เปิดโหวตสถานที่จัดงานpx.#3 - หน้า 2

หน้าที่ 2 จากทั้งหมด 12 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: เปิดโหวตสถานที่จัดงานpx.#3

Banda22's Avatar
    สถานที่
    Px Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

Hua Hin (ถ้าไกลกว่านั้นกลัวหลงทาง)..!!
    Tel.087-8164255

Senior Member GUNZA1's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ภูเก็ต ฮ่า ฮ่า
    ล้อเล่นๆ หัวหินก็ดีครับ

PX200 @Cnx's Avatar
    สถานที่
    TSC
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ไม่ใช่ สมาชิก !!
    แต่ อยากไป เที่ยว ด้วย

ต้องทำใง คับ
    ฮ่าๆ กิกิ *
    I LIKE TOURING
    Email:bittersweetiiez@hotmail.com
    Tel.082-1845540

Senior Member Red - sead's Avatar
    สถานที่
    Lanchang classic CLUB& PX club
    ขอบคุณ
    0

ทะเล หัวหินครับ
    0833598895 ice
    บอร์ดของเราครับ
    http://www.thaiscooter.com/club/lanchang/

Senior Member GUNZA1's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PX200 @Cnx อ่านข้อความ
    แต่ อยากไป เที่ยว ด้วย

ต้องทำใง คับ
    ฮ่าๆ กิกิ *
    ใครก็ไปได้ครับ ทางเราไม่ได้แบ่งหรอกว่าจะต้องรถรุ่นไหนที่จะไปได้ มันเป็นแค่ชื่องานครับ

อยากไปเชียงใหม่ แต่คงมะมีหวัง ไกลไปอิอิ หัวหินก็ได้
    JeSuS___Is___LoVe

โทรมา 0839096080
    แอดมา jn_drummer@hotmail.com
    แอดมา pin 26913BE3
    เฟดมาhttp://th-th.facebook.com/people/Junior-Junior/1421154519
    โอนมา ธ.ทหารไทย 1132160837
    ส่งมา ศานติ เดชสุภา 31/28 บางขุนนนท์ บางขุนนนท์ บางกอกน้อย กทม. 10700

Senior Member PX RIDER's Avatar
    สถานที่
    Parman~PX CLUB~MisZile
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up Vote

หัวหิน 1 โหวตครับ..

รอๆนู๋ด้วยนะ..รถนู๋จะพัง!!!
    concept : รายได้ต่ำ รสนิยมสูง รัศมีการท่องเที่ยวไกล ใช่เลย!!::

@aeys@'s Avatar
    สถานที่
    YoD's 9 ScOoTeR cLuB
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ขอเป็นภูเขาดีกว่าครับ ขี่รถทางตรงกลัวจะง่วง
    kasidit_aey25@hotmail.com

VIP Member kabkabman's Avatar
    สถานที่
    Candy's Scooter ,Thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ @aeys@ อ่านข้อความ
    ขอเป็นภูเขาดีกว่าครับ ขี่รถทางตรงกลัวจะง่วง
    มีภูเขาเป็นเพื่อนแล้ว นึกว่าจะแหวกอยู่คนเดียว 555+
    CanDy'S ScooTeR GanG
    nistelrooy_kabkab@hotmail.com
    เจอกันได้ที่ http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=293
    รัฐพล บุญกล่ำ
    TEL.089-4377271 (จิ๊บ)

PX นะจ๊ะ racingpt's Avatar
    สถานที่
    MisZile Gang / PX CLUB THAILAND
    ขอบคุณ
    0

หัวหิน !!!!!!!!!!!!!!!!!!

Name:  1204887480.jpg
Views: 142
Size:  37.3 KB
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย racingpt : 14-02-2010 เมื่อ 17:17

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    PX.Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PX200 @Cnx อ่านข้อความ
    แต่ อยากไป เที่ยว ด้วยต้องทำใง คับ ฮ่าๆ กิกิ *
    ไม่ต้องทำไงครับ เตรียมตัว เตรียมรถ พร้อมออกเดินทางไปด้วยกัน ที่สำคัญโหวตด้วยครับ จะได้เป็นส่วนหนึ่งของการจัดงานในครั้งนี้ ขอบคุณมากๆครับ ที่ให้ความสนใจในกิจกรรมของคลับเรา
    ปล.สมัครสมาชิก PX.club ง่ายๆครับ เข้าไปรายงานตัว ในกระทู้รายงานตัวของชาวPX. บอกชื่อเสียงเรียงนามมาให้ครับ อยู่กลุ่มไหน จังหวัดไหน หลังจากนั้นเอารถไปโชว์ที่กระทู้โชว์รถ แค่นี้ก็เรียบร้อยแล้วครับผม o.k.นะ
    puttinun.nab@gmail.com

https://www.facebook.com/puttinun.nab

PX.CLUB THAILAND

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

ไม่ได้ไปมาตั้ง 2 ปีแล้ว ติดถึงหัวหิน อาหารอร่อย และเด๊ยวไปเจอ ลุงอัจ กัน อิอิเอ๊ย ช่างอัจ

รูป รูป      

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

Senior Member ArtC100's Avatar
    สถานที่
    BYMC Scooterclub & PX club thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ djboatbeat อ่านข้อความ
    ไม่ได้ไปมาตั้ง 2 ปีแล้ว ติดถึงหัวหิน อาหารอร่อย และเด๊ยวไปเจอ ลุงอัจ กัน อิอิเอ๊ย ช่างอัจ
    ตอนนี้คันสีน้ำเงินกลายเป้นสีเขียวแป๊ด ไปเรียบร้อยแล้วพี่โบ๊ต
    MyCar Volkswagen Bus 1975
    MyVespa PX150e & GL & Px150 & 90 Racer
    เห็นกุนิ่ง ใช่กุหยิ่ง ที่จิงกุบ้า !!!
    BYMC Racing Project
    จำหน่ายจัดหาอะไหล่ เดิม&แต่ง เวสป้า+แลมทุกตามลิ้งด้านล่างเลยคับ

Senior Member ArtC100's Avatar
    สถานที่
    BYMC Scooterclub & PX club thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Banda22 อ่านข้อความ
    Hua Hin (ถ้าไกลกว่านั้นกลัวหลงทาง)..!!
    หนับหนุนอีก1เสียงคับบัง
    MyCar Volkswagen Bus 1975
    MyVespa PX150e & GL & Px150 & 90 Racer
    เห็นกุนิ่ง ใช่กุหยิ่ง ที่จิงกุบ้า !!!
    BYMC Racing Project
    จำหน่ายจัดหาอะไหล่ เดิม&แต่ง เวสป้า+แลมทุกตามลิ้งด้านล่างเลยคับ

ลาบหมู...อีกแล้ว ลาบหมู...อีกแล้ว's Avatar
    สถานที่
    udonthani scooter club.
    ขอบคุณ
    0

หัวหิน..................

เยอะแล้ว...

เอาเป็น

"ภูเขา" ดีกว่า...สนับสนุนกระทู้น้องเอ้...

ขับทางตรง กลัวง่วงงงงงง...ถ้า

ปล. ยังงัยก็คงสู้คะแนนเสียงหัวหินไม่ได้อยู่แล้ว ก็เลยขอลงเสียงให้อย่างอื่นดีกว่า

อิอิอิ / อีกอย่าง...ไปทะเล กลัวตัวดำ อิอิอิ ไม่เหมือนน้องนาย ดำแล้ว ดำเลย 5555+ ล้อเล่น

"ถ้ารถมันติดแล้ว...ยังงัย มันก็ไม่ดับ
    แต่ถ้ารถมันดับแล้ว...ยังงัยมันก็ไม่ติด"
    - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -
    "ถึงขับรถเทพ คนขับเหรี้ย...ยังงัยก็เหรี้ยเหมือนเดิม"

"อ้อน ลาบหมู"

สนใจติดต่อ udscooterclub2010@hotmail.com

หน้าที่ 2 จากทั้งหมด 12 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks