รำลึกงานแข่งที่วังนกน้ำครับ - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: รำลึกงานแข่งที่วังนกน้ำครับ

Senior Member ArtC100's Avatar
    สถานที่
    BYMC Scooterclub & PX club thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Banda22 อ่านข้อความ
    แหมๆๆๆ ใจเย็นน้องบ่าว อิๆ
    มันคันไม้คันมือ อ่าบัง อยากออกกำลังกายบ้างเงียบนาน
    MyCar Volkswagen Bus 1975
    MyVespa PX150e & GL & Px150 & 90 Racer
    เห็นกุนิ่ง ใช่กุหยิ่ง ที่จิงกุบ้า !!!
    BYMC Racing Project
    จำหน่ายจัดหาอะไหล่ เดิม&แต่ง เวสป้า+แลมทุกตามลิ้งด้านล่างเลยคับ

Member hankman888's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Bank99 อ่านข้อความ
    รึว่าจะจัดงานแต่ง + งานแข่ง รวมกันไปเลยดี คุนเอ็กซ์

เหอ ๆ ๆ
    ดีเหมือนกันครับคุณแบ็งแต่รอคุณโอหาเมียใหม่ก่อนอิอิ อิ

Junior Member o siam trang's Avatar
    สถานที่
    trang zone
    ขอบคุณ
    0

Lightbulb โอทั่วไทยครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hankman888 อ่านข้อความ
    พอดีผมไปได้ภาพมาจากห้อง no wor ครับ ขอบคุงสำหรับภาพนะครับ

แล้วพวกเราจะทำอย่างนี้กันอีกได้เปล่าครับทีมงาน ตรังโซน & สนิมติกปีก
    ช่วยคิดกันหน่อย ใครมความคิดดีๆๆช่วยส่งมาบอกกันหน่อย ช่วยกันว่างแผนกันหน่อยนะครับ

หรือจัดแบบไหน ไม่อยากให้มีปีแรกและเปงปีสุดท้ายครับ
    ผมว่าจัดที่สระกระพัง ดีมั้ย กลางใจเมืองตรัง ครึกครื้นแน่ เมืองตรังเต็มไปด้วย เvespa ดิบๆเเรง ๆ เถือน
    ความแรง
    เท่านั้นที่ผมต้องการ

Senior Member Bank99's Avatar
    สถานที่
    ค่ายเทพสตรีคลาสสิคคลับ (นครศรีฯ)
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ o siam trang อ่านข้อความ
    ผมว่าจัดที่สระกระพัง ดีมั้ย กลางใจเมืองตรัง ครึกครื้นแน่ เมืองตรังเต็มไปด้วย เvespa ดิบๆเเรง ๆ เถือน
    จัดที่กระพัง คงได้ใส่ชูชีพขี่เวสป้าละครับ

งานนี้ได้มีตกน้ำกันมั่งล่ะ เหอ ๆ ๆ

ไม่ลอง ไม่รู้...
    ** การออกทริปแม้เหนื่อยพักเพียงชั่วครู่ก็หายเหนื่อย

แต่ประสบการณ์และความทรงจำจะไม่มีวันจางหายไป **

ทริป นครศรีฯ - กทม. - หนองคาย - ลาว

Senior Member ArtC100's Avatar
    สถานที่
    BYMC Scooterclub & PX club thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ o siam trang อ่านข้อความ
    ด่วนๆเลยพี่โอ ช่วงนี้เก็บกด ไม่มีสนามให้แข่งเลย
    MyCar Volkswagen Bus 1975
    MyVespa PX150e & GL & Px150 & 90 Racer
    เห็นกุนิ่ง ใช่กุหยิ่ง ที่จิงกุบ้า !!!
    BYMC Racing Project
    จำหน่ายจัดหาอะไหล่ เดิม&แต่ง เวสป้า+แลมทุกตามลิ้งด้านล่างเลยคับ

Bookmarks