+++ภาพงาน อุทยาน ถนนคนเดิน+++

ชื่อกระทู้: +++ภาพงาน อุทยาน ถนนคนเดิน+++

Member weaon08's Avatar
    สถานที่
    INDEPENDENT
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน +++ภาพงาน อุทยาน ถนนคนเดิน+++

เมื่อวันเสาร์ไปเที่ยวงาน อุทยาน ถนนคนเดิน(ถนนอุทยาน = ถนนอักษะนั้นแหละ) มาครับ...งานนี้ใกล้บ้าน เลยเก็บภาพสวยๆมาฝากพี่น้อง Independent กัน ขอบอกว่าไฮไลท์งานนี้ก็คือ....

เหล่ามนต์ดำนั่นเองงงงงงงงงงงง........

ไม่ใช่เฉพาะมนต์ดำเท่านั่น Harley เค้าก็มา....

พี่ยุ่นก็มา....

ส่วนกระผมเอากะเค้ามั่ง พา Boxer 7 แรงครึ่งออกมายืดเส้นยืดสายมั่ง

BMW R75/5 ปี 1971.....พาหนะคู่ใจของผมครับ แฮะๆๆๆๆ

เทียบรุ่นกะ 69s ซะหน่อย....

นอกจากจะรวมรถมนต์ดำเเล้ว งานนี้ยังรวมบุคลากรรุ่นเฮฟวี่เวทของวงการ BMW เมืองไทยด้วย...
    เจ็กจุ๊นกับลุงแป๊ะ สองเสือ BMW (ส่วนไอ้ตัวข้างๆเจ็กจุ๊น นั่นเเมว... ไม่ใช่เสือ)

คุณมุตตาฟา Collection House ก็มาครับ(ส่วนไอ้ตัวข้างๆลุงแป๊ะ นั่นเเมวนะ... ไม่ใช่เสือ)

ตีท้ายครัวลุงแป๊ะซะเเล้ว...555 ป้ารัตน์คู่ใจลุงเเป๊ะครับ

งานนี้ BMW Bubble สูบเดียว 300cc ก็มาครับ

เอ๊ะ!!! พี่น้อง Independent หลายคนอาจถามว่าแล้ว รถอังกฤษล่ะ??? ...รถอังกฤษไม่มาแต่เค้ามีตัวเเทนมาครับ เฮียโจ มัยลาภ(ลอย)ของเรานี่เอง 555 วันนี้ไม่ได้มากับ A50 แต่ซ้อนมากับ 7 แรงครึ่งของผมเอง(แรงไม่แรงถามแกดูได้)

ดูไป ชมมา...ก็เกิดกิเลสซะเเล้ว

ชมรถกันไปแล้วก็ชมบรรยากาศงานเค้ามั่ง โดยมีผมเป็นนายแบบ....555

มนต์ดำของลุงแป๊ะครับ แห้งๆ...

Side Car ของเจ๊กจุ๊น

ดึกๆก็ยังมีรถเข้ามาเรื่อยๆ...

R27 Cafe Racer....สุดๆครับคันนี้

พอเริ่มดึกเข้า...มนต์ดำก็เริ่มสลายตัวกัน น่าเสียดายแทนเฮียโจอดกินเบียร์ฟรีต้องหนีไปกินที่รั งเดิม 555 ยังไงก็ขอขอบคุณเฮียโจที่มาร่วมงานนี้กะผม(ทั้งที่จร ิงๆแล้วจุดประสงค์คือเบียร์ฟรี...อิอิ) และก็เนื่องในวาระปีใหม่จีนก็ขอ..ซินเจียหยู่อี่ ซินนี้ฮวดใช้ กับพี่น้อง Independent รวยๆ เฮงๆกันทุกคนนะครับ....
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย weaon08 : 15-02-2010 เมื่อ 13:30

Junior Member เมาไม่ขับ's Avatar
    ขอบคุณ
    0

นายแบบindependentก็หล่อนะ รอก่อนนะเสี่ยเดี๋ยว r100ก็ตามมารอขายa50ก่อน

Bookmarks