รับทำระบบไฟ CDI สตาร์ทมือได้ c92-c95-cd125-cb-c70m รถสูบเดียว สองสูบ ทุกรุ่นราคาย่อมเ - หน้า 16

หน้าที่ 16 จากทั้งหมด 22 หน้า แรกแรก ... 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: รับทำระบบไฟ CDI สตาร์ทมือได้ c92-c95-cd125-cb-c70m รถสูบเดียว สองสูบ ทุกรุ่นราคาย่อมเ

Senior Member หมูบ้านนอก's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เสร็จภาระกิจที่หาดใหญ่เรียบร้อยครับ กลับถึงบ้านแล้วครับงานรออยู่ และต้องขอบคุณ คุณตีและคุณหวังที่หาดใหญ่ที่ไว้วางใจในชุดไฟและผลงา น ของคุณบอยที่เห็นบี่นเป็นเกียร์ 1 ราวตามตัวเกียร์ตัวที่บิ่นรองดูว่ามี 6 รู หรือ 8 รูถ้า 6 รู ใช้ดรีม 8 รูใช้เวฟน่าจะได้นะครับบอย ขอบคุณครับพี่เหมาครับ ส่วนของคุณ daramyou ไปทำที่บ้านคุณได้ครับถ้าคุณอยากให้ไป ยังไงลองโทรมาคุยกันก่อนครับ
    คุยง่ายขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย หมูบ้านนอก : 26-10-2011 เมื่อ 19:09
    รับทำ CDI สตาร์ทมือ สตาร์เท้า ระบบไฟชาร์ต พันมัดไฟสั่งได้ 6V 12V เดินระบบไฟทั้งคัน
    รับซ่อมเครื่อง C95 C92 CD125 ปรึกษาได้ มีบริการรับ-ส่งรถถึงบ้าน ไปทุกที่ที่อยากทำและไม่มีรถมา
    วิริยะ สุขอรุณ (ช่างโบ้)
    9/1 ม.8 ต.ดงพระราม อ.เมือง จ.ปราจีนบุรี 25000
    เลขบัญชี 588-236-278-3
    ไทยพาณิชย์ปราจีนบุรี
    เบอร์นี้ 088-9792434หมูบ้านนอก

boybandon's Avatar
    สถานที่
    หมูนอกคอก สายศาลายา (ไม่ออกทริป ออกไปซื้อกับข้าวอย่างเดียว)
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หมูบ้านนอก อ่านข้อความ
    เสร็จภาระกิจที่หาดใหญ่เรียบร้อยครับ กลับถึงบ้านแล้วครับงานรออยู่ และต้องขอบคุณ คุณตีและคุณหวังที่หาดใหญ่ที่ไว้วางใจในชุดไฟและผลงา น ของคุณบอยที่เห็นบี่นเป็นเกียร์ 1 ราวตามตัวเกียร์ตัวที่บิ่นรองดูว่ามี 6 รู หรือ 8 รูถ้า 6 รู ใช้ดรีม 8 รูใช้เวฟน่าจะได้นะครับบอย ขอบคุณครับพี่เหมาครับ ส่วนของคุณ daramyou ไปทำที่บ้านคุณได้ครับถ้าคุณอยากให้ไป ยังไงลองโทรมาคุยกันก่อนครับ
    คุยง่ายขอบคุณครับ
    ข้าน้อยขอคาระวะ ขอบคุณมากครับ

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

ช่างโบ้ ครับ ที่ปราจีน บ้านช่าโบ้ น้ำท่วมหนักไหมครับ ?

ผมกะจะเปลี่ยนวิธี ส่งรถ(cd125)นะครับ โดยช่างโบ้ ไม่ต้องมาเอารถที่ผม

ผมจะส่งทางไปรษณีย์แทน ช่างจะได้ไม่ต้องเสียเวลาน่ะครับ เดินทางก็ลำบากด้วย ต้องอ้อมไกล

ผมยังไม่ได้โทรไปบอก เพราะกลัวช่างจะยุ่งนะครับ ถ้าได้อ่านเม้นต์นี้แล้วยังไง รบกวน ตอบกลับมาด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

Junior Member teee3122's Avatar
    สถานที่
    Black Stallion
    ขอบคุณ
    0

ผมเองก็ต้องขอบคุณท่านโบ้มากครับ แหม่! แน่นอนจริงๆครับท่าน...ตอนนี้รถวิ่งลื่นเลย
    Name:  photo.jpg
Views: 533
Size:  27.2 KB
    อุตส่าห์มาลุยด้วยตัวเอง...สุดยอดครับท่าน ใจมากๆ
    Name:  photo (1).jpg
Views: 552
Size:  41.9 KB
    เทสรถหลังประกอบเสร็จ...
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย teee3122 : 27-10-2011 เมื่อ 22:18

boybandon's Avatar
    สถานที่
    หมูนอกคอก สายศาลายา (ไม่ออกทริป ออกไปซื้อกับข้าวอย่างเดียว)
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gamesaxxx อ่านข้อความ
    ช่างโบ้ ครับ ที่ปราจีน บ้านช่าโบ้ น้ำท่วมหนักไหมครับ ?

ผมกะจะเปลี่ยนวิธี ส่งรถ(cd125)นะครับ โดยช่างโบ้ ไม่ต้องมาเอารถที่ผม

ผมจะส่งทางไปรษณีย์แทน ช่างจะได้ไม่ต้องเสียเวลาน่ะครับ เดินทางก็ลำบากด้วย ต้องอ้อมไกล

ผมยังไม่ได้โทรไปบอก เพราะกลัวช่างจะยุ่งนะครับ ถ้าได้อ่านเม้นต์นี้แล้วยังไง รบกวน ตอบกลับมาด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
    ไม่ต้องห่วงครับเกมส์ ช่างโบ้เขาถึงไหนถึงกันอยู่แล้วครับไม่ต้องห่วง 555555

มาตรฐาน ตัวเมืองปราจีน น้ำลดแล้วครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gamesaxxx อ่านข้อความ

สวัสดีครับ ผมขออนุญาตแจ้งสภาพในตัวเมืองปราจีนฯครับ ตอนนี้ระดับน้ำในตัวเมืองปราจีนลดอยู่ในระดับปกติแล้ วครับ ส่วนรายละเอียดการส่งรถ ขอให้โทรติดต่อกับช่างโบ้เลยครับ น่าจะโทรปรึกษาได้ตลอดครับ หากไม่รับสายช่างโบ้จะโทรกลับเองครับ แต่ตอนนี้จนถึงวันที่ 31 ต.ค. 2554 ส่วนราชการปราจีนฯหยุดนะครับ แจ้งข่าวเพื่อทราบครับผม

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ khingchai อ่านข้อความ
    สวัสดีครับ ผมขออนุญาตแจ้งสภาพในตัวเมืองปราจีนฯครับ ตอนนี้ระดับน้ำในตัวเมืองปราจีนลดอยู่ในระดับปกติแล้ วครับ ส่วนรายละเอียดการส่งรถ ขอให้โทรติดต่อกับช่างโบ้เลยครับ น่าจะโทรปรึกษาได้ตลอดครับ หากไม่รับสายช่างโบ้จะโทรกลับเองครับ แต่ตอนนี้จนถึงวันที่ 31 ต.ค. 2554 ส่วนราชการปราจีนฯหยุดนะครับ แจ้งข่าวเพื่อทราบครับผม
    อ่อครับ ขอบคุณสำรับข้อมูลครับ ผมกะว่าจะส่งพรุ่งนี้น่ะ ครับ คาดว่า รถก็คงถึงราวตอน ราชการที่ปราจีนทำการปรกติ ช่างโบ้คงสะดวกมารับรถได้ เด๋วขอติดต่อกับช่างโบ้อีกทีน่ะครับ ขอบคุณสำรับข้อมูลครับ

Senior Member หมูบ้านนอก's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณทุกท่านนะครับ ตอนนี้ของพี่ขีงกำลังจะทำสีจริงแล้วนะครับ ส่วนของคุณเกมรับทราบครับ ของคุณตี้ไดรสตาร์ทน่าจะถึงแล้วถ้ายังไงโทรมาแล้วกัน ของบอยวันจันทร์ส่งให้นะครับสำหรับคนที่ทำให้มีวันนี ้และเป็นที่รู้จักกันวงการหมู ขอบคุณครับ
    รับทำ CDI สตาร์ทมือ สตาร์เท้า ระบบไฟชาร์ต พันมัดไฟสั่งได้ 6V 12V เดินระบบไฟทั้งคัน
    รับซ่อมเครื่อง C95 C92 CD125 ปรึกษาได้ มีบริการรับ-ส่งรถถึงบ้าน ไปทุกที่ที่อยากทำและไม่มีรถมา
    วิริยะ สุขอรุณ (ช่างโบ้)
    9/1 ม.8 ต.ดงพระราม อ.เมือง จ.ปราจีนบุรี 25000
    เลขบัญชี 588-236-278-3
    ไทยพาณิชย์ปราจีนบุรี
    เบอร์นี้ 088-9792434หมูบ้านนอก

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หมูบ้านนอก อ่านข้อความ
    ขอบคุณทุกท่านนะครับ ตอนนี้ของพี่ขีงกำลังจะทำสีจริงแล้วนะครับ ส่วนของคุณเกมรับทราบครับ ของคุณตี้ไดรสตาร์ทน่าจะถึงแล้วถ้ายังไงโทรมาแล้วกัน ของบอยวันจันทร์ส่งให้นะครับสำหรับคนที่ทำให้มีวันนี ้และเป็นที่รู้จักกันวงการหมู ขอบคุณครับ
    รับทราบครับช่างโบ้ เดี๋ยววันอังคารที่ 2 พ.ย. สายๆจะแวะเข้าไปเยี่ยมชมครับ พอดีมีงานติดต่อศูนย์ราชการปราจีนฯ ครับ ขอบคุณครับ

sakkarin001's Avatar
    สถานที่
    กลุ่มทวาราวดี
    ขอบคุณ
    0

แน่นอนจริงๆ
    คลาสิค หมายความว่า ต้นฉบับ
    มีความรู้สึกดีทุกๆครั้งที่ยังเห็นรถคลาสิควิ่งบนถนน
    จงเก็บรักษาไว้ให้คนรุ่นหลังดู

ขอบคุณ
    0

โอเคครับ เด๋วจะส่งรถให้พรุ่งนี้(อาทิตย์ 30 ต.ค.) น่ะครับ ตอนแรกก็ว่าจะส่งให้วันนี้ แต่พอดีเอาเอกสารไปไม่ครบ เลยตัดสินใจขี่กลับบ้านเลย ปรากฏ ซวยครับ แบตหมดกลางถนน นครปฐมเลย เลย =_=" เด๋วยังไง พรุ่งนี้ ถ้าส่งแล้วจะโทรไปบอกนะครับ ช่่างโบ้

Junior Member teee3122's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ไดสตาร์ทใช้ได้ครับเรียบร้อยดี...ไฟผ่าน แต่ตอนนี้สโลว์ยังไม่นิ่งเท่าไหร่ครับ สตาร์ทติดแต่ดับง่าย...บางทีก็ยังสำลักน้ำมันอยู่หน่ อย

ขอบคุณ
    0

ต้องขอเลื่อนการส่งรถนะครับ ช่างโบ้ พอดีติดปัญหา แบตมันเสื่อม(เจ๊ง)แล้วอ่ะครับ ชาร์ตไฟ(บ้าน)ไม่เข้าแล้ว ตอนนี้รถสตาร์ต ไม่ได้เลยทำให้ไป ไปรษณีย์ไม่ได้อ่ะครับ ขอโทษครับ คิดว่าจะส่งให้ได้ภายในวันจันทร์ครับ
    อยากจะส่งรถไปให้ซ่อมจะแย่อยู่แล้วววววววววววววววววว วววววว

Member pattana_t's Avatar
    ขอบคุณ
    0

นำ้ก็ยังไม่มา รถก็ยังไม่มี เมื่อไหร่จะท่วมๆไปให้เสร็จเสียที จะได้รู้ว่าเอาไงกับชีวิตดี คิดถึงน้องดำงับ
    นายพัฒนะ ตัณฑ์วรกุล ไทยพาณิชย์ ออมทรัพย์
    สาขา หมู่บ้านนักกีฬาแหลมทอง(กรุงเทพกรีฑา) 2112044405
    T.0863909093

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Name:  IMG_0964.jpg
Views: 532
Size:  70.4 KB

หน้าที่ 16 จากทั้งหมด 22 หน้า แรกแรก ... 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks