[ ขาย ] เกจ์ Veglia, Weber Carbu และอื่นๆ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: เกจ์ Veglia, Weber Carbu และอื่นๆ

toonhyper's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

มาตรฐาน เกจ์ Veglia, Weber Carbu และอื่นๆ

ขาย เกจ์ Veglia, Weber Carbu และอื่นๆ

ขายไปหลายรายการแล้ว เพื่อไม่ให้สับสน ขอเปิดกระทู้ใหม่อีกทีนะครับ

ผมไม่ใช่พ่อค้าครับ ... สินค้าทุกส่วนใหญ่สั่งมาจาก eBay ด้วยความบ้าคลั่ง สั่งแล้วสั่งอีก สั่งมาเกินความต้องการ
    ... พอเห็นว่ามันชักจะเยอะไปแล้ว เลยนำมาระบายออกบ้าง

ทุกรายการยังไม่เคยถูกติดตั้ง หรือ ทดสอบ ในเมืองไทยมาก่อน ส่งมาถึงแล้วผมก็เก็บใส่กล่องเลย ตอนจะสั่งก็ถามคนขาย(eBay)เค้าก็บอกว่าถอดออกมาตอนมั นใช้ได้
    ### ดังนั้นผมไม่ขอรับประกันนะครับ ###

ราคาถูก-แพงบ้าง ตามราคาที่ได้มาครับ บางรายการโดนภาษีด้วย (รวมๆแล้วน่าจะขาดทุนด้วยซ้ำ -_-") ถ้้าเห็นว่าแพงไปยังไง โทรมาคุยกันได้นะครับ

** เหมือนเดิม ขอไม่รับจองข้ามวันนะครับ **
    ติดต่อ ตูน 089-890-5686 (9.00 - 17.00น.)

A : เกจ์ Veglia Borletti วัด Oil Press, Water Temp, Fuel มี 1 ชุด 3 ตัว ชุดยอดนิยม สายไฟครบดังภาพครับ
    รายการนี้ขายแล้ว ขอบคุณครับ

B : Weber Carburetor 30 DICA 1 จาก Fiat 850 Spider น่าจะใส่ได้กับเครื่อง Fiat 600cc - 1000cc ขึ้นไป (อันนี้ต้องไปเช็คเอง ผมไม่ทราบนะครับ) ซื้อมาจะเอามาใช้กับเครื่อง FIAT 850 แต่ได้อีกอันมาแล้ว ... มี 1 ตัว
    ราคาตัวละ 3,500 บาท

C : Aluminum Oil Pan/Oil Sump สำหรับเครื่อง Fiat 817, 843, and 903 cc (600 น่าจะได้นะ ไม่แน่ใจครับ)
    เป็นของติดรถ Fiat 850 Spider ... น.น.เบามาก + จุน้ำมันเครื่องได้มากขึ้น
    รายการนี้ขายแล้ว ขอบคุณครับ

D : Dash Board สำหรับ Fiat 850 Spider (ติดมากับเกจ์ Veglia Borletti) มี 2 ชุด เป็นเหล็ก สภาพลายไม้หุ้มมีแตกบ้าง หุ้มใหม่ก็น่าจะสวยเหมือนเดิม
    รายการนี้ก็แจกไปแล้วทั้งสองอันครับ

รายการอื่นๆจะตามมาอีกครับ

ขอบคุณครับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย toonhyper : 26-02-2010 เมื่อ 11:05

toonhyper's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

up

dang-ke's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

ขายดี จริงๆครับ..555..

Bookmarks