เปิดโหวตสถานที่จัดงานpx.#3 - หน้า 6

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 6 จากทั้งหมด 12 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: เปิดโหวตสถานที่จัดงานpx.#3

Senior Member unit's Avatar
    สถานที่
    SCOOTER SARAKHAM by 200
    ขอบคุณ
    0

รถจะไหวไมละ สหลักหาย ไดหหัก สตาร์ด พัง
    เกียร์รูด ตูดสบัด ครัชกระจาย ลูกระลาย ! มันเกื่อบจะหมดคันเเล้ว จะไหวไม

รถได้มาถูกก็งี้ละต้องทำใจ ถูกตังลำบากใจ จิงๆ เเต่เดียว ตนเดื่อนนี้ เทด รถ ไปอุบล ไงถึง ไปไหนก็คงสบายละ
    /\2 by PX 200 e /\2
    yedmaa@hotmail.com

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    UNDERGROUND SCOOTER
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PX RIDER อ่านข้อความ
    อ๊อด!!!

น้องเต้ยฮีโร่พลาดเลย...สายซิ่ง..ยังไงมีโอกาสไปอนุโ มทนาบุญด้วยเน้อ..

ว่าแต่ นี่สงสัยจะหัวหินชัวร์ป๊าบ!!!!

เอ้ ปากซ่อง..เราว่ารถนายไม่เน่าหรอก คงจะเป็นอย่างที่เจ้าแบงค์ว่า.."คนเน่าส์" กร๊าก!!!

ตอบทุกคำถามเลยนะ
    เอ้ ยอด 9 ว่าแต่ภูเขานี่ ก็น่าสนอยู่..จะได้ไปทิ้งโค้งกันอีก..ฮี่ๆ

บังรูน ไอซ์ ก็น่าสนนะ..แต่ผมไม่มีตังค์..ขอเป็น 3k ได้ป่ะ ดึงทีไปเร็วดี ดาวอังคาร ดาวพูลโต ไปได้ทุกที่...ว้าว

ส่วนชาวคณะ เรดอาย..เราจะดูดกันให้บ่องแตกกันไปเลย...ฮ่าๆๆ

ส่วนคณะหมอบ..เจอกันไฟแดง..(ผมรู้คุณต้องจอด)

ถึงพี่อ้อน ช่วงนี้รู้สึกของจะขาดนะพี่....อุ๊บส์

เพื่อนนาย..รถอ่ะซุ่มทำใหญ่เลยนะ..เรดเชอรรี่หรอสหาย ...

สุดท้าย..รอผลโหวตกันต่อไป..
    ตอบทุกคำถามเลยน๊า ผมไม่ทำหรอกเชอรี่เรด มีคนสังห้ามอยู่ คงทำสีเดิมและ

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    PX.Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ unit อ่านข้อความ
    รถจะไหวไมละ สหลักหาย ไดหหัก สตาร์ด พัง
    เกียร์รูด ตูดสบัด ครัชกระจาย ลูกระลาย ! มันเกื่อบจะหมดคันเเล้ว จะไหวไม

รถได้มาถูกก็งี้ละต้องทำใจ ถูกตังลำบากใจ จิงๆ เเต่เดียว ตนเดื่อนนี้ เทด รถ ไปอุบล ไงถึง ไปไหนก็คงสบายละ
    แหมๆ...อธิบายสรรพคุณ มาซะหมดเลยเน๊อะ ของดีราคาถูกมีมั๊ย มี นี่ไงอยู่กับไอเอ้ ทั้งดีทั้งถูก ผมเจ็บมาเยอะ โดนมาเยอะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฮีโร่ อ่านข้อความ
    ***ที่หัวหินมันมีอะไรที่ทำให้พวกคุณนั้นต้องอยากไป ที่ทำให้คุณนั้นต้องติดใจมาชวนพวก Px คลับ***55555มั่วไปได้
    รออยู่นะ อิ..อิ..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Nine_px177 อ่านข้อความ
    ตอบทุกคำถามเลยน๊า ผมไม่ทำหรอกเชอรี่เรด มีคนสังห้ามอยู่ คงทำสีเดิมและ
    พาดพิงๆ เดี๋ยวฟ้องศาล...
    puttinun.nab@gmail.com

https://www.facebook.com/puttinun.nab

PX.CLUB THAILAND

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    UNDERGROUND SCOOTER
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    แหมๆ...อธิบายสรรพคุณ มาซะหมดเลยเน๊อะ ของดีราคาถูกมีมั๊ย มี นี่ไงอยู่กับไอเอ้ ทั้งดีทั้งถูก ผมเจ็บมาเยอะ โดนมาเยอะ

รออยู่นะ อิ..อิ..

พาดพิงๆ เดี๋ยวฟ้องศาล...
    กลัวปะละ ฮ่า ๆเดี๋ยวทำเสร็จก่อนทำก่อนมาข่มเลย สีนี้อยากทำมานานมากแล้วววววววววววววววววววววว

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ RASTA90 อ่านข้อความ
    คุณเเอร์เสาร์นี้ว่าไงไปปะบางเเสนถ้าไปโทรมาเลย08670 73224

กำลังนี้ร้อนเลยเราไปวอมกันก่อนเลยดีก่า
    จะมาก็บอกนะครับ

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ djboatbeat อ่านข้อความ
    จะมาก็บอกนะครับ
    ได้ครับdj ถ้าไปจะกริ๊งกร๊างไปบอกครับ

รอคุณเเอร์คอนเฟิร์มก่อนครับ เเต่คงไม่

ได้ขับpxไปหรอกนะครับกำลังสุ่มทำอยู่

อิอิ

Senior Member PX RIDER's Avatar
    สถานที่
    Parman~PX CLUB~MisZile
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Nine_px177 อ่านข้อความ
    สีส้มวีออสม่ะ เข้าท่านะ...อิอิ
    concept : รายได้ต่ำ รสนิยมสูง รัศมีการท่องเที่ยวไกล ใช่เลย!!::

Senior Member Master_Fat's Avatar
    สถานที่
    LuftWagens FT.Lauderdale Krew
    ขอบคุณ
    0

ส่วนคณะหมอบ..เจอกันไฟแดง..(ผมรู้คุณต้องจอด)

ชอบมากๆเลย คิดได้ไง 555+++
    ทำดี ย่อมได้ดี ทำอัปปรีย์ มันจะดี ได้ยังไง

Miszile แบงค์ px150's Avatar
    สถานที่
    MisZile Scooter
    ขอบคุณ
    0

ทำเลยไม่มีใครว่าหรอกพี่นาย เพราะคนไม่ได้จดลิขสิทธ์ 5555

งั่นเด่วผมทำเอง

เมืองทองคะนองเดช

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ RASTA90 อ่านข้อความ
    ได้ครับdj ถ้าไปจะกริ๊งกร๊างไปบอกครับ

รอคุณเเอร์คอนเฟิร์มก่อนครับ เเต่คงไม่

ได้ขับpxไปหรอกนะครับกำลังสุ่มทำอยู่

อิอิ
    จัดไปครับมาวันงานบางแสนย้อนยุคก็ได้ครับ สาวตูมๆๆๆ

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

ภูเขาครับ

C.K.Y. SAIBURI CLASSIC anokbudu's Avatar
    ขอบคุณ
    0

หัวหินกันเด้อ ว่าไงครับโต่ง แหมไม่เจอกันน๊าน นาน และสวัสดีสมาชิก pxคลับทุกคน

สนับสนุนให้ทุกคนทำดี
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย anokbudu : 17-02-2010 เมื่อ 08:54

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    PX.Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ anokbudu อ่านข้อความ
    หัวหินกันเด้อ ว่าไงครับโต่ง แหมไม่เจอกันน๊าน นาน และสวัสดีสมาชิก pxคลับทุกคน

สนับสนุนให้ทุกคนทำดี
    เช่นกันครับบังเฮง คงจะได้เจอกันเร็วๆนี้ ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดตามที่คาดการณ์ไว้
    อ้อ...สติ๊กเกอร์ผมอะ ว่ายังไงนี่ แหมๆ...เงียบเลยนะบัง เอาเป็นว่า เจอหน้ากันผมคงไม่ต้องพูดอะไรนะ อิ..อิ..
    puttinun.nab@gmail.com

https://www.facebook.com/puttinun.nab

PX.CLUB THAILAND

Banda22's Avatar
    สถานที่
    Px Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ anokbudu อ่านข้อความ
    สลามครับบังเฮง สบายดีนะครับ อิๆ
    Tel.087-8164255

Senior Member PX RIDER's Avatar
    สถานที่
    Parman~PX CLUB~MisZile
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Master_Fat อ่านข้อความ

ชอบมากๆเลย คิดได้ไง 555+++
    คิดเหมือนผมสิท่า...ฮี่ๆๆ

อีกอย่างรึไม่ก็ ปั้มน้ำมันอ่ะ ชัวร์ (ถ้าบิดขนาดน้านไม่หมด ให้มันรู้กันไป!!)
    concept : รายได้ต่ำ รสนิยมสูง รัศมีการท่องเที่ยวไกล ใช่เลย!!::

หน้าที่ 6 จากทั้งหมด 12 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks