ภาพบรรยากาศการสัมภาษณ์สดกลุ่มรังสิตโดย Nation Channel - หน้า 4

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ภาพบรรยากาศการสัมภาษณ์สดกลุ่มรังสิตโดย Nation Channel

งานเสร็จก็เลี้ยงฉลองกันต่อเลยครับ.......
    มันส์ๆสไตล์รังสิต.........
    ...

รูป รูป  

..... รูปสถานที่ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jfullmoon : 07-02-2010 เมื่อ 15:40

พี่น้องรังสิตช่วยกันจัดสถานที่

Senior Member INDUBAI8's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ชมภาพการสัมภาษณ์ ชุดใหญ่ ได้นะครับตามลิ้ง...

http://clubs501.multiply.com/photos/album/76

Junior Member oamtbs24's Avatar
    สถานที่
    โอ๊ต รังสิต
    ขอบคุณ
    0

บอกได้เลยว่ามีความสุขมากที่ได้มาอยุ่กับรังสิต

Senior Member
    สถานที่
    คนใช้แรงงาน
    ขอบคุณ
    0

Cool

ทำไมมันสนุกอย่างนี้.....ผมก็ไม่เข้าใจ...................จะดีมันก็ต้องดีทั้งกลุ่ม...........
    ..........................รังสิต.................. ...................................

สถานที่
    คนใช้แรงงาน
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jfullmoon อ่านข้อความ
    หมอกหรือควัน
    คลิปนี้มีคนนอกกลุ่มที่ไม่ได้เป็นนักขับขี่มาคุยกับผ มว่าชอบมาก.......ดูสนุกๆ ฟังคำบรรยายแล้วซึ้ง .......ผมฟังยังซึ้งเลยทำให้รู้สัจธรรมอีกข้อ ว่าเพื่อนเเท้ไม่มีในวงเหล้า เหล้าไม่เคยทำให้อะไรดีขึ้น เพื่อนเเท้ของคุณมักอยู่กับคุณยามที่มีปัญหา........ .....
    ฝากเพื่อนๆพี่ๆน้องๆนะครับ ดื่มให้น้อย ใช่สติให้เยอะ........ชีวิตและสุขภาพจะดี จะอยู่กับคนที่เรารักไปอีกนาน.......โอ๋รังสิต ปล.ขอยืมชื่อเพื่อนๆหน่อยนะ....
    ..........................รังสิต.................. ...................................

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

ดังระเบิดไปเลยน้องเรา.. ให้สมกับสิ่งที่เราได้ตั้งใจและเริ่มต้นมันขึ้นมาครั บ.. ยินดีด้วยนะน้องเจน้องโอ๋.. และชาวรังสิตทุกคนครับ..

BIKE HERO DISCO POWER.

Member oud's Avatar
    สถานที่
    กลุ่มชมรมรถโบราณรังสิต
    ขอบคุณ
    0

ถึงจะมีน้อยแต่ก็อบอุ่น รังสิตคบด้วยใจไม่ได้คบที่รูปลักภายนอก(รังสิตไม่ได้ แบ่งแยกว่าจะรักรถอะไรชอบรถอะไร แต่รังสิตทุกคนจะเป็นรถยี่ห้ออะไรก็แล้วแต่รังสิตรัก รถโบราณทุกยี่ห้อครับผมขอรับรองได้) ใครจะพูดยังไงก็ชั้งมันคนเรามีปากนึกจะพูดอะไรก็พูดไ ด้พูดในเรื่องที่ไม่ดีก็พูดได้

Member พันjx's Avatar
    สถานที่
    รังสิต
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ oud อ่านข้อความ
    ถึงจะมีน้อยแต่ก็อบอุ่น รังสิตคบด้วยใจไม่ได้คบที่รูปลักภายนอก(รังสิตไม่ได้ แบ่งแยกว่าจะรักรถอะไรชอบรถอะไร แต่รังสิตทุกคนจะเป็นรถยี่ห้ออะไรก็แล้วแต่รังสิตรัก รถโบราณทุกยี่ห้อครับผมขอรับรองได้) ใครจะพูดยังไงก็ชั้งมันคนเรามีปากนึกจะพูดอะไรก็พูดไ ด้พูดในเรื่องที่ไม่ดีก็พูดได้
    เขียนบรรยายได้ใจของผมทุกๆๆครั้งที่คุณเขียน

สถานที่
    คนใช้แรงงาน
    ขอบคุณ
    0

ก็เหมือนยุงกันก็ไม่ตายทำได้แค่หงุดหงิด...ถ้าเราตบม ันมันก็เละคามือ...ทำมันเราก็บาปอีก..ปล่อยให้ยุงมัน ตายไปตามธรรมชาติดีกว่า...........................เ ดียวนี้สนุกจังไม่รู้เป็นไร

Senior Member Valkyries_Classic's Avatar
    สถานที่
    Born To Ride
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ รักเมียมาก อ่านข้อความ
    ก็เหมือนยุงกันก็ไม่ตายทำได้แค่หงุดหงิด...ถ้าเราตบม ันมันก็เละคามือ...ทำมันเราก็บาปอีก..ปล่อยให้ยุงมัน ตายไปตามธรรมชาติดีกว่า...........................เ ดียวนี้สนุกจังไม่รู้เป็นไร

ตอนนี้กลุ่มเรา กำลัง จะดีขึ้น ยิ่งๆ เลย เราไม่เน้นเยอะ เราเน้นคุณภาพ เราคือรังสิต ที่รอ บุคคลที่อยากจะสัมผัส เราอย่างแท้จริงมาอยู่ด้วยกัน

น้องปาล์ม สายเลือดรังสิต แท้ๆที่ห่างหายไปนานก็มา งานนี้สนุกเกินคำบรรยาย

ปล*พี่โอ๋ ขอบคุณสำหรับคำเตือนครับ พวกน้องจะทำดื่มให้น้อยลง บางทีการที่ว่าตัวเองดื่มเก่ง เที่ยวเก่ง กินแล้วโชว์พาว โชว์เก่ง มันก็ดูเป็นเรื่องไรสาระไปเลย

เทียบกับพี่ๆบ้างท่านที่ดื่ม บ้าง ดื่มน้อย หรือไม่ดื่มเลย แต่มีความสุข .................

ผมลืมโทรตาม อาจารย์บอล ลายเสือมา เลยครับ มาง่ายครับร้านนี้ อยู่ติดแม่น้ำ ผมกะให้พี่บอล ร่องเรือมาฉลอง 555+...แซว--คิดถึง อ.บอลหลายๆ

...................................แต่---ถ้ามี นอกรอบอีกเมื่อไร ผมไม่พลาดอีกแน่ 555+..................................

การเอาเรื่องไม่ดีของคนอื่นไปพูด นินทา ระวังปากท่านจะ ยื่น ออกมา เด้อเพราะตัวเราทุกคนก็มีเรื่องไม่ดีอยู่เช่นกัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Valkyries_Classic : 08-02-2010 เมื่อ 20:09
    In Come Back...กลับมาแว้วววว

Senior Member Landscape12's Avatar
    สถานที่
    RCC
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Valkyries_Classic อ่านข้อความ
    ตอนนี้กลุ่มเรา กำลัง จะดีขึ้น ยิ่งๆ เลย เราไม่เน้นเยอะ เราเน้นคุณภาพ เราคือรังสิต ที่รอ บุคคลที่อยากจะสัมผัส เราอย่างแท้จริงมาอยู่ด้วยกัน

น้องปาล์ม สายเลือดรังสิต แท้ๆที่ห่างหายไปนานก็มา งานนี้สนุกเกินคำบรรยาย

ปล*พี่โอ๋ ขอบคุณสำหรับคำเตือนครับ พวกน้องจะทำดื่มให้น้อยลง บางทีการที่ว่าตัวเองดื่มเก่ง เที่ยวเก่ง กินแล้วโชว์พาว โชว์เก่ง มันก็ดูเป็นเรื่องไรสาระไปเลย

เทียบกับพี่ๆบ้างท่านที่ดื่ม บ้าง ดื่มน้อย หรือไม่ดื่มเลย แต่มีความสุข .................

ผมลืมโทรตาม อาจารย์บอล ลายเสือมา เลยครับ มาง่ายครับร้านนี้ อยู่ติดแม่น้ำ ผมกะให้พี่บอล ร่องเรือมาฉลอง 555+...แซว--คิดถึง อ.บอลหลายๆ

...................................แต่---ถ้ามี นอกรอบอีกเมื่อไร ผมไม่พลาดอีกแน่ 555+..................................

การเอาเรื่องไม่ดีของคนอื่นไปพูด นินทา ระวังปากท่านจะ ยื่น ออกมา เด้อเพราะตัวเราทุกคนก็มีเรื่องไม่ดีอยู่เช่นกัน
    แม้ช่วงนี้พวกเราดูมีสาระอีกเเล้ว

Bookmarks