++++++++ sell lambretta tv 175 serie 3 ทะเบียนเเท้ 888 พร้อมโอน ++++++++ - หน้า 2

ชื่อกระทู้: ++++++++ sell lambretta tv 175 serie 3 ทะเบียนเเท้ 888 พร้อมโอน ++++++++

พาเพลิน's Avatar
    สถานที่
    AF.Service
    ขอบคุณ
    0

รถในความฝัน ช่วยอัพครับ
    ล้อเล็กเวียงโกศัย
    125 ES by AF.Service
    ++++++++++++++++++++
    Tel : 087-566-1428
    บัญชี : นายภุชงค์ สายศร 512-2-14070-9 บ.ออมทรัพย์ ธ.ทหารไทย
    ที่อยู่ : นายภุชงค์ สายศร 1/4 ซ.ป่าห้า ถ.ห้วยแก้ว ต.สุเทพ อ.เมือง จ.เชียงใหม่ 50200

ปัญ ยอดชาย ขายความรู้
    ขอบคุณ
    0

รถผู้ดีขี่ สีแบบนี้ สวยครับ

Ch@ron's Avatar
    สถานที่
    นอกสังกัด
    ขอบคุณ
    0

สวยคับ

อยากได้จัง แต่ตังไม่พอ อิอิ

อัพคับ
    ET 3 ก้อซ่า ... คราวหน้าอย่าคิดไปเอง

Member TongtanG_9688's Avatar
    ขอบคุณ
    0

งามๆเลย

สุ โค้ยยยยยยยย

ชอบจัง
    ชื่อบัญชี นาย อภิชาติ ชัยวงศ์รุ่งเรือง
    ธนาคาร กสิกรไทย ออมทรัพย์ 7512554134

tel : 0814274940 โจ้
    email : [email protected]
    ฝากร้านขายของด้วยครับ https://www.facebook.com/Tomorrows-a...6754362410285/

Senior Member ASSASINT's Avatar
    สถานที่
    CHONBURI SCOOTER CLUB
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ BikeCross อ่านข้อความ
    รถดี ทะเบียนสวย ตอง8ขี่แล้วรวย บอกได้แค่นี้ ยกไป น้องเจมส์
    รวยอะไรล่ะพี่ ขายจะได้เอาเงินไปซื้อเเบล็กเบอรี่ เอามาบีบีกับน้องมหิดล
    ข้างบ้านเเฟนพี่ไง
    ไว้เดี่ยวกลับไปเจอกัน

Senior Member ASSASINT's Avatar
    สถานที่
    CHONBURI SCOOTER CLUB
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ b-ankgamo อ่านข้อความ
    สวยครับ อัพให้ครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ NINGNING*-* อ่านข้อความ
    ชลเหมือนกันครับแต่อยู่พัทยาครับ

รถงามมาก *-*
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ JO-LBT อ่านข้อความ
    รถสวยครับสงใสมาอยู่พัทยาอีกคันแน่นอน 5555555
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ BikeCross อ่านข้อความ
    รถดี ทะเบียนสวย ตอง8ขี่แล้วรวย บอกได้แค่นี้ ยกไป น้องเจมส์
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Lamvasapeas อ่านข้อความ
    งามเลยครับ ช่วงนี้มีแต่รถสวยๆมาขาย
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ eakooooo อ่านข้อความ
    แล้ว tv 200 ทะเบียนแท้พร้อมโอนอีกคันไม่ขายเหรอครับ หากขายรีบบอกนะครับ อยากได้มากเลย
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ พาเพลิน อ่านข้อความ
    รถในความฝัน ช่วยอัพครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Rally 2 แรง อ่านข้อความ
    ต้องคันนี้เลย...ใช่เลย!
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Phuun อ่านข้อความ
    รถผู้ดีขี่ สีแบบนี้ สวยครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Ch@ron อ่านข้อความ
    สวยคับ

อยากได้จัง แต่ตังไม่พอ อิอิ

อัพคับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TongtanG_9688 อ่านข้อความ
    งามๆเลย
    200 ถ้าขายจะบอกคับตอนนี้คงยังคับ ยังเสียดาย 175 อบู่เลย ><

ขอบคุณทุกท่านที่ช่วย อัพ กระทู้คับ เเละโทรมาสอบถามนะคับ
    รถขายไปตั้งเเต่เมื่อวานเเล้วคับ
    ขอบคุณ เวบมาสเตอร์มาก มาก นะคับ

Bookmarks