[ ซื้อ ] ต้องการ a80- a100 ครับ ด่วนครับเพื่อนกำลังหื่นมาก

ชื่อกระทู้: ต้องการ a80- a100 ครับ ด่วนครับเพื่อนกำลังหื่นมาก

ounzaa's Avatar
    สถานที่
    BANGKOK RETRO OWNER CLUB!!!!!!
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ต้องการ a80- a100 ครับ ด่วนครับเพื่อนกำลังหื่นมาก

ต้องการด่วนนะครับ กทม จะดีมากๆ 0865276768 ขอ ทบ โอน นะครับ สภาพเดิมๆ หรือทำแล้วก็ได้นะครับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    2324300579 ธ.กรุงเทพ สาขา ซีคอน ชื่อบัญชี สันติ อภิชาติโชติ จองสินค้าแล้วช่วยรักษาคำพูดด้วยนะคร้าบบบบบบ

บางกอก RETRO OWNER CLUB!!!!!!!!
    ATTN : พี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ และทุกๆท่านครับ

ตลกดี ใครเคยเจอแบบผมบ้างครับ ผมเจอบ่อยมาก
    ให้ผู้ ญ โทรมาต่อราคา แล้วจะมีเสียงพากย์อยู่ข้างๆอะครับ ก็ประมาณว่า
    ลดหน่อยได้มั้ยคะพี่ น่านะ หนูอยากได้มานานแล้วนะคะพี่ เสียงอ้อนๆหน่อย แล้วก็จะมีเสียงชายหนุ่มซุบซิบๆ เบาๆห่างๆหน่อย เหมือนมีกุมารกระซิบอะครับ 5555555555
    โทรเองเถอะครับ ผู้ ช หรือ ผู้ ญ ราคาเท่ากันครับ เห็นผมหน้าหม้อไปได้ !!!!!!!!! อย่าใช้วิชานารีพิฆาตนะครับไม่ได้ผลหรอกครับ แหะๆ

ปล.ขาดนารี บ่ตาย แต่ขาดทุนตายยยเห๋งงงงงงงงงงงงงง!!!!!!!!!!!!!!!!

ounzaa's Avatar
    สถานที่
    BANGKOK RETRO OWNER CLUB!!!!!!
    ขอบคุณ
    0

up
    2324300579 ธ.กรุงเทพ สาขา ซีคอน ชื่อบัญชี สันติ อภิชาติโชติ จองสินค้าแล้วช่วยรักษาคำพูดด้วยนะคร้าบบบบบบ

บางกอก RETRO OWNER CLUB!!!!!!!!
    ATTN : พี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ และทุกๆท่านครับ

ตลกดี ใครเคยเจอแบบผมบ้างครับ ผมเจอบ่อยมาก
    ให้ผู้ ญ โทรมาต่อราคา แล้วจะมีเสียงพากย์อยู่ข้างๆอะครับ ก็ประมาณว่า
    ลดหน่อยได้มั้ยคะพี่ น่านะ หนูอยากได้มานานแล้วนะคะพี่ เสียงอ้อนๆหน่อย แล้วก็จะมีเสียงชายหนุ่มซุบซิบๆ เบาๆห่างๆหน่อย เหมือนมีกุมารกระซิบอะครับ 5555555555
    โทรเองเถอะครับ ผู้ ช หรือ ผู้ ญ ราคาเท่ากันครับ เห็นผมหน้าหม้อไปได้ !!!!!!!!! อย่าใช้วิชานารีพิฆาตนะครับไม่ได้ผลหรอกครับ แหะๆ

ปล.ขาดนารี บ่ตาย แต่ขาดทุนตายยยเห๋งงงงงงงงงงงงงง!!!!!!!!!!!!!!!!

Senior Member GagiO's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ทบ โอน ครับ ขาด ต่อ ปี 45 เอก สารครบ ครับ

รถตอนนี้ อยู่ กทม หลักสี่ ครับ

เบาะ กะลัง เอาไปหุ้มใหม่ ซี่รวดพึ่งขึ้นเมื่อวาน ครับ

ท่อกะลัง เปลี่ยน เครื่อง กะ ลังฟิต ใหม่

ลายละเอียด โทรคุยกันก่อนได้ครับ ไม่เอาไม่เป็นไร คุยก่อนได้ครับ

ใครสนใจ โทร 085 823 4668 ครับ

รูป รูป    

Member phangz's Avatar
    สถานที่
    นปม
    ขอบคุณ
    0

ร่วมด้วย

เปิดอยู่ที่เท่าไหรหลอครับ a100 ดำอะครับ

สวยดีครับ
    pd

Senior Member woratach's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ลองดูครับ
    ทะเบียนเต็ม กทม.พร้อมโอน
    อดใจไม่ไหวเมื่อได้
    พบหน้า
    ( SR400 )
    [email protected]
    0855113438 ทัศน์

Senior Member woratach's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ woratach อ่านข้อความ
    ลองดูครับ
    ทะเบียนเต็ม กทม.พร้อมโอน
    (หลังจากมีน้องคนหนึ่งโทรมาถามราคามีคนมาดูรถที่ทำงาน เขาวางเงินมัดจำไว้แล้วละจะชำระภายในเดือนนี้จึงขอปิ ดการขาย1เดือน)
    อดใจไม่ไหวเมื่อได้
    พบหน้า
    ( SR400 )
    [email protected]
    0855113438 ทัศน์

แหม! เปิดปุ๊บก็ขายได้ปั๊บเลยนะครับพี่ทัศน์ ดีใจด้วยครับพี่
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ woratach อ่านข้อความ
    (หลังจากมีน้องคนหนึ่งโทรมาถามราคามีคนมาดูรถที่ทำงาน เขาวางเงินมัดจำไว้แล้วละจะชำระภายในเดือนนี้จึงขอปิ ดการขาย1เดือน)

Bookmarks