<<<<<<<<ขอถามผู้รู้ที่เกี่ยวกับ armstrong หน่อยนะครับ>>>>>>>>>> - หน้า 2

ชื่อกระทู้: <<<<<<<<ขอถามผู้รู้ที่เกี่ยวกับ armstrong หน่อยนะครับ>>>>>>>>>>

Junior Member SuperBonus's Avatar
    ขอบคุณ
    0

คิดว่าคงพอจะได้ประโยชน์บ้างนะครับ

Name:  IMG_0689_1..JPG
Views: 227
Size:  112.4 KB

Name:  IMG_0696_1..JPG
Views: 231
Size:  70.7 KB

paiboon's Avatar
    สถานที่
    โบราณขาเเรง
    ขอบคุณ
    166

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ SuperBonus อ่านข้อความ
    ใจเย็น ๆ นะครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้กลับบ้านแล้วจะรีบถ่ายรูปมาลงให้ดู
    จะได้เป็นแนวทางครับ แต่รถก็ไม่ได้สวยอะไรนะครับ
    สนิม สนิม ครับ
    รถสวยครับ เดิมๆดี ลายน้ำที่ตะเกียบก็สวยดี ผมก็ชอบแบบนี้ ขอบคุณครับที่เอามาแบ่งกันดู

Member อนุตตฺโร's Avatar
    สถานที่
    รถถีบโบราณจันทบูร
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณทุกๆความรู้ ความคิดเห็นนะครับ

โดย คุณ superbonus ด้วยนะครับ

ที่นำข้อมูลดีๆมาให้เป็นเกล็ดความรู้

ขอบคุณจากใจจริงครับ......
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย อนุตตฺโร : 01-03-2010 เมื่อ 21:37
    จำรูญ (ตู่ )ประจงใจ (อนุตตฺโร)
    Address/ 23 หมู่ 5 ต.เขาบายศรี อ.ท่าใหม่ จ.จันทบุรี 22120
    Tel- 085-6983722 / E-mail - [email protected]
    เลขที่บัญชี 519-0-21732-2 ธนาคารกรุงเทพ สาขา ท่าใหม่ ( Chamroon Prajongjai )
    o ชมรมรถถีบโบราณจันทบูร o
    ถีบ-ทุกข์-ทิ้ง-ทั่ว-ถิ่น-ทาง-ไท

Junior Member SuperBonus's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณครับ สำหรับคุณ paiboon ส่วนตัวผมก็มี phillips 28" ผู้ชายอยู่คันหนึ่ง สนิม สนิม เหมือนกัน
    ยังไงซะคงต้องขอคำชี้แนะ หรืออาจจะเลยไปถึงของแบ่งปันของมาเติมรถให้ครบด้วยคร ับ
    เพราะดู ๆ แล้วคุณ paiboon น่าจะเป็นผู้เชี่ยวชาญทางด้าน phillips นะครับ

ยินดีครับคุณ อนุตตโร ขอให้ประสบความสำเร็จกับการประกอบรถคันนี้นะครับ
    ต้องการข้อมูลเพิ่มเติมบอกกล่าวกันได้ครับ

paiboon's Avatar
    สถานที่
    โบราณขาเเรง
    ขอบคุณ
    166

ยินดีครับมาได้เลย และก้ไม่ใช่ ผู้เชี่ยวชาญ อะไรเลยครับ เมื่อก่อนมีแต่ราเล่ห์ครับ ฟิลลิปส์เริ่มเก็บมาแค่2ปีครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ SuperBonus อ่านข้อความ
    ขอบคุณครับ สำหรับคุณ paiboon ส่วนตัวผมก็มี phillips 28" ผู้ชายอยู่คันหนึ่ง สนิม สนิม เหมือนกัน
    ยังไงซะคงต้องขอคำชี้แนะ หรืออาจจะเลยไปถึงของแบ่งปันของมาเติมรถให้ครบด้วยคร ับ
    เพราะดู ๆ แล้วคุณ paiboon น่าจะเป็นผู้เชี่ยวชาญทางด้าน phillips นะครับ

ยินดีครับคุณ อนุตตโร ขอให้ประสบความสำเร็จกับการประกอบรถคันนี้นะครับ
    ต้องการข้อมูลเพิ่มเติมบอกกล่าวกันได้ครับ

Member อนุตตฺโร's Avatar
    สถานที่
    รถถีบโบราณจันทบูร
    ขอบคุณ
    0

ใครมี อาร์มสตรองเอามาโชว์กันได้เลยนะครับ

จะได้เป็นความรู้แก่ผมเองและหลายๆคนที่อยากรู้เรื่อง ราวของไอ้เจ้าตัวนี้นะครับ
    จำรูญ (ตู่ )ประจงใจ (อนุตตฺโร)
    Address/ 23 หมู่ 5 ต.เขาบายศรี อ.ท่าใหม่ จ.จันทบุรี 22120
    Tel- 085-6983722 / E-mail - [email protected]
    เลขที่บัญชี 519-0-21732-2 ธนาคารกรุงเทพ สาขา ท่าใหม่ ( Chamroon Prajongjai )
    o ชมรมรถถีบโบราณจันทบูร o
    ถีบ-ทุกข์-ทิ้ง-ทั่ว-ถิ่น-ทาง-ไท

Senior Member The nub's Avatar
    สถานที่
    ผงเข้าตา
    ขอบคุณ
    0

แจ๋วครับ armstrong หายากครับ
    นักกินผัก

Senior Member
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

เอกลักษณ์ของเค้าคือท่อนั่งจะสั้นกว่าคนอื่นเขา ซึ่งมีความยาวเพียง 49 ซ.ม. แต่ตัวอื่นๆยาว 51-54 ซ.ม.นัยว่าเพื่อให้เหมาะกับสุภาพสตรีหรือไม่ก็เพื่อให้เหมาะกับสรีระของคนเอเชียครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 2007122 : 30-01-2012 เมื่อ 17:32

Bookmarks