\*\ มีเรื่องดี ๆ มาเล่าให้ฟังครับ /*/ - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: \*\ มีเรื่องดี ๆ มาเล่าให้ฟังครับ /*/

pimpat's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

อ่านแล้วคิดตาม รู้สึกนึกถึงได้เลยค่ะ เยี่ยม--- ญี่ปุ่นยกนิ้วเลยค่ะ เออ ว่าแต่ ช / ญ ค่ะ ที่พี่ว่า พี่นั่งอมยิ้มอ่ะ อิอิ ขำๆนะค๊ะ

Senior Member ท๊อปบ้านโป่ง's Avatar
    สถานที่
    thaiamericancarclub
    ขอบคุณ
    0
    0

สังคมไทย ก็ยังมีดีอยู่นะคับ แบบนี้หน้า แลกมั้ง อิอิ

Senior Member poopoo's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

ขอบคุณทุกๆคับ ที่เป็นกำลังใจ (คนไทยเท่านั้นที่ทำให้เมืองไทยหน้าอยู่)

ป๋องแป๋งมาแว้วววววว โบตั๋น's Avatar
    สถานที่
    Sunny-Thailand
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pimpat อ่านข้อความ
    อ่านแล้วคิดตาม รู้สึกนึกถึงได้เลยค่ะ เยี่ยม--- ญี่ปุ่นยกนิ้วเลยค่ะ เออ ว่าแต่ ช / ญ ค่ะ ที่พี่ว่า พี่นั่งอมยิ้มอ่ะ อิอิ ขำๆนะค๊ะ
    555 ผู้ชายครับ มาดเซอร์ สเปกผมเลย
    รถเครื่องมันมีเสน่ห์แบบนี้นี่เอง

Senior Member WooozaBlue11's Avatar
    สถานที่
    Pakkred - Rangsit
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ โบตั๋น อ่านข้อความ

เมื่อหลายเดือนก่อน ผมได้เจ้า N10 มาคันนึงครับ จากลุงของแฟน
    ซึ่งผมเอง รู้สึกว่า ไม่มีความสามารถที่จะดูแลมัน เพราะผมมีอีกคันอยู่แล้ว
    เลยลงขาย หรือแลกมอไซต์ จนมีน้องท่านนึงติดต่อมา

มอไซต์มีทะเบียนครับ แต่ยังโอนไม่ได้ เพราะบัตรประชาชนเจ้าของเดิมหมดอายุ
    ซึ่งตอนมาเจอกัน น้องเค้ารับปากจะตามให้ ซึ่งผมเอง (บอกตรง ๆ) ไม่ได้หวังไว้มากนัก
    การแลกรถกันก็เป็นไปด้วยดีครับ บอกจุดดี จุดเสียของทั้ง 2 ฝ่ายให้ทราบ
    คุยง่าย เข้าใจ และยอมรับกันได้ทั้งคู่ ซึ่งผม Happy นะ กับเรื่องนี้
    ทั้งที่ผมไม่เคยขับมอไซต์ในกรุงเทพเลย แต่ยังดีกว่าเอารถผมจอดเน่าไว้เฉย ๆ
    สู้ให้คนที่ต้องการเอาไปใช้ดีกว่า

จนเมื่อวาน ผมนั่งชิลอยู่กับแฟนและเพื่อน ๆ น้องเค้าโทรกลับมาด้วยน้ำเสียงดีใจว่า
    "พี่ เจ้าเดิมโทรมาหาผมแล้ว เด๋วผมตามเรื่องให้"

ผมโคตรดีใจเลย ทั้งเรื่องหลักฐาน และการดูแลเรื่องส่วนตัวให้ผม
    ผมนั่งอมยิ้มจนแฟนถามว่า คนที่ขายนี่ผู้ชาย หรือผู้หญิง

อยากขอบคุณคุณปู รวมไปถึงเวปนี้ครับ ที่ช่วยกันทำให้สังคมไทยน่าอยู่

ยินดีด้วยครับ คนดีเจอกับคนดี ทุกอย่างลงตัวไปหมด
    --------------------------------------------------------------------------
    --------------------------------------------------------------------------

ความรักจะไม่ทำร้ายเรา...ถ้าเราไม่ทำร้ายตัวเอง ถ้าเธอรู้จักรัก
    แสงแดดจะทำให้เธออุ่น ลมหนาวจะทำให้เธอหลับสบาย
    ความรักเป็นสิ่งที่สวยงาม...หากเรารู้จักที่จะรักมันให้ถูก
    " รักในสิ่งที่เราเป็น..."

janoy14's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

เยี่ยมเลยครับ...ผมพึ่งเข้ามาขายของในเวบนี้ไม่กีวัน ครับ มาเจอข้อความนี้แล้วมันชุ่มชื่นหัวใจ......ใฝ่ดี.... .ก็เป็นคนดี......ใฝ่ชั่ว.....เขาก็เรียกชั่ว......
    ผมว่าเวบนี้....อยู่กันแบบพี่น้องนะครับ.....ดีครับ. ....

Senior Member poopoo's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ janoy14 อ่านข้อความ
    เยี่ยมเลยครับ...ผมพึ่งเข้ามาขายของในเวบนี้ไม่กีวัน ครับ มาเจอข้อความนี้แล้วมันชุ่มชื่นหัวใจ......ใฝ่ดี.... .ก็เป็นคนดี......ใฝ่ชั่ว.....เขาก็เรียกชั่ว......
    ผมว่าเวบนี้....อยู่กันแบบพี่น้องนะครับ.....ดีครับ. ....
    ใครมีเรื่องประทับใจ ในสังคม สองล้อของเราก็มาแบ่ง ความรู้สึกดีๆกันได้นะคับ
    ชอบชอบ
    PU CLUBKHUNJAE 081-7787187 one2call

ชื่อบัญชี วรรธนวงค์ วรรธนรียชาติ ธ.กรุงศรีอยุธยา เลขที่ 087-1-44761-3

Bookmarks