เปิดโหวตสถานที่จัดงานpx.#3 - หน้า 8

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 8 จากทั้งหมด 12 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: เปิดโหวตสถานที่จัดงานpx.#3

Banda22's Avatar
    สถานที่
    Px Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ djboatbeat อ่านข้อความ
    ปล่อยเจ๊แกไปเที่ยวก่อนทางเราก็ช่วยกันประสานงานกัน รีบโหวตซะ
    ผมโหวตแล้วดีเจ "หัวหิน" เค้าห้ามโหวตซ้ำๆ เดี๋ยวโดนลบ ฮ่าๆ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ unit อ่านข้อความ
    เจ๊เเกไปอิตารี ไม่ได้ไปเพรชบุรีจะได้เเวะซื่อ หมอเเกง เเม่............อะไรไม่รู้ ? เยอะชิหายเลย

เเซวเล่นน่า ไม่ว่ากันนะ คับ555+

รายงานตัวก่อน ผม เอ้ ปากช่อง นะ ไม่รู้จะอยากรู้จักผมหรือเปล่า 555+
    ยินดีครับ เอ้ ปากซ่อง เย้ย ปากช่อง (ล้อเล่นนิดนึง อิๆ)
    Tel.087-8164255

Junior Member ฝูงบินฟิโน่'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

กลับมาแล้วครับพี่ๆทุกๆคน คิดถึงพี่ๆทุกๆคน(โดยเฉพาะพี่โต่ง)มากๆเลยครับ หลังจากที่ผมไม่ได้เข้ามาบอร์ดนี้ซะนานเลย ก็เพราะคุณพ่อกับคุณแม่น่ะซิครับ ส่งไปเรียนที่ต่างประเทศมา เพิ่งจบคอร์สมาหมาดๆเลย พอเข้ามาปุ๊บก็ได้อ่านกระทู้นี่ก่อนใครเพื่อนเลย อยากไปๆ ขอไปด้วยคนนะครับพี่ๆ อยากไปหัวหิน เค้าบอกว่าหินที่นั่นสวยมาก ทั้งโค้ง ทั้งเว้า ทั้งนู้น มีทั้งเล็ก มีทั้งใหญ่ ชักอยากไปเห็นกับตาแล้วซิ ว่ามันจะสมคำล่ำลือมั๊ยนะ เอ๊ะๆ...อย่างนี้พลาดไม่ได้ละเรา ครั้งนี้แหละ เราจะได้เอามือไปลูบหินจริงๆซะที

Miszile แบงค์ px150's Avatar
    สถานที่
    MisZile Scooter
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบินฟิโน่ อ่านข้อความ
    กลับมาแล้วครับพี่ๆทุกๆคน คิดถึงพี่ๆทุกๆคน(โดยเฉพาะพี่โต่ง)มากๆเลยครับ หลังจากที่ผมไม่ได้เข้ามาบอร์ดนี้ซะนานเลย ก็เพราะคุณพ่อกับคุณแม่น่ะซิครับ ส่งไปเรียนที่ต่างประเทศมา เพิ่งจบคอร์สมาหมาดๆเลย พอเข้ามาปุ๊บก็ได้อ่านกระทู้นี่ก่อนใครเพื่อนเลย อยากไปๆ ขอไปด้วยคนนะครับพี่ๆ อยากไปหัวหิน เค้าบอกว่าหินที่นั่นสวยมาก ทั้งโค้ง ทั้งเว้า ทั้งนู้น มีทั้งเล็ก มีทั้งใหญ่ ชักอยากไปเห็นกับตาแล้วซิ ว่ามันจะสมคำล่ำลือมั๊ยนะ เอ๊ะๆ...อย่างนี้พลาดไม่ได้ละเรา ครั้งนี้แหละ เราจะได้เอามือไปลูบหินจริงๆซะที
    สุดแร้วววคุน

เมืองทองคะนองเดช

Member MoD X FL1's Avatar
    สถานที่
    WHITE LINE SCooTer Club
    ขอบคุณ
    0

ภูเขา ก็แล้วกันนะ
    WHITE LINE SCOOTER CLUBCHiANG RAI.

meet_mod@hotmail.com1

WHITE LINE in BLOOD !1
    <สาย เหนือสุดสยาม>

Clubcom's Avatar
    สถานที่
    Hariphunchai club Lamphun
    ขอบคุณ
    0

หัวหิน ดูดี ๆ
    E-mail .. noname-army@hotmail.com

โอนเงิน .. ธ.กรุงไทย เลขที่บัญชี 456-0-13650-5
    บัญชี..นาย ชญานิน พันโกฎิ
    สาขา..มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
    บัญชีสะสมทรัพย์

โทรสอบถาม .. 097-3089482

[/CENTER]

Senior Member b_b_ball's Avatar
    สถานที่
    194 scooter club khon kaen
    ขอบคุณ
    0

ขอโหวดด้วยคนนะครับ ผมขอเป็นโซนภูเขานะครับ แบบว่ากลัวน้ำ อิอิ

ธนาคารกสิกรไทย

428-2-30568-8

เอนกศักดิ์ ฝีมือสาร

บอร์ดกลุ่ม 194 scooter club khon kaen http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=303

Emaill anekyanyon@hotmail

C.K.Y. SAIBURI CLASSIC anokbudu's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    เช่นกันครับบังเฮง คงจะได้เจอกันเร็วๆนี้ ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดตามที่คาดการณ์ไว้
    อ้อ...สติ๊กเกอร์ผมอะ ว่ายังไงนี่ แหมๆ...เงียบเลยนะบัง เอาเป็นว่า เจอหน้ากันผมคงไม่ต้องพูดอะไรนะ อิ..อิ..
    พยายามอยู่ ผมไม่หนีไปไหนหรอก ไว้เจอกันแล้วค่อยคุย อิอิอิ

สนับสนุนให้ทุกคนทำดี
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย anokbudu : 19-02-2010 เมื่อ 08:46

C.K.Y. SAIBURI CLASSIC anokbudu's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Banda22 อ่านข้อความ
    สลามครับบังเฮง สบายดีนะครับ อิๆ
    วาอาลัยกุมมุสสาลาม คับ บายดีหม้าย
    เจอกันแล้วค่อยแหลง อิอิอิ

สนับสนุนให้ทุกคนทำดี

PX200 @Cnx's Avatar
    สถานที่
    TSC
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

หัวหิน เฟืองตรงวิ่งสบายๆ
    555

กิกิกิกิ !!

Upให้ ค๊าบบ
    I LIKE TOURING
    Email:bittersweetiiez@hotmail.com
    Tel.082-1845540

Senior Member unit's Avatar
    สถานที่
    SCOOTER SARAKHAM by 200
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ b_b_ball อ่านข้อความ
    ขอโหวดด้วยคนนะครับ ผมขอเป็นโซนภูเขานะครับ แบบว่ากลัวน้ำ อิอิ
    ว่าไงพี่บอล จะไปกับเค่าไม่เนี้ย ขอนเเก่นมันไกลอยู่น่า เเต่เห็นพี่น้อยว่าพี่น้อยจะ ไป

แล้วพี่เต้งไปไหนเดียวนี้เงียบไปเลย

ฝากสวัดดีทุกคน 194 ด้วยครับพี่
    /\2 by PX 200 e /\2
    yedmaa@hotmail.com

Junior Member Num_sa_mai's Avatar
    สถานที่
    ##WHITE LINE@CR
    ขอบคุณ
    0

Cool

ภูเขาแล้วกัน

Banda22's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

เหลือระยะเวลาโหวตอีก 11 วันแล้วนะครับ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ สมาชิกท่านใดยังไม่ได้โหวต รีบๆกันหน่อยนะครับ หมดเขต 1 มี.ค. ศกนี้ อิๆ
    Tel.087-8164255

Senior Member GUNZA1's Avatar
    ขอบคุณ
    0

vote vote

Senior Member Immortal_rock's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ขอ อนุญาติ โหวตด้วยนะครับ
    เที่ยวทะเล กันเบาๆ

☮ Birtpop- rock'n roℓℓs☮ teng666's Avatar
    สถานที่
    นักบิดอิสระ
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ unit อ่านข้อความ
    ว่าไงพี่บอล จะไปกับเค่าไม่เนี้ย ขอนเเก่นมันไกลอยู่น่า เเต่เห็นพี่น้อยว่าพี่น้อยจะ ไป

แล้วพี่เต้งไปไหนเดียวนี้เงียบไปเลย

ฝากสวัดดีทุกคน 194 ด้วยครับพี่
    ยังอยู่pxนี้ละรักเหมือนเดิม โวตแล้ว ส่งจดหมายคนเดียว11หมู่บ้านเลยไม่ค่อยว่างนะ

ยังไงเจอกันสายรั่ว 55

คลิปทำเองPX & T5วิ่งเล่นๆhttp://www.thaiscooter.com/forums/showthread.php?t=521014[/RIGHT]

T5 อีกมากมายให้เว็บนี้คับ http://www.squaretails.vespat5.co.uk/

หน้าที่ 8 จากทั้งหมด 12 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks