันบ้างจอมขวัญ ยื้อยุดฉุดกันไปมัวแต่ฝันถึงพวกเกาหลี ไทยเสียดุลย์มานานหลายปี นำเข้าซีรีส์ ท่าเต้นก็มี ทรงผมของเขา มันคล้ายกับไทยต้องเสียดินแดน ที่หวงที่แหนมันข้ามเขตแคว้นเอาใจน้องไป ลืมส้มตำน้ำพริกแบบไทย เป็นภาพบาดใจ ที่เธอคลั่งไคล้ กิมจิแบบเขา พี่ไม่เมคหน้าเลยไม่เด้ง พี่ฟังแต่เพลง ลูกทุ่งแบบไทยจะมีใครสน พี่ไม่เต้นท่าแปลกพิกล พี่ไม่ใช่คนที่ชอบทำผมปิดหน้าปิดตา เธอหลงเกาหลีแต่พี่เกาเหลา ไม่กินเส้นเขาที่มาหลอกเอาเงินทองน้องไป ฟังเสียงครวญตัวแทนหนุ่มไทย ได้โปรดเปลี่ยนใจ กลับมองหนุ่มไทย ใกล้ๆตัวน้อง

diaa's Avatar
    สถานที่
    เดีย หนามเป้า - ตลาดนัดรถไฟ - Modernbog.com
    ขอบคุณ
    6

.
    .

สหายแจคกี้

.. ขอบคุณสำหรับเบียร์เย็นๆที่ผลัดกันซื้อ อิอิ เสียดายพี่วุฒิไม่ได้ดื่ม .. แต่ก็คุยกันออกรสชาติดีครับ

.. ขอบคุณสำหรับพวงมาลัยตัว M แห่งความภูมิใจมากครับ เย้ๆๆ

พี่วุฒิ

.. โลกนี้มันกลม สุดท้าย พี่ก็รู้จัก ตุ้ย เหล้าปั่น พวกๆกันท้างน้าน อิอิ

.. เรื่องรถที่ไปดู เป็นผม ผมคงเซ็ง แต่พี่วุฒิเล่าด้วยอาการยิ้มแย้ม ผมยกนิ้วให้เลยครับ

คราวหน้า แวะมาตลาดนัดรถไฟใหม่นะพี่ ทุกเสาร์ อาทิตย์ เจอผมกับแจคกี้แน่ๆ ^^

ขออภัยที่ไม่ได้อยู่กล่าวลาครับ ^^
    "กินของขม ชมของเก่า เล่าความหลัง" ล้อค 7-8 ลานตลาดนัดใหญ่ หน้าโกดังร้าน Rods เจอกัน ณ ตลาดนัดรถไฟ ทุกวัน พุธ ศุกร์ เสาร์ อาทิตย์จ้ะ

diaa's Avatar
    สถานที่
    เดีย หนามเป้า - ตลาดนัดรถไฟ - Modernbog.com
    ขอบคุณ
    6

.
    .

สหายแจคกี้ + ท่านโจ

.. น้องรถเมล์น่ารักจริงๆ ยิ่งใกล้ชิดสนิทกายยิ่งแล้ววว เอิ้ก

น่ารักจริงไม๊ครับท่านๆ

^ ^

ไม่อยากขับมาสด้าแล้ว อยากนั่งรถเมล์ ... เอิ้กๆ

เจอดาราก็บ่อย คนมาสัมพลาด เอ้ยภาษณ์ ก็บ่อย แต่คราวนี้เขิลลล์แหะ

ยิ้มหน้าบานเลยเรา > <

.
    .

รายการน่าจะออก วันอาทิตย์ อีกประมาณ 3 อาทิตย์นะท่านแจคกี้ อิอิ เด่ว dub เทปไว้ให้ เอิ้ก

.
    .

ลาด้วยภาพนี้ ^^
    "กินของขม ชมของเก่า เล่าความหลัง" ล้อค 7-8 ลานตลาดนัดใหญ่ หน้าโกดังร้าน Rods เจอกัน ณ ตลาดนัดรถไฟ ทุกวัน พุธ ศุกร์ เสาร์ อาทิตย์จ้ะ

ขอบคุณ
    9
    1

สายตาน้องเค้าเหมือนไม่อยากเดินจาก(ร้าน)ของท่านเลยน ่ะ "ท่านเดียร์" เสียดายตอนที่น้องเค้าดื่ม"ซาสี่" ไม่ได้เก็บภาพไว้ น่าจะอร่อยน่ะ ดูจากที่เหลือจากทีมงานสิ เอ๊ะ . . . หรือว่าดื่มทั้งทีมงาน เหอๆ เสาร์นี้เจอกันครับท่าน

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

ตั้งแต่ได้เจ๊ปุ๊เข้ามาในชีวิตผมก็เลิกมองหญิงอื่นเล ยครับ แต่คราวนี้ขอ...รักได้ป๊ะ..

(ผีชัดเด้อจับมือผมพิมพ์ตามนั้นครับพี่น้อง ไม่เกี่ยวกับผมนะครับ - -")

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    ตั้งแต่ได้เจ๊ปุ๊เข้ามาในชีวิตผมก็เลิกมองหญิงอื่นเล ยครับ แต่คราวนี้ขอ...รักได้ป๊ะ..

(ผีชัดเด้อจับมือผมพิมพ์ตามนั้นครับพี่น้อง ไม่เกี่ยวกับผมนะครับ - -")

คืนนี้แยกห้องนอนกันเลยนะค๊าาาาา

แล้วอย่ามาง้อแล้วกัน - -"

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Pu-eternal อ่านข้อความ
    คืนนี้แยกห้องนอนกันเลยนะค๊าาาาา

แล้วอย่ามาง้อแล้วกัน - -"
    เอ่อ...อันนี้หมายถึงบอกให้ผมไปหาที่นอนในห้องเก็บขอ งเอาเองแล้วก็ไม่ต้องมางอนด้วยเพราะของแบบนี้..เกินร ั้งใจ แม่นบ่อ้ายปุ๊...ชิ!

ผีเห็นผีค่ะ...(ผีผ้าห่ม - -")

TOOK_14's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

ป๊าดดดดดดด....ท่านแจ๊กกี้ที่รัก ใช่ของหน้าตาแบบนี้รึเปล่า!!ที่แว่วๆข่าวว่าท่านหาอย ู่ ถ้าใช่ก็บอกน้องรถเมล์ให้โทรหาผมด้วยนะ เดี๋ยวผมส่งไปกับรถเมล์คร๊าบบบบ......

ปล. รถตุ๊กๆพอเห็นรถเมล์แล้วใจหายเลยนิ!!!!

รูป รูป  

ขอบคุณ
    9
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TOOK_14 อ่านข้อความ
    ป๊าดดดดดดด....ท่านแจ๊กกี้ที่รัก ใช่ของหน้าตาแบบนี้รึเปล่า!!ที่แว่วๆข่าวว่าท่านหาอย ู่ ถ้าใช่ก็บอกน้องรถเมล์ให้โทรหาผมด้วยนะ เดี๋ยวผมส่งไปกับรถเมล์คร๊าบบบบ......

ปล. รถตุ๊กๆพอเห็นรถเมล์แล้วใจหายเลยนิ!!!!

TOOK_14's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vw_jacky อ่านข้อความ
    5555555 อะไรจะขนาดน้านนนน....
    ท่านแจ๊กกี้ระวัง"ท่านเดี่ยว"จะโทรหาน๊ะครับ เอิ๊กๆ

ปล. ไม่เกินสายลมหนาวพัดผ่าน ถึงแน่นอนครับ....

ขอบคุณ
    9
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TOOK_14 อ่านข้อความ
    5555555 อะไรจะขนาดน้านนนน....
    ท่านแจ๊กกี้ระวัง"ท่านเดี่ยว"จะโทรหาน๊ะครับ เอิ๊กๆ

ปล. ไม่เกินสายลมหนาวพัดผ่าน ถึงแน่นอนครับ....
    ได้รับของแล้วครับท่าน และพี่ตุ๊กครับ . . . ฝากน้องคนนี้ด้วยน่ะครับ
    ผมไม่แน่ใจท่านเป็นแฟนพันธุ์แท้น้องเค้าบ้างหรือป่าว ครับ อิ อิ

หน้าที่ 32 จากทั้งหมด 109 หน้า แรกแรก ... 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 40 41 42 82 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks