ปากเกร็ด Racing ในสนามนครชัยศรี ( ไทยเเลนด์เซอร์กิต ) สนาม 2 - หน้า 3

ชื่อกระทู้: ปากเกร็ด Racing ในสนามนครชัยศรี ( ไทยเเลนด์เซอร์กิต ) สนาม 2

Senior Member Shop_note's Avatar
    สถานที่
    Pakkred Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เก็บตก ต่อ

ของคู่กันในสนาม....................เอ้า ยก....อึ๊บๆๆๆๆ
    ส่วนอีกคน..............................เอ้า....... .....หม่ำๆๆๆๆๆ ตลอดงานเลย

รูป รูป    
    Love me Love my Scooter

Senior Member Shop_note's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน คนเบื้องหลัง

เบื้องหลัง เเห่งอันดับสามของ Cosa ต้องให้รางวัลกับ ทีม ช่างเชษฐ กับ เบียร์ เเล้วพี่จะพาไปติดยศ
    ภาพทุกภาพที่เราได้ดู ได้เห็นกัน โดยเฉพาะสาวๆ ได้มาจาก ตาเเฟ็ต หมวกส้มคนนี้

รูป รูป    

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน โบนัส

ต้องมีทุกงาน...................อิ อิ
    ก่อนกลับ..............แก็งชะมวง ไปร่วมปารืตี้ที่ Club Service กันต่อ ..................เลยยกรถขึ้นจากสนามไปด้วยกันเลย

รูป รูป    

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สุดท้าย

แอ็คชั่นสวยๆ ................. ในสนามก่อนออกตัว

รูป รูป    

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Arrow ขอบคุณ จากใจ

ขอบคุณ
    >> Lambretta Service Station
    คุณลุง ที่สนับสนุนอะไหล่สำคัญๆ มากมาย ภายในห้องเครื่องของรถผม และคำปรึกษาดีๆ อีกมากมาย
    พี่ไก่ พี่กุ้ง ที่คอยร่วมด้วยช่วยกันในคำปรึกษา เเละคอยหาอะไหล่ให้ ในตอนดึกๆ
    >> เจ๊หมู ของชาว Scooter บุคคลสำคัญ ที่คอยสนับสนุนอะไหล่ Lambretta ตอนดึกเหมือนเคย
    >> ชาวบ้านเเถวสะพานนวลฉวี ที่ไม่เอาเรื่องพวกเราตอนเทสรถ ในยามค่ำคืน จนทำให้พวกเค้าไม่ได้หลับไม่ได้นอน ทั้งอาทิตย์ก่อนเเข่ง (ดีที่นะได้ถ้วยมา) ไม่งั้น........
    >> ทีมช่าง Club Service เเละ เพื่อนๆ ปากเกร็ด ที่ร่วมเเรง ร่วมใจในการทำรถ ทั้ง 3 คัน ให้ได้ออกมาเเข่งในสนาม ถึงเเม้บางครั้งจะเหนื่อยเเสนเหนื่อย ต้องอดหลับอดนอน อดไปเรียน อดไปหาแฟน บางคนอดปี้ อดไปทำงาน จนทำให้มีอารมณ์โกรธกันบ้าง แต่สุดท้ายทุกคนก็ร่วมเเรงร่วมใจกันจนจบการเเข่งขัน
    >> ประเทศอินเดีย ที่ทำให้มีอะไหล่ Lam ถูกๆๆ คุณภาพดีมาใช้กัน เเละ ญี่ปุ่น ที่ผลิตอะไหล่มามากมายจนดัดแปลงมาใช้กับ Scooter ของเราได้อย่างดี
    >> เพื่อนๆ ทุกๆคน ที่ถูกยืมอะไหล่ เเบบ มัดมือชก และ พี่เจ BMW ที่ให้ยืมช่วงหน้า Lambretta
    >> กองเชียร์ ที่มากินเบียร์ ( เมากันอย่างเดียว) ทุกค่ำคืนที่เราทำ เเละลองรถ ซึ่งก็ทำให้มีความสนุกคึกครื้น เเละ เกะกะมากๆๆ ในการทำรถ
    >> กลุ่มชะมวง ก้อง กับเดียร์ ที่มาสนุกสนานกันในคืนก่อนเเข่ง เเม้ว่าก้องจะ......อย่างเดียว
    >> และท่านอื่นๆ ที่ร่วมเเรง ร่วมใจ คอยเอาใจช่วย ที่ไม่ได้เอ่ยถึง.................................. ......

<<<<<<ขอบคุณมากๆๆ เเล้วพบกันสนามหน้า>>>>>>
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Shop_note : 09-10-2006 เมื่อ 16:16

Senior Member kong.cms's Avatar
    สถานที่
    ชะมวง scooter club จันทบุรี
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Shop_note อ่านข้อความ
    ขอบคุณ
    >> Lambretta Service Station
    คุณลุง ที่สนับสนุนอะไหล่สำคัญๆ มากมาย ภายในห้องเครื่องของรถผม และคำปรึกษาดีๆ อีกมากมาย
    พี่ไก่ พี่กุ้ง ที่คอยร่วมด้วยช่วยกันในคำปรึกษา เเละคอยหาอะไหล่ให้ ในตอนดึกๆ
    >> เจ๊หมู ของชาว Scooter บุคคลสำคัญ ที่คอยสนับสนุนอะไหล่ Lambretta ตอนดึกเหมือนเคย
    >> ชาวบ้านเเถวสะพานนวลฉวี ที่ไม่เอาเรื่องพวกเราตอนเทสรถ ในยามค่ำคืน จนทำให้พวกเค้าไม่ได้หลับไม่ได้นอน ทั้งอาทิตย์ก่อนเเข่ง (ดีที่นะได้ถ้วยมา) ไม่งั้น........
    >> ทีมช่าง Club Service เเละ เพื่อนๆ ปากเกร็ด ที่ร่วมเเรง ร่วมใจในการทำรถ ทั้ง 3 คัน ให้ได้ออกมาเเข่งในสนาม ถึงเเม้บางครั้งจะเหนื่อยเเสนเหนื่อย ต้องอดหลับอดนอน อดไปเรียน อดไปหาแฟน บางคนอดปี้ อดไปทำงาน จนทำให้มีอารมณ์โกรธกันบ้าง แต่สุดท้ายทุกคนก็ร่วมเเรงร่วมใจกันจนจบการเเข่งขัน
    >> ประเทศอินเดีย ที่ทำให้มีอะไหล่ Lam ถูกๆๆ คุณภาพดีมาใช้กัน เเละ ญี่ปุ่น ที่ผลิตอะไหล่มามากมายจนดัดแปลงมาใช้กับ Scooter ของเราได้อย่างดี
    >> เพื่อนๆ ทุกๆคน ที่ถูกยืมอะไหล่ เเบบ มัดมือชก และ พี่เจ BMW ที่ให้ยืมช่วงหน้า Lambretta
    >> กองเชียร์ ที่มากินเบียร์ ( เมากันอย่างเดียว) ทุกค่ำคืนที่เราทำ เเละลองรถ ซึ่งก็ทำให้มีความสนุกคึกครื้น เเละ เกะกะมากๆๆ ในการทำรถ
    >> กลุ่มชะมวง ก้อง กับเดียร์ ที่มาสนุกสนานกันในคืนก่อนเเข่ง เเม้ว่าก้องจะ......อย่างเดียว
    >> และท่านอื่นๆ ที่ร่วมเเรง ร่วมใจ คอยเอาใจช่วย ที่ไม่ได้เอ่ยถึง.................................. ......

<<<<<<ขอบคุณมากๆๆ เเล้วพบกันสนามหน้า>>>>>>
    ชะมวงขอบคุณบ้าง
    ขอบคุณเบียร์ ลีโอในคืนแรกและเบียร์อาชาในคืนที่สอง
    ขอบคุณลูกชิ้นและไส้กรอกของแฟนน้าโอ๋ที่ทอดให้กิน
    ขอบคุณอาจารย์หน่อย กะอาจารย์ไฝที่หนีกันไปเที่ยวรัชดาซอย 4
    ขอบคุณเจ็กหมัดที่ฝากรอยเท้าไว้ที่หลังเสื้อไว้ให้เป ็นที่ระลึก
    ขอบคุณชมรม พืชเมืองยิ้มทุกคน นำโดยพี่อารต์ ที่ให้การต้อนรับอย่างดี
    ขอบคุณมากๆแล้วสนามหน้าจะไปเยือนปากเกร็ดใหม่
    ชะมวง scooter club chantaburi
    by fu

Member Mr. inno02's Avatar
    สถานที่
    time machine
    ขอบคุณ
    0

ยินดีด้วยครับ กับอันดับที่ได้มา พวกคุณพร้อมกันจิงๆ
    แต่พวกเราเอารถเดิม ลูกแค่ 54 mm. ตามติดๆ คราวหน้าคงได้สนุกกันอีก
    /แลมสีม่วง

Member 200rally's Avatar
    สถานที่
    ปากเกร็ดs.c
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน จิงๆ

รักกลุ่มนี้จิงๆ ให้ดิ้นตายซิว้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ วันเชียร์มันส์มากๆๆๆๆๆๆๆๆ

Senior Member Lam Station's Avatar
    สถานที่
    Lambretta Service Station
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอแสดงความยินดีด้วย

Lambretta Service Station ขอแสดงความยินดีด้วยกับความสำเร็จในครั้งนี้..พ่อเป็ นห่วงให้โทรถามตลอด...เลยต้องโทรไปก่อนเวลานอนของ Shop_Note ขออภัยด้วยครับ....แต่ก็ยิดความสำเร็จที่เริ่ม..และค วามสำเร็จในครั้งต่อไป...พยายามต่อไปครับ....เที่ยวห น้า..ไปเชียร์แน่...
    We're team service.
    We're Lambretta Service Station.

ติดต่อ Lam Station โทร. 081-867-6974

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking สนามหน้า

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Lam Station อ่านข้อความ
    Lambretta Service Station ขอแสดงความยินดีด้วยกับความสำเร็จในครั้งนี้..พ่อเป็ นห่วงให้โทรถามตลอด...เลยต้องโทรไปก่อนเวลานอนของ Shop_Note ขออภัยด้วยครับ....แต่ก็ยิดความสำเร็จที่เริ่ม..และค วามสำเร็จในครั้งต่อไป...พยายามต่อไปครับ....เที่ยวห น้า..ไปเชียร์แน่...
    ขอบคุณมากๆๆ
    ส่วนเรื่องเวลานอนตอนที่โทรมา....ผมตื่นเเล้วเเตยังน อนเล่น......เนื่องมาจากเมื่อคืนเเข่งเสร็จกินกันหนั กเลย
    และสนามหน้าคงจะมันส์กว่านี้อีก...............เเต่ต ้องขอเวลาไปหาปัจจัยก่อน.....................

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Unhappy ok

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Mr. inno02 อ่านข้อความ
    ยินดีด้วยครับ กับอันดับที่ได้มา พวกคุณพร้อมกันจิงๆ
    แต่พวกเราเอารถเดิม ลูกแค่ 54 mm. ตามติดๆ คราวหน้าคงได้สนุกกันอีก
    /แลมสีม่วง
    ผมว่า lam คุณน่าจะลูก 57 mm. เท่ากับ Cosa ในกลุ่มผมนะ เพราะว่า 150 cc. ของ Lam ลูกสูบเริ่มที่ 57 mm. นะ ส่วน Lam 125 cc. ลูกสูบเริ่มที่ 52 mm. หรือว่าเสื้อ รถคุณเป็น 125 cc. ขยายลูก เเต่รถคันนี้ มันเป็น 3 TV 175 นะตอนที่อยู่กับเข้ม รุ่นน้องผมอ่ะ
    ส่วน Cosa ในกลุ่มผมก็เดิมนะ เเค่เปลี่ยนท่อ 800 บาท กับยาง 600 บาท ส่วนรถเพิ่งซื้อก่อนเเข่งได้ อาทิตย์เดียว 2 หมื่นกว่าๆๆ ไม่ได้ทำอะไรเลย ส่วนที่เห็นสายสีๆ ที่เครื่องมันเป็นสีสันเท่านั้นเอง
    ส่วนรถของคุณก็วิ่งซะ สะใจสมเเล้วที่เอามาลงเเข่ง เเต่พอเข้าเส้นเเล้วเป้นอะไรอ่ะ เเหกโค้งไปเฉยๆ ไว้เจอกันสนามหน้านะ

Lam 3 TV ( คันสีม่วงๆ หัวชุบ ดั้งชุบ ตะเกียบชุบ โครงรถชุบ ดุมดิสชุบ ) รถคุณในอดีตอ่ะ.....................

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Shop_note : 14-10-2006 เมื่อ 11:15

Member i_lomo's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking กิ้ววว

ยินดีกับทุกคนด้วยยค่ะ
    from my lungs to my feet i'm breathing
    I'm loving every minute, every road signs a reminder of exactly why we did it to begin with

Pakkred Scooter Club*

Senior Member GUNZA1's Avatar
    ขอบคุณ
    0

สวยๆแรงๆ ทั้งนั้น ยินดีด้วยกับ รางวัลครับ ว่างมาเยือน อุตรดิตถ์บ้างนะครับ

/\2 /\2 /\2 /\2 และแล้วความ สำเร็จ ก็มาถึง เอ้า ฉลอง ! ! !

Member เหยี่ยวราตี's Avatar
    สถานที่
    club service!!**!!Pakkred Vespa and Lambretta Scooter Club /and/CuB4 Lambretta GP 0Nly !!!
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Mr. inno02 อ่านข้อความ
    /แลมสีม่วง
    เออ.......ลูกแลม 150 มันไม่มีลูก 54 มิลไม่ไช่เหรอ.......
    ส่วนตัวผมยังไม่เคยเห็นลูกแลม 54 มิลเลยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Shop_note : 13-10-2006 เมื่อ 10:16

CUB4 LAMBRETTA GP ONLY !!!!

ทำไมบ้าของเเท้กันจังวะ