ลงอ่านดู........ให้ชื่อตอนว่า " นังเมียโง่ "

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ลงอ่านดู........ให้ชื่อตอนว่า " นังเมียโง่ "

Senior Member รักยิ้ม^-^'s Avatar
    สถานที่
    Classic Layam Scooter Club.
    ขอบคุณ
    0

Talking ลงอ่านดู........ให้ชื่อตอนว่า " นังเมียโง่ "

...
    >"นังเมียโง่"
    >
    >ตอนจีบกันทีแรกก็จำได้ว่ามันฉลาดมาก นี่นา
    >เรียนก็สูง หน้าที่การงานก็ดี ทำไมอยู่กันไป
    >อยู่กันมากลับกลายเป็นว่ามันโง่ลงได้ถึงขนาดนี้
    >
    >นังเมียเรานี่ยังโชคดีที่มีผัวฉลาดๆ แบบเราอยู่ข้าง ๆ นะเนี่ยไม่ใช่คุย
    >
    >ตอนเด็กๆสมัยประถมผมจะได้รับคำชมจากคุณครูประจำชั้น อยู่เสมอๆ
    >จะได้รับรางวัลเป็นประจำในวิชา คัดไทย เขียนไทย
    >ผมยังมีความภาคภูมิใจมาจนถึงทุกวันนี้
    >
    >แม้เวลามันจะล่วงเลยมานานแล้วก็ตาม
    >ผมก็ยังคงเป็นคนเก่งอยู่ อันนี้ผมรู้จากนังเมียผม
    >เพราะผมสังเกตเห็นนังเมียมันจะ ตบมือดังๆ แล้วก็เอ่ยปากชม ไม่ขาดปาก
    >ว่าเก่งยังโน้นเก่งยังนี้
    >เวลาผมซักผ้า ถูบ้าน หุงข้าว ล้างชาม
    >ได้อย่างยอดเยี่ยม และเสร็จทันในเวลาที่นังเมียผมมันกำหนดไว้
    >แถมบางครั้งยังมีเวลาเหลือ พอที่จะไปล้างส้วมได้เสร็จทันเวลา.กด้วย
    >
    >ทีแรกผมก็คิดได้เองอยู่แล้วว่าผมเก่งและฉลาดมาก
    >ความจริงนังเมียมันไม่บอก ผมก็รู้อยู่แล้ว
    >ผิดกับนังเมียผมที่นับวันจะโง่ลง ขนาดแอร์ ทีวี
    >ที่สมัยนี้เปิดปิดง่ายๆ มันยังทำไม่เป็น
    >
    >รีโมท ตั้งอยู่ข้างหน้านังเมียมันยังใช้ไม่เป็น มือซ้ายถือมันฝรั่ง
    >มือขวาแก้วน้ำหวาน ปากก็บอกว่า "นี่เปิดทีวีให้ดูหน่อยซิ แอร์ด้วยนะ ซัก
    23
    >องศา"
    >
    >.ห่า....รีโมทก็อยู่ข้างหน้าใช้ไม่เป็น มันนี่โง่จริงๆ
    >ผมเคยสอนให้ใช้หลายครั้ง ก็ยังทำไม่เป็น.ก
    >
    >แต่นังเมียผมมันก็ยังพอมีความฉลาดอยู่บ้างนะ
    >หยั่งเช่นว่าวันเงินเดือนผมออก
    >
    >นังเมียมันรู้หมด แน๊ะแถมยังจำแม่น.กด้วย
    >บางเดือนเลื่อนออกเงินเดือนไปวันไหนวันไหน มันรู้หมดแนะ
    >ผมยังแปลกใจโง่ๆ แบบนี้มันรู้ได้ไง
    >แต่ยังไงก็ตาม นังเมียก็ไม่ฉลาดกว่าผมหรอก
    >มานั่งคอยจำ คอยเตือนเงินเดือนทุกเดือนเสียเวลา
    >
    >ผมเลยเอาเลขที่บัญชีของเมีย ให้บริษัทโอนเงินเข้าไปเลย
    >นังเมียยังชมผมไม่ขาดปากมาถึงทุกวันนี้ ฉลาดมาก ฉลาดมาก
    >โธ่เอ็งไม่ต้องบอกข้าก็รู้ "นังเมียหัวขี้เลื่อย"
    >
    >วันก่อนผมก็มีวีรกรรมได้แกล้ง นังเมียโง่ของผม สะจายจิงๆ
    >
    >เรื่องมันมีอยู่ว่า อาทิตย์ที่แล้วพาเมียโง่ ไปซื้อกับข้าวมื้อค่ำ
    >ได้ปลาดุกย่าง
    >สะเดาน้ำปลาหวาน(ของโปรดผมคือหนังปลาดุก)
    >เผลอแป๊บเดียว(ผมอาบน้ำอยู่)
    >นังเมียโง่ของผมแอบลอกหนังปลาดุกกินเสียเกลี้ยง ดูสิดูมันทำ
    >ด้วยความฉลาดของผม เก็บความแค้นอยู่ในใจ
    >วันต่อมาถึงวันล้างแค้นนังเมียโง่ของผม ไปจ่ายตลาด มันกำลังท้อง
    >อยากกินมันเทศต้ม ก็ซื้อมาให้มัน ๒ กิโล
    >ถึงบ้านพอมันเผลอ
    >ผมลงมือแก้แค้นทันทีโดยไม่ให้นังเมียโง่ของผมตั้งตั ว
    >ผมจัดการลอกเปลือกมันต้มกินจนเกลี้ยง เหลือแต่เนื้อให้มัน
    >
    >เพื่อนๆครับ พอมันมาเจอถึงกลับตะลึง ทำท่าน้ำตาคลอ
    >คงเจ็บใจผมจนพูดไม่ออกเลย
    >
    >ฮ่าฮ่าฮ่า ให้มันรู้ซะบ้าง "นังเมียโง่"
    ......... ...........

แหล่มเลยย
    .......
    BABY IN SCOOTER

Member ใครๆก็มีสิทธิ์'s Avatar
    สถานที่
    Classic Layam Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

น่าสงสารเมียตาคนนี้อ่ะ...................ดันมีผัวฉ ลาด.......
    อยากอกหัก แต่ อุปสรรคอยู่ที่ หน้าตา

Senior Member รักยิ้ม^-^'s Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking ..เป็นงัย..

...บอกแล้วงัย...ว่าผู้ชายยังงัยก็ฉลาดกว่าเยอะ...55 55555
    .......

ศิษย์ช่างเบียร์เทวดา MR.LAYUM's Avatar
    สถานที่
    Classic Layum scooter club
    ขอบคุณ
    0

เล่นที่ไหนพี่เมื่อคืนดึกป่าว

em97 ว่ากันว่า สุรา เหล้า เบียร์ เป็นสิ่งไม่ดี em97
    em97 นั้นพวกเราต้องดื่มให้หมดจากโลก เพื่อไม่ให้ตกถึงรุ่นลูกรุ่นหลาน em97

มีคนชอบถามผมว่าเฮ้ยคุณบ้าป่าวที่ขี่เวสป้าไปไหนไกลๆ

ผมตอบกลับไปว่าเออกูบ้าแต่ถ้าคุณได้ลองขี่สักครั้งแล ้วไปเที่ยวไกลๆคุณจะได้ทั้งมิตรภาพ ความเป็นเพื่อนเป็นพี่น้อง คุณหาตรงนี้ไม่ได้หรอกถ้าคุณไม่ได้สัมผัสกับมัน

ขอบคุณทีมงาน Classic Layum scooter club ทุกคนครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Cool ..

..เล่นที่บ้านน้าครับทุกวันอาทิตย์ถ้าไม่ได้ไปไหนผมจ ะมาอยู่น้าครับ ที่บ้านฟ้ากรีนพาร์ค
    .........เมื่อคืนกลับมาเกือบตี 2 ขับมากรอบไฟหล่นอีก ใครมีบอกนะ..
    .......