[ ขาย ] +++ ขายหรือแลก HonDa SpaDa 250 ทบ. โอนคับ +++ - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: +++ ขายหรือแลก HonDa SpaDa 250 ทบ. โอนคับ +++

GBman's Avatar
    ขอบคุณ
    1
    Feedback Score
    0

ซีซีน้อยดี กำลังอยากได้ไวขี่เล่นในเมือง

รถต้องทำอะไรเพิ่มเติมบ้าง รบกวนส่งรายละเอียดมาทางเมล์ได้มั๊ยครับ หรือ Pm มาบอกก็ได้ครับ

พอดีมี CBR 400 ปี 89 อีกคัน เก่าเก็บ ทะเบียน แท้ เอกสารการโอนครบถ้วน ทะเบียนภาษีไม่ขาดต่อ

เครื่องดี มาก ของเดิมๆ ติดรถครบๆ

ทั้งแรมแอร์กรอบพลาสติกปิดไฟหน้า

เครื่องยนต์ดี สด ไม่เคยเปิด ไม่มีเยิ้ม ไม่มีย้อย

ไม่ต้องทำอะไร ไม่มีปัญหาความร้อน ไม่จำเป็นต้องต่อพัดลมตรง

ที่ต้องทำคือ เปลี่ยนยางหน้าหลัง ... ผม ตั้งราคาขายไว้ 55000 บาท

เสนอดูเผือสนใจ ถ้าไม่สนใจ ก็ไม่เป้นไรครับ ขอบคุณครับ

ขี่ไป .... มีชีวิตก็ขี่ไป

คุณเป็นใคร ...
    คุณเป็นคุณ ไม่ใช่เพราะงานที่คุณทำ คุณเป็นคุณ ไม่ได้ขึ้นอยู่กับเงินในธนาคารของคุณ คุณเป็นคุณ ไม่ได้อยู่ที่ว่า คุณมีเงินในกระเป๋าเท่าไร คุณเป็นคุณ ใช่ว่าเพราะคุณสวมใส่เสื้อผ้าอะไร บี่รถ ขับรถอะไร ...
    ทุกสิ่งทุกอย่างที่คุณครอบครองอยู่นั้น ท้ายที่สุดแล้วพวกมันก็จะครอบงำคุณเสีย แต่ถ้าหากคุณสูญสิ้นทุกสิ่งเมื่อใด คุณก็จะกล้าทำอะไรต่อมิอะไรได้อย่างไร้กังวลตลอดไป

Senior Member tommypk's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

สนใจแลกวิบากไหมครับ ts 250 L 1974

รายละเอียดตามนี้เลยครับ

http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=394289

ถ้าสนใจเด๋วผมต่อทะเบียนให้เลยครับ ตอนนี้เก็บสีไปบางส่วนจากในรูปแล้ว
    อะไหล่ BENZ W115 - W123

เลขบัญชี 623 204 2867 ธ.กสิกรไทย ชื่อบัญชี ทรงกลด การดี
    โทร 089-0439793 อยู่ลาดกระบังครับ

Senior Member The_blue_panda's Avatar
    สถานที่
    SRX THAILAND @2012
    ขอบคุณ
    0
    1 (100%)

บุบตรง ถังน้ำมันแบบนั้น ร้านสีสามารถเอาไปทำได้รึเปล่าครับ ล้มมารึเปล่า ศูนย์รถokมั้ย ต้องไปเก็บ ตรงไหนอีกบ้างครับ โดยเฉพาะส่วนเครื่อง
    สนใจครับ apicha2000@hotmail.com
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย The_blue_panda : 30-03-2010 เมื่อ 17:27

Bookmarks