ขอเชิญร่วมงาน"วัดเจียงอีคลาสสิค"ครั้งที่2 (27-28 พฤศจิกายน 2553) - หน้า 32

หน้าที่ 32 จากทั้งหมด 41 หน้า แรกแรก ... 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 40 41 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ขอเชิญร่วมงาน"วัดเจียงอีคลาสสิค"ครั้งที่2 (27-28 พฤศจิกายน 2553)

honda465's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ไปแน่น นอ น คับๆๆ

Senior Member
    สถานที่
    บัวใหญ่สองล้อเก่า
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ...

ไปท้าลมหนาวที่วัดเจียงอีกัล

BUAYAI CLASSIC
    TEAM
    NAKHON RATCHASIMA
    บัวใหญ่สองล้อเก่า

เงียบก้อพัง ดังก้อพัง!!!!!!

http://top-chaly-sida.hi5.com -

ขับด้วยจัย ไปด้วยเงิน จิ จ๊ะ จิ จ๊ะ
    คนบางคนเกิดมาเพื่อที่จะเป็นอะไรได้หลายอย่าง เเต่จะมีสักกี่คนที่เกิดมาเพื่อเป็น.."ตำนาน"

Senior Member texbit007's Avatar
    สถานที่
    นาคูคลาสสิกไบค์
    ขอบคุณ
    0

ดันๆๆๆ
    ไปด้วยคน

Member meclassic's Avatar
    สถานที่
    สเตอร์รูด
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

SEE YOU ` NAJA,,

http://gotanta.hi5.com

Junior Member ชมรมรถเก่ายกโป้ง's Avatar
    สถานที่
    โบราณเพลินเพลิน
    ขอบคุณ
    0

ผมเชื่อครับว่าคนที่วิ่งทุกวันนี้ชอบและรักจริงๆพวกเ ราก็เหมื่อนพวกติดทองหลังพระทำดีไม่มีใครเห็นเราก็ไม ่ได้ต้องการให้ใครเห็นเราทำดีเพราะเราไม่ใช่พวกที่ทำ ดีเอาหน้าแต่เมื่อทุกครั้งที่มีคนบ้างคนกลุ่มบ้างกลุ ่ม ทำผิดก็เหมารวมเราชาวสองล้อหมดว่าเป็นพวกกุ๋ยพวกขยะส ังคมบ้าง *-พวกเข้าไม่รู้ว่าเราเสียใจไหมจะมีใครบ้างไหมที่ขี่รถ มาร่วมตัวกัน นำเงินเล็กๆน้อยน้อยมาร่วมบริจากให้กับโรงเรียนที่ด้ อยโอกาศ แบบพวกเราขี่รถตากแดดข้ามวันข้ามคืนมากจากที่ต่างๆ นำเงินมาให้ อาจจะเป็นเงินที่เล้กหรือน้อย แต่มากด้วยนำใจ เงินส่วนนั้นที่เราชาวสองล้อได้ร่วมใจกันบริจาก แหละครับ เป็นทุน
    ซื้ออุปกรณ์กีฬา ซื้ออุปกรณ์ การเรียนให้กับน้องๆ ทุกคนจงภูมิใจ ที่ได้เป็นชาวสองล้อและขอให้ทุกคนจงวิ่งต่อไปด้วยใจ --เมื่อทองที่ติดหลังพระมันล้นจนไม่มีที่ให้ติด ทุกคนก็จะกระจ่างเองว่า เราทำดี กันเสมอมา ใครที่เคยทำไม่ดีก็ขอให้เปลี่ยนตัวเองกลับมาเป็นพี่ท ี่ดีที่น่ารักเป็นแบบอย่างให้กับน้องๆรุ่นต่อๆไป เเล้ววงการคลาสสิค์ก็จะอยู่คู่สังคมได้ ตลอดไป เรื่องทะเลาะวิวาท์ก็อีกเรื่องหนึ่งที่ทำให้เราเสียช ื่อเสีย มาทำบุญอะไร มันมา เต้นเเล้วก็มาตีกันชัดๆ *ผมเชื่อว่าเป็นส่วนน้อยที่ทำอย่างนั้นอย่าเห็นเรารั กกัน ขนาดแค่สังคมเล้กๆยังไม่สามัคคีเเล้วประเทศไทยจะไปเห ลืออะไร จะโกรษกันขนาดไหนก็ขอให้เก็บไว้ คิดว่าเราอย่างน้อยๆก็เป็นคนที่รัก เเละชอบในสิ่งเดียวกัน

ถ้าทำให้ขัดใจ ต้องขออภัย ไว้ ณ ที่นี้ครับ

ร่วมใจกันครับ ไม่มีใครมาทำลายวงการของเราได้นอกจากเราทำลายกันเอง

ส่วนงานนี้รับทราบครับ ไปแน่นอนนนน

อาชันสองล้อเมืองยศ ยโสธร จ้า

รูป รูป  
    มิตรภาพ กับการเดินทาง
    ชมรมอนุรักษ์รถจักรยานยนต์โบราณ
    (อาชัน)เพลินเพลิน คลาสสิค์ไรเดอร์ ยโสธร

คลาสสิค์อยู่ที่ใจใช่ที่รถ

WATGEANG_E's Avatar
    สถานที่
    วัดเจียงอี
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ชมรมรถเก่ายกโป้ง อ่านข้อความ
    ผมเชื่อครับว่าคนที่วิ่งทุกวันนี้ชอบและรักจริงๆพวกเ ราก็เหมื่อนพวกติดทองหลังพระทำดีไม่มีใครเห็นเราก็ไม ่ได้ต้องการให้ใครเห็นเราทำดีเพราะเราไม่ใช่พวกที่ทำ ดีเอาหน้าแต่เมื่อทุกครั้งที่มีคนบ้างคนกลุ่มบ้างกลุ ่ม ทำผิดก็เหมารวมเราชาวสองล้อหมดว่าเป็นพวกกุ๋ยพวกขยะส ังคมบ้าง *-พวกเข้าไม่รู้ว่าเราเสียใจไหมจะมีใครบ้างไหมที่ขี่รถ มาร่วมตัวกัน นำเงินเล็กๆน้อยน้อยมาร่วมบริจากให้กับโรงเรียนที่ด้ อยโอกาศ แบบพวกเราขี่รถตากแดดข้ามวันข้ามคืนมากจากที่ต่างๆ นำเงินมาให้ อาจจะเป็นเงินที่เล้กหรือน้อย แต่มากด้วยนำใจ เงินส่วนนั้นที่เราชาวสองล้อได้ร่วมใจกันบริจาก แหละครับ เป็นทุน
    ซื้ออุปกรณ์กีฬา ซื้ออุปกรณ์ การเรียนให้กับน้องๆ ทุกคนจงภูมิใจ ที่ได้เป็นชาวสองล้อและขอให้ทุกคนจงวิ่งต่อไปด้วยใจ --เมื่อทองที่ติดหลังพระมันล้นจนไม่มีที่ให้ติด ทุกคนก็จะกระจ่างเองว่า เราทำดี กันเสมอมา ใครที่เคยทำไม่ดีก็ขอให้เปลี่ยนตัวเองกลับมาเป็นพี่ท ี่ดีที่น่ารักเป็นแบบอย่างให้กับน้องๆรุ่นต่อๆไป เเล้ววงการคลาสสิค์ก็จะอยู่คู่สังคมได้ ตลอดไป เรื่องทะเลาะวิวาท์ก็อีกเรื่องหนึ่งที่ทำให้เราเสียช ื่อเสีย มาทำบุญอะไร มันมา เต้นเเล้วก็มาตีกันชัดๆ *ผมเชื่อว่าเป็นส่วนน้อยที่ทำอย่างนั้นอย่าเห็นเรารั กกัน ขนาดแค่สังคมเล้กๆยังไม่สามัคคีเเล้วประเทศไทยจะไปเห ลืออะไร จะโกรษกันขนาดไหนก็ขอให้เก็บไว้ คิดว่าเราอย่างน้อยๆก็เป็นคนที่รัก เเละชอบในสิ่งเดียวกัน

ถ้าทำให้ขัดใจ ต้องขออภัย ไว้ ณ ที่นี้ครับ

ร่วมใจกันครับ ไม่มีใครมาทำลายวงการของเราได้นอกจากเราทำลายกันเอง

ส่วนงานนี้รับทราบครับ ไปแน่นอนนนน

อาชันสองล้อเมืองยศ ยโสธร จ้า

ไม่ขัดใจพี่เลยแม้แต่น้อย..อยากให้ทุกคนคิดได้แบบนี้ ..ความสุขสุดยอดที่สุดคือได้ขับรถคู่ใจ..ไม่ใช่หน้าเ วที..
    NING.WATGEANG_E
    สายน้ำเปลี่ยนใจปลา..กาลเวลาเปลี่ยนใจคน
    T.080-1659090 089-4268689 045-644346

เลขบัญชี
    156-1-32258-9

เฉลิมกิตติ์ บุญส่ง
    กรุงศรีอยุธยา

การเดินทางไม่มีวันสิ้นสุด แดง เพื่อนสนิทเหลา's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าเพื่อนสนิทเมืองช้าง
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน รถเก่าเพื่อนสนิทเมืองช้าง

นับถอยหลัง...

รูป รูป  
    แดง สุรินทร์
    ชมรมรถเก่าเพื่อนสนิทเมืองช้าง
    ภาพงาน รถเก่าเพื่อนสนิทเมืองช้างครั้งที่ 1
    แวะชมคลิกข้างล่างได้เลยครับ
    082-3696994 086-5816592

ตั้ม(โรงงานกระดาษ)'s Avatar
    สถานที่
    รถเก่าโรงงานกระดาษ<B.F.C>
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แดง เพื่อนสนิทเหลา อ่านข้อความ
    นับถอยหลัง...

ตาคนในรูปนิ คุ้นๆ อยุ่นะ...ขี่ yl2 สีน้ำเงิน..ว่ามั้ยน้าแดง........อิอิ
    MC_ รถเก่าโรงงานกระดาษ

Senior Member DAISURINLAOCLASSIC's Avatar
    สถานที่
    สุรินทร์เหลาคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ได๋สุรินทร์ เหลา รับ ทราบ

Senior Member GoDLikEz_Mc's Avatar
    สถานที่
    คำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์
    ขอบคุณ
    0

แล้วเจอกันครับพี่หนิง

คำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์ คิดถึงมากๆ !!
    ติดต่อ 082-3806193 บีม 24 ช.ม.

บอร์ดกลุ่ม : ชมรมรถเก่าคำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์

Facebook : บีม คำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์

รูปงาน : สองล้อร่วมใจทำดีเพื่อสังคมครั้งที่ 1

ที่อยู่ : วศิน มานุช 413/1 ถ.สาครวาศรี ต.ลุมพุก อ.คำเขื่อนแก้ว จ.ยโสธร 35110

ชื่อบัญชี : นายวศิน มานุช ธนาคารออมสิน สาขาคำเขื่อนแก้ว เลขบัญชี 020-0581-6463-1

ชมรมรถเก่าคำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์

ตั้ม(โรงงานกระดาษ)'s Avatar
    สถานที่
    รถเก่าโรงงานกระดาษ<B.F.C>
    ขอบคุณ
    0

ไกล้ๆๆๆ มาแล้วๆๆๆๆๆๆ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ตั้ม(โรงงานกระดาษ) : 09-11-2010 เมื่อ 10:22
    MC_ รถเก่าโรงงานกระดาษ

ลูกเจ้าพ่อหลักเมืองกุดชุม off-rider's Avatar
    สถานที่
    กุดชุม-ยโสธร
    ขอบคุณ
    0

ดันๆ
    บักหำน้อย ยโสธร...........

Junior Member ampxp000's Avatar
    สถานที่
    รถฮ่างเมืองต้นเทียน
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ...

รถฮ่างไปนำแหน่เด้อ

Senior Member Nick_Bandan's Avatar
    สถานที่
    รถคลาสสิคบ้านด่าน ณ บุรีแป๊ะ-รถเก่าย้อนยุคแร้งคอย สระบุรี
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สองล้อบ้านด่าน บุรีรัมย์

ขอโทษครับ ไปๆๆๆ

Mag-Alone Mc_Classic_km7's Avatar
    สถานที่
    K.M.7
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ WATGEANG_E อ่านข้อความ
    ดีแล้วคับงานและภรรยามาที่หนึ่งยุแล้ว..ห้าๆ..
    อัพให้คร้าบพี่หนิง!
    Tel : 089-5556335 (One-2-call)
    -------------------------------
    773-016-6925
    Mr.FUANGWICHA PACHAROEN
    Krungthai Bank.

หน้าที่ 32 จากทั้งหมด 41 หน้า แรกแรก ... 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 40 41 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks