** งานอุบลราชธานี คลาสสิคไบค์ ร่วมใจพัฒนาเพื่อน้องครั้งที่1 วันที่6-7มีนาคม25253 ** - หน้า 26

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 26 จากทั้งหมด 28 หน้า แรกแรก ... 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ** งานอุบลราชธานี คลาสสิคไบค์ ร่วมใจพัฒนาเพื่อน้องครั้งที่1 วันที่6-7มีนาคม25253 **

Junior Member Piak_BoranUBON's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เรื่องป้ายบอกทางติดให้อยู่คับผม
    จากที่สังเกตุเห็นมีคนแกะป้ายออกคับ
    เลยหลงทางกันเยอะ+อีกอย่างค่ำมาแล้วไม่มีคนโบกรถ

เรื่องนี้จะแก้ไขให้ดีที่สุดคับ

Junior Member Piak_BoranUBON's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ที่มาไกลๆอ่ะคับ

มีมาจาก เชียงใหม่ นครสวรรค์ อยุธยา สระบุรี พิษณุโลก

ทางเราเห็นใจอยู่คับต้องกราบขอโทษจริงๆคับ

Member mcเก๋าเจ๋ง's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ก่อนอื่นขอแสดงความเสียใจ และขอเป็นกำลังใจให้กับความผิดพลาดด้วยคับ ผมก็ คนอุบลคน1 ซึงไม่มีบทบาทอะไรหรอก แค่หลงไหลในความคลาสสิคที่ชนิด
    วันงานผมก็ไป 1คัน 2คน วันนั้นผมวิ่ง 2งานคับ ไปที่งาน สมิง ถึงงานก็4โมงนิดๆ อยู่ประมาณชั่วโมงก็ออกเข้ามาที่เมือง มาเปลี่ยนรถ ไปงาน 10ปีscooter อุบล ที่หลังเขื่อนสิรินธร
    สำหรับตัวเองก็คิดแปลกๆ ว่า วงการรถเราทุกวันนี้เปลี่ยนไปมาก คงเป็นเพราะ หยุดวิ่งมา1ปีเต็ม มาวิ่งงานนี้เป็นงานแรกใกล้บ้าน สังเกตุได้ว่า รถมากขึ้นคนก็มากขึ้นไปตามๆกัน แต่ ความเสื่อมโทรมของสังความรถคลาสสิคกับถอยหลังลงไปทุก ที รถมาทำความเข้าใจนะคัยว่ารถคลาสสิค คือรถโบราณ ที่ท่านๆต่างหลงไหล และ ดูแลรักษากันพอสมควร
    ไม่ใช่ รถที่ไม่สมประกอบ เสียงดัง แว๊น ก่อให้เกิดภาพเชิง ลบ ของพวกเราที่เป็นอยู่ในปัจจุบันนี้ อย่างไรก็ตาม ขอเป็นกำลังใจให้กับทุกคน และ ขอบคุณที่แวะเวียนมาเยี่ยมบ้านเมืองของเรา หวังว่าครั้งหน้าจะได้รับน้ำใจและมิตรภาพจากท่านๆดัง เช่นวันวาน ส่วนทีมงาน ก็นำเอาสิ่งผิดพลาดเป็นบทเรียน และพัฒนา งานต่อไปให้ดียิ่งๆขึ้นนะคับ

ส่วนตัวผมเองขอฝากทริป นี้ไว้เผื่อเพื่อนพี่น้องสนใจนะคับ http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=397590
    Mcเก๋าเจ๋ง_Ubon
    จุดหมายปลายทาง... อาจไม่ใช่เส้นชัยเสมอไป
    ไม่มีกลุ่ม ไม่มีอาร์ม ไม่สี สิ่งที่มีก็แค่ "ใจ" พอมั้ย
    Tel 087-6461919 เบอร์เดียวเท่านั้น

Mag-Alone Mc_Classic_km7's Avatar
    สถานที่
    K.M.7
    ขอบคุณ
    0

ผมก็ไปนะครับ ขับฟิโน่ไป งิงิ ไปกับเพื่อนจาก โคราชบูรพ์ ที่มากัน4คัน ผมรอรับที่อุบลฯ เพราะตัวผมมาเที่ยวก่อนลว่งหน้า ขามาเสียไป1คันกะเลย จอดไว้อุบลฯก่อน

ขากลับ เรากลับก่อนตอนเยนๆ เพราะกลัวจะมืด และมีธุระต้องกลับกันด่วนด้วย แล้วเรามาซะเต็มที่กันเลย คันละ2 ไปงานกะอัดสามไป1คัน

ขากลับ พังกันอีก1คัน สรุปว่า โคราชบูรพ์ มา4 พัง2 คิดดูครับ ยันกันกลับโคราช เหนื่อยแค่ไหน ตัวผมเองมาเที่ยวอุบลฯ ไม่มีรถวิ่งกลับด้วย

กะเลยสงสารมากๆ กะเลยไปส่งอำลา ประมาณ10กว่าโลครับ แต่ยังไงงานนี้จัดเป็นครั้งแรก ก็ถือว่ายังไม่เท่าไร

โอกาสหน้าเรามี เราแก้ไขกันได้ครับ เป็นกำลังใจครับผม!!! สู้ๆครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mc_Classic_km7 : 07-03-2010 เมื่อ 23:29
    Tel : 089-5556335 (One-2-call)
    -------------------------------
    773-016-6925
    Mr.FUANGWICHA PACHAROEN
    Krungthai Bank.

Junior Member june_c100's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถโบราณทรงเครื่อง(อุบลราชธานี)
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ชมรมรถโบราณทรงเครื่อง

กราบขอโทษพี่น้องชาวคลาสสิคทุกๆท่านเลยนะครับในความผ ิดพลาดหลายๆประการ
    ผมกลุ่มโบราณทรงเครื่องในฐานะกลุ่มจัดงานร่วมกับเจ้า ภาพ

ผมได้ทำเต็มความสามารถแล้วเพื่อที่จะแก้ไขสถานะกา รณ์
    เพื่อทุกท่านได้รับความสุข ในการมาร่วมงาน
    คืนวันงานทางทีมงานเครื่องปั่นไฟที่เตรียมใว้ก็เกิดพ ังไม่สามาถติดเครื่องได้ แต่ก็หาเครื่องปั่นไฟเครื่องใหม่มาใช้แล้วใช้เวลาไปเ อาครื่องอีกนานทีเดียว พอมาถึงแต่เครื่องก็ใช้ไม่ได้อีกเพราะไฟไม่ถึง (ในเวลานั้นได้กลุ่มมูนิธิเปิดเครื่องเสียงรถยนตร์)
    ก็หาวิธีแก้ไขต่างๆอย่างเต็มที่เพื่อที่จะให้พี่น้อง ชาวคลาสสิค ได้สนุกสนาน แต่เวลาก็ผ่านไปนาน
    จนกระทั่งถึงเวลา ตี1 ไฟก็มาแล้วทางทีมงานก็ให้วงดนตรีขึ้นเล่นจนถึงตี3 ก็แยกย้ายกันเข้านอน

ผมก็รู้สึกดีใจที่มีพี่น้องชาวคลาสสิคมาร่ว มงานกันเยอะมากๆ
    รู้สึกเสียใจที่งานออกมาเป็นแบบนี้
    ผมรู้ว่าทุกๆกลุ่ม ทุกๆชมรม ที่มาร่วมงานก็รู้สึกเสียใจและเสียดาย ผิดหวัง
    ในการจัดงานในครั้งนี้

--- ผมหวังเป็นอย่างยิ่งว่าพี่น้องชาวคลาสสิคทุก ๆท่านจะให้อภัยและไม่ถือโทษโกรธเคือง

////จากใจจริง ของพวกเราในฐานะกลุ่มจัดงานร่วมกับเจ้าภาพ
    ..
    ชาวชมรมรถโบราณทรงเครื่อง จังหวัดอุบลราชธานี
    June โบราณทรงเครื่อง ubon classic club.
    E-mail:june_body_mylife@hotmail.com
    facebook.juneโบราณทรงเครื่อง

การเดินทางคือชีวิตของฉัน EVEFEE's Avatar
    สถานที่
    KM7
    ขอบคุณ
    0

ไม่ได้ไปหรอกค่ะ

เพื่อนบอก
    เห้นใจยุนะ

สู้ๆนะค่ะ

bassc200's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถโบราณ(โสเส)
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

งานนี้เก็บเป็นบทเรียนงานหน้าเอาใหม่ โสเสเป็นกำลังใจให้นะ สุดยอดแล้ว

รูป รูป  
    รถไม่แรง แต่คนมันแสดงเอง
    ไม่มีไม่ว่า แต่ขอให้ข้า หน้าใหญ่
    085-0140969
    083-6689110
    จำหน่ายรถมอเตอร์ไซร์classicทุกรุ่น

pom_c100's Avatar
    สถานที่
    UBON
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ beebeeth อ่านข้อความ
    งานเด็กเกียน ไฟฟ้าก็ไม่พร้อม จะจัดไม สัดเสียชื่อเมืองอุบลบาวๆ

ผมถามเขาที่อุซ่าเดินมาตั้งไกลก็มาเจอแบบนี้ ก็โครตเซ็ง

ปีหน้ากรุณาอย่าจัดอีกน่ะครับ จริงๆ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ krclassic อ่านข้อความ
    งานกะล้ม+รถกะล้มอีก
    ผมบอกให้ช่วยไปเอาป้ายให้หน่อยแค่นี้ไปไม่ได้ผมเจบแท บตาย
    เปนสตาฟต้องช่วยเหลือคนที่เค้ามางานสิคับไม่ใช่งานไฟ ดับแล้วพากันนั่งเฉย
    นี้หรอเค้าเรียกว่าสตาฟที่ดี

ถ้าจะจัดอีกน่ะคับผมขอเตรียมพร้อมไว้ดีๆก่อนที่จะจัด
    สตาฟก็หาคนๆดีๆกว่านี้คับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ รถเก่าเมืองช้างสุรินทร์ อ่านข้อความ
    เสียควารู้สึกอย่างรุนแรง อยู่อู่ดี ๆๆๆๆๆๆ รีบเร็งทำสีรถตั้ง 2 คัน เสร็จ 6 โมงเย็น รีบบึ่งจากสุรินทร์ เข้างานที่อุบล ไปถึง หลงทาง ก็หลง วิ่งเข้าป่า ไปทางไหนก็ไม่รู้ ถามทางเข้างานก็บอก ไม่รู้เรื่อง พอไปถึงงานนะคัรบ ก่อนเข้างานต้องลงทะเบียน ไม่มีถามสักคำว่ามาจาก กลุ่มไหน จังหวัดอะไร่ มัวแต่นับคนเพื่อจะเอาเงินลงทะเบียน เข้างานก็ 3 ทุ่ม นั่งได้ ไม่ถึง 10 นาที ไฟดับครับเพ่น้องคัรบ นั่งเซ็งกันทั้งกลุ่ม ข้าวก็ หมดด้วยความเซ็ง ที่หอบเหล้าและโซดามาจากบ้านก็ต้องทนนั่งฟังเสียงรถท ี่บิดอยู่ต่อเนื่อง แล้วก็กลับบ้านที่สุรินทร์ แต่ที่งงงง สต๊าฟ พากันนั้งบนเวธีไม่ความรู้สึกอะไรเลย เงินที่ลงทะเบียนได้เยอะ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆก็เอาทำบุญเยอะ ๆๆๆๆนะคัรบ จากใจ จิ รถเก่าเมืองช้างสุรินทร์
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ peyman123 อ่านข้อความ
    เสียความรู้สึกอย่างรุนแรงงงง

ผมไห้ยามมาผลัดเวรก่อนชั่วโมงนึง
    ไปถึงไฟดับ

นั่งฟังแต่เสียงรถ
    แต่ยังดีที่มีพี่ๆกลุ่มนึงสร้างสีสันได้บ้างอิอิ

สต๊าฟบอกเด๋วไฟมาไฟมา
    ไม่มาซักทีสงสัยไฟอ้อมไปมาเลเซียค่อยกลับมาอุบล

อิอิ

น่าจะเตรียมพร้อมก่านี้นะครับ
    *****ไม่มีคำแก้ตัวไดๆยอมรับผิดทุกประการ หวังว่าทุกท่านคงเข่าใจและจะให้โอกาศ พวกเราอีกครั้งครับ...จากใจจริง******
    *093-4236349*
    KE 25 CLUB THAILAND
    UBON RETROCAR CLUB
    ขายเสื้อ 76 , bell racing , dunlop แนว moter racing และอื้นๆมาเรื่อยๆครับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...=#.UISKWrDPzC4
    ขาย VW แตงโมเลี้ยวล่าง วอร์คทู สวยๆจบๆสักคัน
    จงทำดีแต่อย่าเด่นจะเป็นภัย ไม่มีใครอยากจะเห็นเราเด่นเกิน

Senior Member bombeer's Avatar
    สถานที่
    หมูป่าclassicclub
    ขอบคุณ
    0

ถึงบ้านปลอดภัยกันทุกคนคับ

ครั้งหน้าเอาไหม่คับครั้งนี้ถือว่าเอาเก็บไปปรับปรุง

แล้วเจอกันน่ะคับจะคอยเปงกำลังจัยไห้น่ะเปี๊ยก
    BOM...ไม่มั่งมี...มีมั่ง....ก้ยังดี
    phon//0868635135
    http://www.facebook.com/www.bom
    E-mail:spaton_bot@hotmail.com

Retro Car club nakhonphanom
    จุดหมายปลายทางนั้นคือรอยยิ้มๆๆ

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bombeer อ่านข้อความ
    ถึงบ้านปลอดภัยกันทุกคนคับ

ครั้งหน้าเอาไหม่คับครั้งนี้ถือว่าเอาเก็บไปปรับปรุง

แล้วเจอกันน่ะคับจะคอยเปงกำลังจัยไห้น่ะเปี๊ยก

Ok แล้วเจอกันนะคับ

Senior Member GoDLikEz_Mc's Avatar
    สถานที่
    คำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Piak_BoranUBON อ่านข้อความ
    Ok แล้วเจอกันนะคับ
    สู้ครับพี่ ความล้มเหลว คือประการณ์ อย่าไปซีเรียส นะครับ

ปีหน้าเอาใหม่ ไท ยโสธร ไปเยอะ อยู่ แล้วววว ^^
    ติดต่อ 082-3806193 บีม 24 ช.ม.

บอร์ดกลุ่ม : ชมรมรถเก่าคำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์

Facebook : บีม คำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์

รูปงาน : สองล้อร่วมใจทำดีเพื่อสังคมครั้งที่ 1

ที่อยู่ : วศิน มานุช 413/1 ถ.สาครวาศรี ต.ลุมพุก อ.คำเขื่อนแก้ว จ.ยโสธร 35110

ชื่อบัญชี : นายวศิน มานุช ธนาคารออมสิน สาขาคำเขื่อนแก้ว เลขบัญชี 020-0581-6463-1

ชมรมรถเก่าคำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์

วิ่งด้วยใจ ไปด้วยฝัน pey_99's Avatar
    สถานที่
    Mahasarakham Honda Classic Club 2002
    ขอบคุณ
    0

ถ้าจะจัดงาน ขอให้เตรียมความพร้อมมากกว่านี้นะครับ

งานก็เย็นแล้ว เครื่องไฟยังไม่พร้อมเลย

Mahasarakham Honda Classic Club 2002

อยากสวยอย่ากลัวแพง
    อยากแรงอย่ากลัวพัง

http://pey-zero.hi5.com

pey_newmedia@hotmail.com

http://www.facebook.com/Pey.Maker

เอเอ้.. aeykakang's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ใครจะปัยรู้..

เข้าเรียกว่าอุบัติเหตุ..

เรา..หมูป่า..mc..classic...เราจะอยู่เคียงข้างคุณตล อดไป

สัญญา..สู้ๆๆๆน่ะ..ชาว โบราณทรงเครื่อง....

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ aeykakang อ่านข้อความ
    ใครจะปัยรู้..

เข้าเรียกว่าอุบัติเหตุ..

เรา..หมูป่า..mc..classic...เราจะอยู่เคียงข้างคุณตล อดไป

สัญญา..สู้ๆๆๆน่ะ..ชาว โบราณทรงเครื่อง....
    ok ค๊าบคุงเอ้ เราจะก้าวไปข้างหน้าพร้อมๆกัน

Member ป๊อป sr400's Avatar
    สถานที่
    ชมรมอนุรักษ์รถโบราณ เมืองไผ่ 2 ล้อ
    ขอบคุณ
    0

ไม่ต้องคิดมากนะครับ เพราะงานทุกงานมีข้อพิดพลาดหมด อยู่ที่ว่าจะมากหรือน้อยแค่นั้นแหละครับ ครั้งหน้ายังมีนิครับช่ายปะ
    ผมขอเป็นกำลังใจให้นะครับ สู้ๆๆๆๆๆ

งานเมืองไผ่เราขอเชิญนะครับ 27-28มีนาคมนี้ มาให้ได้นะครับ
    ขอเชิญร่วมโครงการสองล้อร่วมใจ สานฝันให้น้อง ครั้งที่2
    27-28มีนาคมนี้

ลายละเอียดตามลิงค์นี้เลยครับ คลิ๊กเลย...

กลุ่ม เมืองไผ่ 2 ล้อ Classic Club

popsr400_classic@hotmail.com คุยกันคับ..

089-7130647 ป๊อปครับ

หน้าที่ 26 จากทั้งหมด 28 หน้า แรกแรก ... 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks