ตอบพี่ๆ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ตอบพี่ๆ

Member โอSR500 W650's Avatar
    สถานที่
    เด็กอ่าง Club.
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ตอบพี่ๆ

พวกพี่ๆเอารถมาลงกันมีแต่รถคนรวยทั้งนั้นเลย เห็นแล้วอิจฉา ขายวัวสักสองตัวไปซื้อบ้างดีกว่า แต่คงไม่อ่ะ รถไม่ออกลูกแต่วัวนี้ดิออกลูกได้ตังค์เพิ่มด้วย555+
    ถ้าผมไม่อยู่บ้าน ผมก็อยู่อ่าง
    ถ้าไม่อยู่ทั้งสองที่..... ผมก็อยู่ระหว่างทางไปอ่าง

รถผมไม่เทพรถผมเมืองกาญ

impala64's Avatar
    สถานที่
    กาละแม society
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ โอSR500 W650 อ่านข้อความ
    พวกพี่ๆเอารถมาลงกันมีแต่รถคนรวยทั้งนั้นเลย เห็นแล้วอิจฉา ขายวัวสักสองตัวไปซื้อบ้างดีกว่า แต่คงไม่อ่ะ รถไม่ออกลูกแต่วัวนี้ดิออกลูกได้ตังค์เพิ่มด้วย555+
    แหมะ ที แต่ง sr หมด 2-3 แสน ไม่พูด เนอะ คน เรา แต่ง แล้วเปลี่ยน แต่งแล้ว ปรับ มัน คิดไปคิดมา มัน เท่าไร แล้ว พี่ โอ
    ส่วน วัว ไม่ต้องขายหลอก รู้ว่า ซ้ือได้เลย ขึ้น อยู่แต่จะซื้อรึเปล่า เท่านั้นเอง
    ใครอยากมาเที่ยวทองผาภูมิ ขอเชิญมาพักได้ที่บ้านริมดอยรีสอร์ทครับรับรองไม่ผิด หวังกับบรรยากาศ ติดเขาติดลำห้วย บ้านพักสะอาดมีหลายโซน ราคาเป็นกันเอง ดูเว็ปไซค์ได้ที่ http://www.baanrimdoy.com/

Member โอSR500 W650's Avatar
    สถานที่
    เด็กอ่าง Club.
    ขอบคุณ
    0

ซื้อแน่พี่ แต่คงอีกพักอ่ะ แนวTouring อย่างBMW หรือ Ducati ไว้ขี่เที่ยวกับเมียรอบโลก 555+
    ถ้าผมไม่อยู่บ้าน ผมก็อยู่อ่าง
    ถ้าไม่อยู่ทั้งสองที่..... ผมก็อยู่ระหว่างทางไปอ่าง

รถผมไม่เทพรถผมเมืองกาญ

Bookmarks