สมาชิกbbb มีใครกันบ้างอัพเดทปี2010 กันหน่อย - หน้า 3

ชื่อกระทู้: สมาชิกbbb มีใครกันบ้างอัพเดทปี2010 กันหน่อย

The Tar Cosa* The Tar Cosa's Avatar
    สถานที่
    Hippie Gangster
    ขอบคุณ
    0

หนูสวยกว่าพี่พลอยอีก...หุหุหุ

ต้า...คอซ่า!!!!!

Name:  wZicL9462838-02..jpg
Views: 327
Size:  40.6 KB

เอ...คุณเกรียนมาก!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    VESPA HIPPY * Cosa & ET3
    https://www.facebook.com/hippietown.woodstock

Member งึกงึกงักงัก's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เพลงเพราะ อ่านข้อความ
    เพลงเพราะ PX 180 FL อยู่มั่ง ไม่อยู่มั่ง ไปมั่ง ไม่ไปมั่ง นานๆเจอกันที ต้องขออภัย .....

เพราะเป็นคนรักครอบครัว อิอิ
    รวมกันเราก็อยู่
    แยกกันอยู่ก็ไม่ตาย
    ถ้าอยากมารวมแล้วทำให้คนอื่น ชิบหาย
    เชิญแยกตัวไปตาย ให้แผ่นดินสบาย
    เพราะยังไง.....
    ตัวมึ..งก็ ตุ๊ดดด ไม่เปลี่ยนแปลง

Rally 200 Racing mas150's Avatar
    ขอบคุณ
    0

พี่ผมอยู่ด้วยดิครับ...อยากอยู่บางแสนอ่า....อิอิ... .

Senior Member สมหวัง's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ผม ตั้มครับ ตอนนี้รถไม่มี แต่ใจรัก bbb ครับไว้ว่างเมื่อไรจะไปเที้ยวหานะ
    ไม่มาวเหล้า แต่เรายังมาวเบียร์
    อีกสาวเชียร์ ก็น่ารัก เป็นหนักหนาได้ทั้งมาวได้ทั้งเพลินเจริญตา
    แสนหรรษาจริงเรา...ได้มาวเบียร์

Senior Member Immortal_rock's Avatar
    สถานที่
    Px Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

[QUOTE=The Tar Cosa;3554188]หนูสวยกว่าพี่พลอยอีก...หุหุหุ

สวยลากไส้เหรอจร้า น้องต้า

Senior Member เพลงเพราะ's Avatar
    สถานที่
    BangSaen City
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ งึกงึกงักงัก อ่านข้อความ
    เพราะเป็นคนรักครอบครัว อิอิ
    รักครอบครัว สู้พี่โบ้ทไม่ได้หรอกครับ คนนั้น รักเดียวใจเดียว สื่อสัตย์ สุจริต สุดอ่ะ
    เล่อะเบ๊กกก !!!

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สมหวัง อ่านข้อความ
    ผม ตั้มครับ ตอนนี้รถไม่มี แต่ใจรัก bbb ครับไว้ว่างเมื่อไรจะไปเที้ยวหานะ
    ว่างเมือไหร่มาเที่ยวหาน้องบ้างครับ คิดถึงไม่มีรถก็มาได้

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mas150 อ่านข้อความ
    พี่ผมอยู่ด้วยดิครับ...อยากอยู่บางแสนอ่า....อิอิ... .
    ขี่มาซํกทีเหอะ รอ อยู่

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ The Tar Cosa อ่านข้อความ
    หนูสวยกว่าพี่พลอยอีก...หุหุหุ

Name:  wZicL9462838-02..jpg
Views: 327
Size:  40.6 KB

เอ...คุณเกรียนมาก!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    นมแบนสุดด้วย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ yorkservice อ่านข้อความ
    ผมชื่อ ยอร์คครับ ไม่ได้นามสกุล เซโตะ นะครับ เป็นสมาชิก บีชไบค์ คนหนึ่ง ซึ่งอยู่ในเมืองเล็กๆ

ของอำเภอศรีราชา จังหวัดชลบุรี

ที่ชื่อว่า อ่าวอุดม ผมมีรถอยู่สองคันครับ ความสามารถต่างกันออกไปครับ

คันแรก เจ้าซูเปอร์ แอ๊บแบ๊ว นี่เอง ไฟแนนซ์ยึดไปละครับ < พี่โบ๊ต เอาไปซ่อมครับ> คันนี้สีหวานมากครับ

เกิดจากที่ช่างทำสีผิดไปจากเบาะนั่นเองครับ แต่ไม่เป็นไรครับ ไปไหนเด็กประถมก็มอง <มหาลัยไม่มองเลยครับ>

คันที่สอง คอซ่าครับ หรือน้องต้มเลือดหมู คันนี้ไม่เคยงอแงครับ และที่สำคัญไม่เคยแซง 200 คันไหนด้วยครับ

เป็นรถที่เรียบร้อยครับ มารยาทดีให้เค้าแซงกันหมดครับ เพราะไม่มีเบรคครับ

ก็จะเป็นสมาชิก บีชไบค์ สาขาอ่าวอุดม ตำบลท่งสุขลา อำเภอศรีราชา จังหวัด ชลบุรีต่อไปครับ

แม้ว่ากลุ่มจะเหลือไม่กี่คนหรือมากกว่าใครๆ ใครเข้ามาออกไป หรือรถใครขาย ไม่มีรถขับ เราก็ยังเป็นบีชไบค์ครับ

ลืมกันได้ทำกันลง กลุ่มนี้คงไม่มีมาถึงทุกวันนี้ครับ

ขอโทษทุกคนนะครับที่ไม่ได้ไปหา ผมหายหน้าหายตาไปนาน รอให้ทุกอย่างมันลงตัวจริงๆในชีวิตก่อนนะครับ

จะไปเยี่ยมไปหาไปเฮฮาด้วยกัน บ่อยๆนะครับ...

ปล.เอารูปสมัยละอ่อนมาให้ชมกัน
    ไม่เป็นไร เด๊ยวหาๆ หมอบไปหาอีก เส้นทางไปอ่าวชอบๆ ยาวๆ ไปๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เพลงเพราะ อ่านข้อความ
    เพลงเพราะ PX 180 FL อยู่มั่ง ไม่อยู่มั่ง ไปมั่ง ไม่ไปมั่ง นานๆเจอกันที ต้องขออภัย .....

ไม่เป็นไรครับชินแล้ว พี่เด่นเกียร์มัว

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

Senior Member beery's Avatar
    สถานที่
    bbb
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ yorkservice อ่านข้อความ
    ผมชื่อ ยอร์คครับ ไม่ได้นามสกุล เซโตะ นะครับ เป็นสมาชิก บีชไบค์ คนหนึ่ง ซึ่งอยู่ในเมืองเล็กๆ

ของอำเภอศรีราชา จังหวัดชลบุรี

ที่ชื่อว่า อ่าวอุดม ผมมีรถอยู่สองคันครับ ความสามารถต่างกันออกไปครับ

คันแรก เจ้าซูเปอร์ แอ๊บแบ๊ว นี่เอง ไฟแนนซ์ยึดไปละครับ < พี่โบ๊ต เอาไปซ่อมครับ> คันนี้สีหวานมากครับ

เกิดจากที่ช่างทำสีผิดไปจากเบาะนั่นเองครับ แต่ไม่เป็นไรครับ ไปไหนเด็กประถมก็มอง <มหาลัยไม่มองเลยครับ>

คันที่สอง คอซ่าครับ หรือน้องต้มเลือดหมู คันนี้ไม่เคยงอแงครับ และที่สำคัญไม่เคยแซง 200 คันไหนด้วยครับ

เป็นรถที่เรียบร้อยครับ มารยาทดีให้เค้าแซงกันหมดครับ เพราะไม่มีเบรคครับ

ก็จะเป็นสมาชิก บีชไบค์ สาขาอ่าวอุดม ตำบลท่งสุขลา อำเภอศรีราชา จังหวัด ชลบุรีต่อไปครับ

แม้ว่ากลุ่มจะเหลือไม่กี่คนหรือมากกว่าใครๆ ใครเข้ามาออกไป หรือรถใครขาย ไม่มีรถขับ เราก็ยังเป็นบีชไบค์ครับ

ลืมกันได้ทำกันลง กลุ่มนี้คงไม่มีมาถึงทุกวันนี้ครับ

ขอโทษทุกคนนะครับที่ไม่ได้ไปหา ผมหายหน้าหายตาไปนาน รอให้ทุกอย่างมันลงตัวจริงๆในชีวิตก่อนนะครับ

จะไปเยี่ยมไปหาไปเฮฮาด้วยกัน บ่อยๆนะครับ...

ปล.เอารูปสมัยละอ่อนมาให้ชมกัน
    ตกลงน้องยอร์คจะmodหรือclassic หรือRacing ครับเลือกได้ยังจากbeery bbb สมาคมเกียมัว
    MY Scooter
    MY LOVE
    MY VESPA&lambretta
    อย่าให้รถดีๆมีมากกว่าเพื่อนดีๆ
    beery scooter

Junior Member Prachan's Avatar
    ขอบคุณ
    0

หล่อ ๆ กาน ทุก คน เลย น้าา คับ ...... กลุ่ม เนี่ย ......
    ไม่แบ่งแยก . . . . แต่ " แตกต่าง "

Rally 200 Racing mas150's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ครับพี่โบ๊ท........ผมจะขับไปให้ไวที่สุดนะครับ....ค ิดถึงบางแสนจัง........อิอิ.....

33_SERVICE's Avatar
    สถานที่
    33 รวมมิตร ขับ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Master_Fat อ่านข้อความ
    master_fat เอครับ
    Vespa spint 150 *** เอ้ยๆๆหัวโต อิอิ

กร๊ากๆๆๆ
    เอ บอกไป 12000 เอง
    - รับ ผ่าเครื่อง ถอด - ประกอบ ทำสี vespa&Lam พร้อมจำหน่อยอุปกรณ์ตกแต่ง
    - รับจำนำรถ vespa&Lam ทั้งทีมีทะเบียนและไม่มี
    T.087-808-8817
    ID Line iee33
    http://facebook.com/iee33service

Senior Member yorkservice's Avatar
    สถานที่
    KU Vintage
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ beery อ่านข้อความ
    ตกลงน้องยอร์คจะmodหรือclassic หรือRacing ครับเลือกได้ยังจากbeery bbb สมาคมเกียมัว

ก็ว่าอยู่ครับพี่เบียร์ จะMods ก็ไม่มีงบ จะclassic ก็กลัวจะตามเรซซิ่งไม่ทัน
    สรุป เค้าบังคับผมเป็น Racing

เรารัก BBB

Senior Member Master_Fat's Avatar
    สถานที่
    LuftWagens FT.Lauderdale Krew
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ 33_SERVICE อ่านข้อความ
    เอ บอกไป 12000 เอง
    5555++
    คันแรกในชีวิต อิอิ ไม่ได้พี่ไอก้อไม่ได้สัมผัสกับมันเลยนะเนี่ย!!!!
    ทำดี ย่อมได้ดี ทำอัปปรีย์ มันจะดี ได้ยังไง

ขอบคุณ
    0

พีครับแล้วเมื่อไรบางแสนจะมาหัวหินอีกครับ.......อิอ ิ.....

Senior Member เพลงเพราะ's Avatar
    สถานที่
    BangSaen City
    ขอบคุณ
    0

ไม่เป็นไรครับชินแล้ว พี่เด่นเกียร์มัว[/QUOTE]

หยาบคายที่สุดครับ คำนี้
    ขายเท่าไหร่ ขอซื้อ

Bookmarks