ชาวระยองซื้ออะไหล่ที่ไหน - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ชาวระยองซื้ออะไหล่ที่ไหน

hooie's Avatar
    สถานที่
    รักตู๊ดดด Scooter-Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ don racing อ่านข้อความ
    ไม่ได้เล่นตั้งหลายวันต้องอ่านหนังสือสอบครับ จริงๆแล้วก็ไม่ค่อยได้อ่านหรอกครับแต่แค่หยุดเล่นเป็ นพิธีไปงั้นๆ และเห็นว่าคุณนิชคุณอยากลอง เดี๋ยวกลับไปไปลองกันเลยก็ได้ครับ อิอิ ต่อให้สองเสาครับ
    แหม่ คุณน้องดล ต่อให้คุณน้องเนรคุณ 2เสาผมว่าน้อยไปมั้ง

ขอเป็น2แผ่นละกันครับ 2แผ่นราดยางเป็นไง 55555
    แบบว่าต้องชม
    ------> http://www.youtube.com/watch?v=-ZrB0NwM-0c <----
    งานมากกูเบื่อ งานเหลือกูเกลียด
    งานละเอียดกูงง บอกตรง ๆ กูขี้เกียจ

DON RACING don racing's Avatar
    สถานที่
    RAYONG SCOOTER CLUB
    ขอบคุณ
    0

2 แผ่น ก็ได้ครับเอาไปเลย

Nang Nai Fun - นางในฝัน - PolsKiy's Avatar
    สถานที่
    Rayong Scooter Club !!!
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Big-Oad อ่านข้อความ
    พี่คร้าบ...อยากขี่เวสป้าสีเขียวคร้าบ
    เหอะ ๆ

เดี๋ยวจัดให้ครับพี่โอ๊ต เริ่มประกอบจันทร์ที่ 1 มีค. ครับ

คงเสร็จภายในอาทิตย์นั้น ครับ

Ideology Faith Brutal.

Protect yourself at all time.

Contact with
    Or

Nang Nai Fun - นางในฝัน - PolsKiy's Avatar
    สถานที่
    Rayong Scooter Club !!!
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ don racing อ่านข้อความ
    ไม่ได้เล่นตั้งหลายวันต้องอ่านหนังสือสอบครับ จริงๆแล้วก็ไม่ค่อยได้อ่านหรอกครับแต่แค่หยุดเล่นเป็ นพิธีไปงั้นๆ และเห็นว่าคุณนิชคุณอยากลอง เดี๋ยวกลับไปไปลองกันเลยก็ได้ครับ อิอิ ต่อให้สองเสาครับ
    ลองไร ว้า เจ้าดล งง 5555+

หมวกแดง มาแล้วนะครับ รอเจ้าดล มารับกลับบ้าน

บอกเอฟ ด้วยกลับมา ระยอง ไปเซ็ตที่ ช่างปลาด้วย

อยากลองจัดไปครับ

ผมขี่ รถเจ้าแสน นา แข่ง 50 เมตร พอ

ชนะ ชัวร์

5555+

Ideology Faith Brutal.

Protect yourself at all time.

Contact with
    Or

T-rex Big-Oad's Avatar
    สถานที่
    VESPA สายตุ๊ด
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ polskiy อ่านข้อความ
    เหอะ ๆ

เดี๋ยวจัดให้ครับพี่โอ๊ต เริ่มประกอบจันทร์ที่ 1 มีค. ครับ

คงเสร็จภายในอาทิตย์นั้น ครับ

ถ้ารถเสร็จเดี๋ยวเลี้ยง pizza 2ถาดเลยครับ ฉลองๆ...อยากขี่ใจจะขาดแล้ว
    ดูแลซึ่งกันและกัน
    t.keawnaet@gmail.com
    เลขที่บัญชีธนาคาร UOB 826-360-238-2 ธีระพงษ์ แก้วเนตร
    โทร 0897480196

33_SERVICE's Avatar
    สถานที่
    33 รวมมิตร ขับ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Big-Oad อ่านข้อความ
    ถ้ารถเสร็จเดี๋ยวเลี้ยง pizza 2ถาดเลยครับ ฉลองๆ...อยากขี่ใจจะขาดแล้ว
    ไม่ช่วยทำแต่ไปกินได้ไหม อิอิ
    - รับ ผ่าเครื่อง ถอด - ประกอบ ทำสี vespa&Lam พร้อมจำหน่อยอุปกรณ์ตกแต่ง
    - รับจำนำรถ vespa&Lam ทั้งทีมีทะเบียนและไม่มี
    T.087-808-8817
    ID Line iee33
    http://facebook.com/iee33service

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ 33_SERVICE อ่านข้อความ
    ไม่ช่วยทำแต่ไปกินได้ไหม อิอิ
    มาได้เลยครับ เลี้ยงเต็มที่ อุตสาห์เอารถไปส่งที่อู่สีให้
    เลขที่บัญชีธนาคาร UOB 826-360-238-2 ธีระพงษ์ แก้วเนตร

33_SERVICE's Avatar
    สถานที่
    33 รวมมิตร ขับ
    ขอบคุณ
    0

มาได้เลยครับ เลี้ยงเต็มที่ อุตสาห์เอารถไปส่งที่อู่สีให้
    อ้อ ลืมไป มีส่วนร่วมด้วยนิ1 แต่จะคุ้มปะเนีย ขับรถไปกิน 555+ รถจะเสร็จเมือไร เอารูปมาโชหน่อยนะ
    - รับ ผ่าเครื่อง ถอด - ประกอบ ทำสี vespa&Lam พร้อมจำหน่อยอุปกรณ์ตกแต่ง
    - รับจำนำรถ vespa&Lam ทั้งทีมีทะเบียนและไม่มี
    T.087-808-8817
    ID Line iee33
    http://facebook.com/iee33service

Senior Member AAA's Avatar
    สถานที่
    มุดสังหอม
    ขอบคุณ
    0

ตอนเย็นจับมันหงายท้องดูครับ สรุปว่าลูกยางมันยังอยู่ครับ เห็นล้อไม่ค่อยมีดอก ก็เลยเปลียนซะด้วยเลย สูงขึ้นหน่อยนึง
    ผมลงรูปให้ดูครับว่ารถผม ความสูงปกติไหมครับ

รูป รูป    
    เราต่างก็เกิดไม่ทันกันทั้งนั้น..

Senior Member AAA's Avatar
    สถานที่
    มุดสังหอม
    ขอบคุณ
    0

พอดีเมื่อวันก่อนไปเติมน้ำมันแล้ว ไม่มีที่ต้องการ ก็เลยใส่ แก๊สโซฮอลนึกว่าไม่เป็นไร ขับๆๆมาก็ไม่เป็นไรก็ดี
    แต่พอเดินเบา จะจอดมันกลับดับ เดินเบาไม่ได้ ก็เลยต้องจูนไหม่ แต่ก็แปลกๆๆจากเดิมครับ
    ก็เลยต้องจัดติกเกอร์ให้มันหน่อย

ไม่ทราบว่ารถของท่านใดเป็นแบบผมบ้างครับ (กินอาหารผิดทั้งขี้ ทั้งตด)

รูป รูป  
    เราต่างก็เกิดไม่ทันกันทั้งนั้น..

hooie's Avatar
    สถานที่
    รักตู๊ดดด Scooter-Club
    ขอบคุณ
    0

อย่าไปคิดมากครับ

ขี่ไปซักพัก ให้น้ำมัน ลดแล้วเติม91ผสมไปเลยครับ

ส่วนรถความสูงปกติครับ เพิ่มวิสัยทัศในการมองเห็น เหอะๆๆ
    ดีแล้วครับที่เปลี่ยนยาง มันสำคัญมากๆเลยนะครับ
    แบบว่าต้องชม
    ------> http://www.youtube.com/watch?v=-ZrB0NwM-0c <----
    งานมากกูเบื่อ งานเหลือกูเกลียด
    งานละเอียดกูงง บอกตรง ๆ กูขี้เกียจ

DON RACING don racing's Avatar
    สถานที่
    RAYONG SCOOTER CLUB
    ขอบคุณ
    0

ความสูงเท่านี้ก็ปกติดีครับ แต่ระวังนะครับเติมแก๊ซโซฮอลระวังจะลูกสูบทะลุเอานะค รับ ผมเจอมาแล้ว ตอนแรกก็ปกติดีแต่ขี่ไปซักพักรถกับดับไปเฉยๆไม่รู้เป ็นอะไร พอเปิดฝาสูบออกมาดูเห็นเป็นรูเลยครับ เอาปากแฉกเสียบได้พอดีเลยครับ แต่ก็ไม่เป็นไรครับคิดซะว่าเป็นประสบการ แต่เป็นประสบการที่แพงเอาเรื่องเลยครับ ประสบการหาซื้อได้จริงๆนะครับ อิอิ

Q_357's Avatar
    สถานที่
    Rayong scooter club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ AAA อ่านข้อความ
    พอดีเมื่อวันก่อนไปเติมน้ำมันแล้ว ไม่มีที่ต้องการ ก็เลยใส่ แก๊สโซฮอลนึกว่าไม่เป็นไร ขับๆๆมาก็ไม่เป็นไรก็ดี
    แต่พอเดินเบา จะจอดมันกลับดับ เดินเบาไม่ได้ ก็เลยต้องจูนไหม่ แต่ก็แปลกๆๆจากเดิมครับ
    ก็เลยต้องจัดติกเกอร์ให้มันหน่อย

ไม่ทราบว่ารถของท่านใดเป็นแบบผมบ้างครับ (กินอาหารผิดทั้งขี้ ทั้งตด)
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ AAA อ่านข้อความ
    ตอนเย็นจับมันหงายท้องดูครับ สรุปว่าลูกยางมันยังอยู่ครับ เห็นล้อไม่ค่อยมีดอก ก็เลยเปลียนซะด้วยเลย สูงขึ้นหน่อยนึง
    ผมลงรูปให้ดูครับว่ารถผม ความสูงปกติไหมครับ
    เรื่องความสูงปกติครับสู้ๆขี่สบายครับเตี้ยขี่ลำบากอ ันตรายด้วยครับ
    เรื่องน้ำมันถ้าถ่ายออกได้ก็ถ่ายออกซะดีก่าผมว่านะมั นเสียวอ่ะ555แต่ถ้าขี่ไม่เร็วมากก็ไม่เป็นไรครับหรือ ใช้ไปให้เหลือน้อยๆแล้วก็เต็ม95-91เหมือนเดิม
    ชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ ยิ่งชีพ
    Q_357@Hotmail.com

รับสักลาย,แก้ไขลาย,ลบรอยสัก,รับเจาะร่างกายทุกส่วนข องร่างกาย ยินดีให้บริการและให้คำปรึกษา
    สนใจติดต่อสอบถามได้ 094-159-2259:คิง

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ผมเองก็โดนครับ เติมปั้มหลอด เล่นเอาเจ๊งเลยครับ

SUPER RALLY classiccotton*'s Avatar
    สถานที่
    Rayong scooter club
    ขอบคุณ
    0

ของผม ปั๊มตัวพีครับ ของแท้ ปีลึกด้วย ๕๕๕

เพิ่งยกสูงมาหมาดๆครับ มันสุดยอดมาก รู้งี้จัดตั้งนานแระ

ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมกันขยำ ขยี้ บีบ บี้ รถผม เอาเลยครับ เจ้าของมันไม่อยู่ ฮ่าๆ

" เลิกรีดผ้าทั่วไทย ....ประหยัดไฟทั่วโลก "

Bookmarks