เงียบกานเกินปายและ...เอ้ากลางปีไปไหนดี.... - หน้า 3

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: เงียบกานเกินปายและ...เอ้ากลางปีไปไหนดี....

Member tohshiro's Avatar
    สถานที่
    ขี่เรื่อยๆ เหนื่อยแวะดื่ม
    ขอบคุณ
    0

นัทบวชวัดไหนอะ

เด๋วพี่จะไปบวชมั่ง

อิอิ
    " ไม่เสียสละ ชัยชนะไม่เกิด "

ThrashERroR thrasherror's Avatar
    สถานที่
    Lamplear
    ขอบคุณ
    0

สาธุ คับท่าน
    [COLOR="#00FFFF"][CENTER]
    เมื่อฟ้าสีศราม Lambretta จะเป็นใหญ่ในแผ่นดิน
    กำหนดการสามารถเปลี่ยนแปลงได้เสมอ
    เพราะเราคือ แลมเพลีย แลมพัง อยู่อย่างลำพัง
    [/CENTER[/
    COLOR]]

policia's Avatar
    สถานที่
    Tourism Kan Scooter Gang...
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ HAPPYLAMVESPA อ่านข้อความ
    เดี่ยวเรี่องเล็กจะกลายเป็นเรื่องใหญ่นะจะบอกให้ อิ อิ

โหน่งครับนี่ผมไม่ได้เข้าข้างไครนะเวลาจะโพสอะไรก็คว รจะคิดสักนิดนะไม่ใช่คิดอะก็พิมพ์

ควรใช้วิจารณญานในการพิมพ์หน่อยพี่เขาเป็นพี่น่ะไม่ต ้องไปเถี่ยงเขาหลอกผมรู้ว่าคุณมีความคิดเป็นของตัวเอ ง

ถ้ามีอะไรก็ไปคุยกันให้เข้าใจวันเสาร์นะมาเลยมาคุยกั นให้เข้าใจเลยไม่ใช่มาแล้วไปอยู่ที่อื่น

คำพูดของคนเรามันมีความหมายกับตัวเรามากนะเพราะว่าคำ พูดเพียงนิดเดี่ยว

อาจจะทำให้เราเดือดร้อนได้นะ

เดี๋ยวถ้าไครผ่านไปผ่านมาเขาเห็นเข้าเขาจะสมน้ำหน้าเ อา

รักคุณจึงเตือน
    เข้าใจปะเขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา
    จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
    เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู
    ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
    จะหาคน มีดี โดยส่วนเดียว
    อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
    เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเลย
    ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง ( นัท พุทธทาสภิกขุ) 55555
    ปายบวชกานดีกว่า.....หาเพื่อนยุ555555+
    เน้นเที่ยว เกี้ยวหญิง ซิ่งทางโค้ง

กระทู้ทั้งหมด ผมเป็นคนลบนะครับ ผมว่ามันชักนอกเรื่องกันไปใหญ่แล้ว ทุกๆคนนะครับจะโพสอะไรให้คิดนิดนึงครับ โตๆกันแล้วไม่ใช่เด็กๆ อย่ามาทะเลาะกันให้คนอื่นเขาเห็นเลยครับ แล้วผมขอร้อง ว่า อย่าไปกระทบบุคคลที่สามเลยครับ ใครไม่พอใจผม บอกได้นะครับ ยินดีรับฟังความคิดเห็น
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย not13 : 10-02-2010 เมื่อ 23:18

Member tohshiro's Avatar
    สถานที่
    ขี่เรื่อยๆ เหนื่อยแวะดื่ม
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ not13 อ่านข้อความ
    กระทู้ทั้งหมด ผมเป็นคนลบนะครับ ผมว่ามันชักนอกเรื่องกันไปใหญ่แล้ว ทุกๆคนนะครับจะโพสอะไรให้คิดนิดนึงครับ โตๆกันแล้วไม่ใช่เด็กๆ อย่ามาทะเลาะกันให้คนอื่นเขาเห็นเลยครับ แล้วผมขอร้อง ว่า อย่าไปกระทบบุคคลที่สามเลยครับ ใครไม่พอใจผม บอกได้นะครับ ยินดีรับฟังความคิดเห็น
    เห็นด้วยคัฟฟฟฟ
    " ไม่เสียสละ ชัยชนะไม่เกิด "

Senior Member Ha_NoNg's Avatar
    สถานที่
    TouRism สาย ขาโหต
    ขอบคุณ
    0

ไอ๋ยะ.....
    จุดยืนของคุณ คือ จุดเสียวของเรา...

VIP MEMBER super ss's Avatar
    สถานที่
    tourism kan scooter gang
    ขอบคุณ
    0

เรื่องทั้ง หมด จริงๆไม่มีอะไรหรอกครับ แค่ เถียงกัลสนุกๆให้ชาวบ้านเค้าอ่าน ฮาๆขำๆ จริงๆก้รักกัลเหมือนเดิม เป็นเพราะ บอร์ดมันเงียบ ก็เลย ปลุกกระแส ให้เพื่อนพ้องเราเข้ามาดูมาชม ฮ่าๆๆ ได้ผล ฮ่าๆๆๆ ขำดีว่ะ เห้นหายหน้าหายตา เข้ามาดูมาชมกัลเพียบ
    [/SIZE][SIZE="5"]YOU DON'T GO YOU DON'T KNOWem24em24/SIZE]

Senior Member Ha_NoNg's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ super ss อ่านข้อความ
    เรื่องทั้ง หมด จริงๆไม่มีอะไรหรอกครับ แค่ เถียงกัลสนุกๆให้ชาวบ้านเค้าอ่าน ฮาๆขำๆ จริงๆก้รักกัลเหมือนเดิม เป็นเพราะ บอร์ดมันเงียบ ก็เลย ปลุกกระแส ให้เพื่อนพ้องเราเข้ามาดูมาชม ฮ่าๆๆ ได้ผล ฮ่าๆๆๆ ขำดีว่ะ เห้นหายหน้าหายตา เข้ามาดูมาชมกัลเพียบ
    ผมโดนตลอดเลย....นี่และเพ่...มันต้องยังงี่.ฮ่าๆๆ
    จุดยืนของคุณ คือ จุดเสียวของเรา...

Senior Member เด็กพิเศษ-30's Avatar
    สถานที่
    TouRisM กาญจนบุรี<สายเด็ก>
    ขอบคุณ
    0

ไหนๆก็พูดถึงเรื่องบวช ผมบวช เดือนมีนานี้แล้วครับ

เตรียมตัวกันให้พร้อมนะครับ

VIP MEMBER super ss's Avatar
    สถานที่
    tourism kan scooter gang
    ขอบคุณ
    0

ต้องเตรียม ตัวอะไรมั่งครับ พวกเพ่อ่ะไม่ต้อง เตรียมอะไรหรอกเอ็งง่ะเตรียมเยอะเลย ฮ่าๆๆ พวกเพ่เตรียมเมา อย่างเดียว คิดดูดิไอ้ฟู กลายเป็นไอ้โล้น โล้นไปอีกเป็นปี กว่าจะฟูเหมือนเดิม ยังไงก็ตั้งใจน่ะ อนุโมทนาสาธุ ช่วงนี้อย่าออกไปไหนดึกๆดื่น น่ะแล้วก็อีกอย่าง หวังว่าช่วงบวชเอ้ง คงจะห่างๆ อะไรที่เพ่ไม่ค่อยชอบ ถ้าเอ็งเลิกลาไปได้เพ่จะยิ่งดีใจเลย
    [/SIZE][SIZE="5"]YOU DON'T GO YOU DON'T KNOWem24em24/SIZE]

Senior Member เด็กพิเศษ-30's Avatar
    สถานที่
    TouRisM กาญจนบุรี<สายเด็ก>
    ขอบคุณ
    0

Talking

มันแน่นอนอยู่แล้วครับพี่ กำลังปรับตัวแล้ว

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เด็กพิเศษ-30 อ่านข้อความ
    ไหนๆก็พูดถึงเรื่องบวช ผมบวช เดือนมีนานี้แล้วครับ

เตรียมตัวกันให้พร้อมนะครับ
    บวช มีนา หรอ วันไหนอะ เด๋ววันชนกัน บอกวันมาด้วยจิ.....
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ha_NoNg : 13-02-2010 เมื่อ 19:31

Senior Member Hi hitler's Avatar
    สถานที่
    Tourism(สายHrad)
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อ้าวงี้ก็ดีเดะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Ha_NoNg อ่านข้อความ
    บวช มีนา หรอ วันไหนอะ เด๋ววันชนกัน บอกวันมาด้วยจิ.....
    ตงกันก็ดีเดะ จะได้ไปงานไออาร์มมัน...5555555+
    เมื่อเราล้ม เราอย่ามองจุดที่ล้ม ให้เรามองจุดที่ลื่นนน.......
    คนมองไม่เห็นการณ์ไกล ภัยก็จะมาถึงตัว คนไม่รุ้จักตัดไฟ ภัยก็ย่อมน่ากลัว...

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Hi hitler อ่านข้อความ
    ตงกันก็ดีเดะ จะได้ไปงานไออาร์มมัน...5555555+
    ไม่มา แช่ง......สาธุ

ThrashERroR thrasherror's Avatar
    สถานที่
    Lamplear
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Ha_NoNg อ่านข้อความ
    ไม่มา แช่ง......สาธุ

ก็มา บวชด้วยกันเลย กรู ว่า

เด๋วเอา สิบล้อไปให้โหน่งนั่ง นะ
    [COLOR="#00FFFF"][CENTER]
    เมื่อฟ้าสีศราม Lambretta จะเป็นใหญ่ในแผ่นดิน
    กำหนดการสามารถเปลี่ยนแปลงได้เสมอ
    เพราะเราคือ แลมเพลีย แลมพัง อยู่อย่างลำพัง
    [/CENTER[/
    COLOR]]

Bookmarks