รวมน้ำใจให้เป็นหนึ่ง เป็นที่พึ่งให้สังคม ครั้ง ที่4 by หิน เหล็ก ไฟ 3-4 เมษายน 2553 - หน้า 10

ชื่อกระทู้: รวมน้ำใจให้เป็นหนึ่ง เป็นที่พึ่งให้สังคม ครั้ง ที่4 by หิน เหล็ก ไฟ 3-4 เมษายน 2553

Member หนุ่มพเนจร's Avatar
    สถานที่
    กลุ่มเสี่ยง
    ขอบคุณ
    0

รวมน้ำใจให้เป็นหนึ่ง เป็นโรคปอดเพื่อสังคม

ออกทริปแบบนี้ซักสิบงานโรคปอดรับประทานแน่ๆครับฝุ่นก ระจาย เหอๆ

ขอแนะนำนะครับผมเห็นสำนักงานอบต. อยู่ใกล้ที่เกิดเหตุครับ น่าทำหนังสือขอความอนุเคราะห์ รถดับเพลิงมาฉีดน้ำก่อนงานซักนิด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย หนุ่มพเนจร : 05-04-2010 เมื่อ 11:46

ClassicBangwuaOntourนะจ๊ะ bangwua's Avatar
    สถานที่
    บางวัวคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

ขอรบกวนพี่ๆทีมงานหินเหล็กไฟในนามเจ้าภาพ
    และเพื่อนๆพี่น้องชาว2ล้อทุกท่านเนื่องด้วยป้ายกลุ่ม (บางวัวคลาสสิค ฉะเชิงเทรา)
    ได้หายตอนไปร่วมงานหินเหล็กไฟถ้าผู้ใดเก็บได้หรือว่าอยู่ที ่ใคร
    ขอความร่วมมือติดต่อหาผมหน่อยนะครับขอบคุณครับ
    083-9955465 บิ๊ก บางวัวคลาสสิค ฉะเชิงเทรา
    "มิตรภาพที่แท้จริง"
    จะต้องรับน้ำหนักแห่งความแตกแยกทางความคิดเห็นอันบริ สุทธิ์ใจได้
    By. บิ๊ก คลาสสิคบางวัว
    ชื่อบัญชี นายศรัณญู ทิพย์อุทัย เลขบัญชี 4772531139 ธ.กสิกรไทย สาขาบางวัว

ล้อเล็กๆ's Avatar
    สถานที่
    เด็กโบ(ลาน) Classic bike
    ขอบคุณ
    0

หนุกมักๆครับ

ปีหน้าพี่หนึ่งเอาใหม่นะครับ

ปีนี้ ตร มานกวนส้น.... เอางี้ไปจัดบ้านไผ่กัลดีกว่าครับ คริๆ

กลับถึงบ้านแล้ว ออกแต่เช้าพี่แมนเมาตลอดทางเลย

เลยกลับถึงซะค่ำเลยอะ
    เด็กโบ(ลาน) จงเจริญ
    พี่น้องและผองเพื่อน

0857502001.......แบงค์_DaXคับ
    นัฐพล ตอสกุล 291 ม.13 ต.กุดเค้า อ.มัญจาคีรี จ.ขอนแก่น 40160

ClassicBangwuaOntourนะจ๊ะ bangwua's Avatar
    สถานที่
    บางวัวคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

ขอขอบคุณที่แป หินเหล็กไฟ มากครับที่เก็บป้ายกลุ่มไว้ให้พวกเรา

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bangwua อ่านข้อความ
    ขอรบกวนพี่ๆทีมงานหินเหล็กไฟในนามเจ้าภาพ
    และเพื่อนๆพี่น้องชาว2ล้อทุกท่านเนื่องด้วยป้ายกลุ่ม (บางวัวคลาสสิค ฉะเชิงเทรา)
    ได้หายตอนไปร่วมงานหินเหล็กไฟถ้าผู้ใดเก็บได้หรือว่าอยู่ที ่ใคร
    ขอความร่วมมือติดต่อหาผมหน่อยนะครับขอบคุณครับ
    083-9955465 บิ๊ก บางวัวคลาสสิค ฉะเชิงเทรา
    "มิตรภาพที่แท้จริง"
    จะต้องรับน้ำหนักแห่งความแตกแยกทางความคิดเห็นอันบริ สุทธิ์ใจได้
    By. บิ๊ก คลาสสิคบางวัว
    ชื่อบัญชี นายศรัณญู ทิพย์อุทัย เลขบัญชี 4772531139 ธ.กสิกรไทย สาขาบางวัว

Senior Member nueng smf's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถโบราณหิน เหล็ก ไฟ บุรีรัมย์
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณผู้หลักผู้ใหญ่ในวงการทุกท่านที่ร่วมฟ่าฟันอุป สรรค์ทุกอย่างมาตลอด ขอบคุณพี่น้องชาวสองล้อทุกจังหวัดจากทั่วประเทศที่มา ร่วมงานและเดินทางมาถึงงานหรือไม่ถึงงานขอบคุณทีมงาน สต๊าฟทุกคนที่ตั้งใจช่วยงานจนงานจบลุล่วงไปด้วยดีครั ้งต่อไปหวังว่าคงไม่มีเหตุการณ์ที่ไม่คลาดคิดเกิดขึ้ นอีก
    ขอบคุณพี่น้องเราชาว2ล้อมากๆครับจากใจจริง.......... ........หนึ่ง หิน เหล็ก ไฟ บุรีรัมย์

Senior Member nueng smf's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถโบราณหิน เหล็ก ไฟ บุรีรัมย์
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณบังคาน
    ขอบคุณพี่เนียงสามแยกวิเชียร
    ขอบคุณพี่หน่อง km7
    ขอบคุณพี่ศักดิ์ km7
    ขอบคุณพี่กลดthailand classic
    ขอบคุณพี่แอ๊ดตะวันชล
    ขอบคุณผู้หลักผู้ใหญ่ที่มาร่วมงานที่ไม่ได้กล่าวถึง
    และขอบคุณพี่น้องชาวmcทุกคนที่ร่วมงานจบลงด้วยดีครับ
    จากใจถึงใจ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nueng smf : 07-04-2010 เมื่อ 09:24

Member หนุ่มพเนจร's Avatar
    สถานที่
    กลุ่มเสี่ยง
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ล้อเล็กๆ อ่านข้อความ
    หนุกมักๆครับ

ปีหน้าพี่หนึ่งเอาใหม่นะครับ

ปีนี้ ตร มานกวนส้น.... เอางี้ไปจัดบ้านไผ่กัลดีกว่าครับ คริๆ

กลับถึงบ้านแล้ว ออกแต่เช้าพี่แมนเมาตลอดทางเลย

เลยกลับถึงซะค่ำเลยอะ
    ตำรวจเป็นผู้รักษากฎหมายครับ ถ้าไม่ได้ทำผิดกฎหมายเขาก็ไม่ได้ว่าอะไร กลุ่มผมเอา ksr ทะเบียนเต็มภาษีเต็มไป 4 คัน หมวกกันน็อค ใบขับขี่พร้อมทุกคน เขาก็ไม่ได้ว่านี่ครับ ยังจอดขอน้ำเปล่าตำรวจกินอยู่เลย ยืมไฟแช็กต่อบุหรี่ด้วย

ป.ล. กลับมาถึงบ้านใหม่ไชยพจน์ก็จอดรถกินเหล้ากับตำรวจบ้า นใหม่ฯต่ออีกถึงตีสาม

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สู้ สู้

ผมสัญญาคับปีหน้าผมขอสู้อีก
    สัญากับนะคับว่าเราจะไม่ทิ้งกันc23

Senior Member fan's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าแร้งคอย สระบุรี&ศรีสะเกษ
    ขอบคุณ
    0

ตำรวจมาได้ไงตาหนึ่ง

แสดงว่ารถแรงเยอะ
    ชมรมรถเก่าแร้งคอย สระบุรี&ศรีสะเกษ

[URL]

Junior Member nokphoto's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เก็บภาพบรรยากาศมาให้ดูชมกันค่ะ
    Name:  _MG_3954..jpg
Views: 96
Size:  143.8 KB

Name:  _MG_3953..jpg
Views: 105
Size:  135.8 KB

Junior Member nokphoto's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Bookmarks