คุยกะพี่มด

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: คุยกะพี่มด

Senior Member backupza's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน คุยกะพี่มด

อ่อ พี่ พอดีวันนั่นพวกผมเข้าไปนอนในตัวเมืองราชบุรี

ก้อไปกันก่อนที่จะเมาแหละพี่ ไม่งั้นไม่ไหว

เด๋วช่วงนี้พวกผมก้อพักงานกันก่อน พอดีใกล้ช่วงสอบอ่ะพี่

ถ้ากลับระยองจารีบโทรหาพี่ละกันนะคับ

แล้วยังไงก้อคงได้เจอกันที่งานเสือกุย

ถ้ารถผมไม่เสียแล้วพลาดงานหนวงม่วงแบบคราวที่แล้ว

คริคริ

ดูแลสุขภาพด้วยนะพี่
    Emorabbit848@hotmail.com

modtanoiMC09@hotmail.com's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

ศิลปากร Rider จงเจริญ ด้วยอุดมการณ์ที่ท่านมีแล้วเราจะเอาใจช่วย (วันนี้มาแปลกตงประเด็น งงป่าว) แล้วเจอกานเร็ว ๆ นี้แน่นอน
    ........ทำดีต้องอายใค .................................................. ........................สนิมกังราย็อง มาบพุดดดด
    เออลืมไป ขับรถมอไซด์ ใช้รถใช้ถนน ต้องระวังให้มากด้วย เราคน MC เนื้อหุ้มเหล็กนะ อย่าลืม เป็นห่วงคับ มาก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย modtanoiMC09@hotmail.com : 13-02-2010 เมื่อ 01:44

Bookmarks