มีสเปรย์กันสนิม WD-40 400 ml , Oil Seal , SS. Bolt+ Nut , SS. Allen bolt สั่งได้ครับ

ชื่อกระทู้: มีสเปรย์กันสนิม WD-40 400 ml , Oil Seal , SS. Bolt+ Nut , SS. Allen bolt สั่งได้ครับ

Senior Member aon.fitness's Avatar
    สถานที่
    กากอย-คลับ
    ขอบคุณ
    0

Red face มีสเปรย์กันสนิม WD-40 400 ml , Oil Seal , SS. Bolt+ Nut , SS. Allen bolt สั่งได้ครับ

สเปรย์อเนกประสงค์,WD-40 400 ml
    น้ำมัน WD-40 กระป๋อง บรรจุ 400 ml สุดยอดน้ำมันครอบจักรวาล อันดับ 1 ของโลก จากประเทศอเมริกา น้ำยา WD-40 ได้รับการคิดค้นและพัฒนาใช้กับงานหลากหลายประเภท ด้วยคุณสมบัติเด่น เช่น ไล่ควาชื้น, ป้องกันสนิม/คลายสนิม, หล่อลื่นอุปกรณ์, ทำความสะอาดอุปกรณ์, แทรกซึม

น้ำยาชนิดนี้ไม่ทำลายสีรถของท่านครับ:-)
    มีมาแบ่งกันใชเพื่อ ป้องกันสนิมรถเก่า นะครับ

แล้วไครคนไหน ที่ต้องการ ลูกปืน (Bearing) เข้ากับเพลา ทุกเบอร์ ทุกไซด์ ทุกขนาดครับ ไม่ว่าจะเป็น ตลับลูปปืนเม็ดกลม เม็กทรงกระบอก ลูกปืนเข็ม , ซีลกันรั่ว (Oil Sael) ผมมีจำหน่าย ทุกเบอร์ ทุกไซด์ ครับ สั่งได้ หรือถ้าไครต้องการให้หาเบอร์ ลูกปืน ออยซีล ต้องการเบอร์อ่ะไร
    สั่งได้ครับ คุยกันครับ

สุดท้ายเรามีน็อตหัวเหลี่ยม(bolt+nut) และน๊อตหัวจม(Allen bolt nut) ทั้ง น๊อตเหล็ก +น๊อตสเเตนเลส หรือ GI bolt nut ก็มีครับ สั่งได้
    ทั้งขนาดความโตเกลียว+ความยาว เรามีจำหน่ายทุกเบอร์ ทุกไซด์ ครับ

สนใจ 084-1782385
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aon.fitness : 28-02-2010 เมื่อ 19:12
    "คนจนทำอะไรก็ผิด"

CLASSIC IN MY LOVE CHOOSE TO DIFFERENT
    Email : [email protected]

Bookmarks