จากใจพวกเราชาวThe Possible classic club นาดี จ.ปราจีนบุรี

ชื่อกระทู้: จากใจพวกเราชาวThe Possible classic club นาดี จ.ปราจีนบุรี

Senior Member pod *_* 363's Avatar
    สถานที่
    The possible classic club Prachinburi 2009
    ขอบคุณ
    0

Post จากใจพวกเราชาวThe Possible classic club นาดี จ.ปราจีนบุรี

คงจะพูดคำอื่นไปไม่ได้นอกศจากคำว่า"ขอโทษ"พี่น้องชาว คลาสสิคทุกคนที่ได้มาร่วมงานของเรา
    เราเข้าใจความรู้สึกของทุกๆคนที่มางานว่าเป็นเช่นไรแ ต่ขอชาวคลาสสิคโปรดเข้าใจความหวังดีของเราที่มีต่อชา วคลาสสิคทุกคนด้วย
    เราพยามยามจะจัดงานให้มันออกมาสมบูรณ์แบบที่สุดแล้ว แต่มีพวกที่ไม่หวังดีมาก่อกวนงานของเราซึ่งไม่ใช่พวก คลาสสิคอย่างแน่นอน
    อยากจะบอกชาวคลาสสิคทุกคนที่มางานว่าเราทำดี่ที่สุดแ ล้วและเราได้ตัดสินใจเลือกสิ่งที่ดีที่สุดให้กับพี่น ้องทุกคนด้วยนะครับ
    และทางเราก็ขอบคุณทุกท่านที่สละเวลามาร่วมงานของเราด ้วยนะครับ ขอบคุณมาก ขอบคุณจริงๆครับ
    ถ้ามีงานที่ไหนบอกเรานะครับพวกเราชาว The possible ยินดีที่จะไปร่วมทำบุญหรือร่วมงานของพี่น้องชาวคลาสส ิคทุกคนเลย
    หวังว่าพี่น้องชาวคลาสสิคทุกคนคงจะเข้าใจเรานะครับ

สามัคคีรถเก่า พวกเราคลาสสิค

The possible classic club อ.นาดี จ.ปราจีนบุรี

Senior Member pong^sr's Avatar
    สถานที่
    ประจัน คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

เราเข้าใจครับ ไม่มีใครอยากจะให้เกิดเหตุการณ์แบบนี้ขึ้นมา ไม่เป็นไรครับ อิอิ รักกันครับพี่น้องชาวคลาสสิค

Bookmarks