ขอถามเรื่อง ของ r50 แสตนเลส กับ ซี่ลวดหน่อยครับ

ชื่อกระทู้: ขอถามเรื่อง ของ r50 แสตนเลส กับ ซี่ลวดหน่อยครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอถามเรื่อง ของ r50 แสตนเลส กับ ซี่ลวดหน่อยครับ

ซี่ลวดแสตนเลสมีร้านทำน๊อตรับทำไหมครับ ถ้ามีร้านอยู่ไหนครับ ราคาประมาณเท่าไหร่ได้ รบกวนหน่อยครับ

Watchy's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

เท่าที่ทราบ ยังไม่เห็นมีร้านไหนรับทำนะครับ
    (ถ้ามีก็รบกวนบอกกันด้วยนะครับ...อยากรู้เหมือนกัน)

ที่เห็นโดยทั่วไปในบ้านเรา ซี่ลวดสเตนเลสสำหรับbmw จะสั่งมาจากเมืองนอกโดยส่วนใหญ่
    โดย มี2แหล่ง สำคัญ คือจากเยอรมัน โดยตรง กับ สั่งมาจากเวียดนาม

ข้อพึงสังเกตุ นะครับ ซี่ลวดที่ขายๆกันอยู่ จะมีอยู่ 2ความยาว คือ 115 มม. กับ 140มม.
    ยังไงตรวจสอบกับลวดที่ติดกับล้อเดิมก่อนสั่งนะครับ จะได้ไม่สั่งของมาผิด
    เดี๋ยวจะใช้ไม่ได้....... (เห็นงานเวียดนามบอกว่ายาว115 ,งานเยอรมันยาว140มม.)

ขอบคุณครับ
    (ผิดพลาด ประการใดขออภัยไว้ล่วงหน้านะครับ )
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Watchy : 06-04-2010 เมื่อ 21:26

ไปดูสินค้าทั้งหมดที่ผมขายได้ที่http://www.watchy.lnwshop.com

ท่านใด สนใจ หรือต้องการติดต่อสอบถาม ติดต่อผมได้โดยตรง ที่
    โทร.: 089-177-1717 และ E-mail : [email protected]

ติดต่อ-พบปะพูดคุยกับผมผ่านFacebook ได้ที่
    <<< กดเลย

Bookmarks