โรงแลมบริการ - หน้า 12

หน้าที่ 12 จากทั้งหมด 38 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: โรงแลมบริการ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ไม่ทราบว่าพอมีจานไฟ Lam 3 มั่งป่าวคับ ราคาเท่าไหร่ ของแท้หรืออินเดียก้อได้คับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ inside อ่านข้อความ
    ไม่ทราบว่าพอมีจานไฟ Lam 3 มั่งป่าวคับ ราคาเท่าไหร่ ของแท้หรืออินเดียก้อได้คับ
    ชั่วโมงนี้คงต้องแนะนำอินเดียเพราะไฟดีกว่ามากๆ ราคา 1500 บาทครับบบบบ
    เจี่ย โรงแลมบริการ 0863202341

Nang Nai Fun - นางในฝัน - PolsKiy's Avatar
    สถานที่
    Rayong Scooter Club !!!
    ขอบคุณ
    0

/\2
    Ideology Faith Brutal.

Protect yourself at all time.

Contact with
    Or

Member botun666's Avatar
    สถานที่
    Classic Layam Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

ขอถามราคาเเกนคันสตาร์ท 3Li ครับ ทั้งของ อินเดีย เเละ อิตาลี่ เเละเปรียบเทียบการใช้งาน
    ขอบคุณมากครับ
    เเรงดึงดูดใจ

SIAME CRUSTIES HooliCRUST's Avatar
    สถานที่
    แลม -ที- เลีย สายดำ
    ขอบคุณ
    0

ขอดูรูปปลอกนิ้วหน่อย ราคาเท่าไรครับ ของอะไร เอาสีน้ำเงินนะครับ ขอบคุณครับ
    จงเดินทาง สายดำ

354-0-54189-7 ธ.กรุงเทพ ส.หัวหิน วีระเดช ปลีคงธุ
    083-881-3381 ปอ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ botun666 อ่านข้อความ
    ขอถามราคาเเกนคันสตาร์ท 3Li ครับ ทั้งของ อินเดีย เเละ อิตาลี่ เเละเปรียบเทียบการใช้งาน
    ขอบคุณมากครับ
    แกนสตาร์ทแท้ไม่มีครับหายากมาก ล่าสุด สองปีที่แล้วซื้อเข้าอันละ 900 บาท(อย่าไปใช้เลยผมกระทืบหักคาเท้ามาแล้ว)
    อินเดีย 250 บาท สบายจายหักชั่งมันอิอิ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Hooligans อ่านข้อความ
    ขอดูรูปปลอกนิ้วหน่อย ราคาเท่าไรครับ ของอะไร เอาสีน้ำเงินนะครับ ขอบคุณครับ
    ลองขอรูบจากคุณ mink_kk ดูนะครับจะได้ตัวเลือกมากกว่าครับ

เตือน!!! งดทำการติดต่อซื้อขายชั่วคราว เนื่องจากได้รับร้องเรียนว่า สมาชิกท่านนี้ ไม่ส่งสินค้าตามตกลง mink_k_k's Avatar
    สถานที่
    นักบิดอิสระ(น.ด.)----> ผู้หลงใหลVespa&Lambrettaโดยสันดาน
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Hooligans อ่านข้อความ
    ตามที่ PM บอกไปแล้วครับ สีน้ำเงินที่เหลือเป็นของ Biemme ราคา 700.- ใหม่ไม่เคยใช้ รูปก็ดูได้ตามนี้เลย
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...t=1786&page=86

มาตรฐาน พี่ครับ ขอสอบถามนิดนึงครับ

คือว่า รถผม lam 3 li แต่เป็นเครื่อง 175 แล้วอะครับ แล้วตรงใบพัดที่มันอยู่ข้างๆๆ คาร์บูอะ ผมไม่รู้เรียกว่าอะไรอะ มันขาด แล้ว น๊อตมันก้อหลุดอะมา ผมอยากรู้ว่ามันเรียกว่าอะไรแล้วราคาเท่าไรอะครับ ช่วยตอบด้วยนะครับ อยากขับมากกกกกกกกแล้วem89

Senior Member Lam@Khub's Avatar
    สถานที่
    Slim Style Scooter
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อาจารย์คับ

เดี่ยวผมเอารถ ผมไปทำที่ร้านนะครับ รบกวนช่วยประกอบ รถเน่าๆ ของผมให้หน่อยนะครับ
    อิๆๆๆๆๆ ช่วย up ให้นะครับ เพื่อนเจี่ย แล้วนี้ ทำไมไม่เข้ามา update อะไรบ้างละครับ em97
    โลกนี้กำลังประสพกับปัญหาโลกร้อน โปรดช่วยกันหน่อยครับ

สักวัน วงการ Scooter ของไทยจะดีขึ้น ผมขอให้เป็นอย่างนั้น หากความสามัคคีเข้ามาหาพวกเรา

ใครจะมีอะไรขับผมไม่สน แต่ผมขอให้เขาจริงใจก็พอ

หัวใจมีให้กันบ้างไหม หรือคบกันเพื่อหวังผลประโยชน์

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ editoygroup อ่านข้อความ
    คือว่า รถผม lam 3 li แต่เป็นเครื่อง 175 แล้วอะครับ แล้วตรงใบพัดที่มันอยู่ข้างๆๆ คาร์บูอะ ผมไม่รู้เรียกว่าอะไรอะ มันขาด แล้ว น๊อตมันก้อหลุดอะมา ผมอยากรู้ว่ามันเรียกว่าอะไรแล้วราคาเท่าไรอะครับ ช่วยตอบด้วยนะครับ อยากขับมากกกกกกกกแล้วem89
    ใบพัดจานไฟหลุดมั่งครับ ถ้ามันแตกด้วยก็ต้องเปลี่ยนใบพัดแต่ใบพัดอย่างเดียวไ ม่มีขายครับ ต้องซื้อทั้งลูก(ไม่มีพ่อ)อินเดีย ไฟดีสุดๆ 1500 บาท(ไฟดีกว่าจีเอสแบตเตอรี่อีก)

อิอิอิอิem94

Senior Member (SPETO)''P~M'''s Avatar
    สถานที่
    Destroy Circle
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Lam@Khub อ่านข้อความ
    เดี่ยวผมเอารถ ผมไปทำที่ร้านนะครับ รบกวนช่วยประกอบ รถเน่าๆ ของผมให้หน่อยนะครับ
    อิๆๆๆๆๆ ช่วย up ให้นะครับ เพื่อนเจี่ย แล้วนี้ ทำไมไม่เข้ามา update อะไรบ้างละครับ em97
    รู้สึกรถคุณป๋องจะเสร็จเร็วนะครับ แอบแซงเพราะแรงน้อยใช่มั้ยครับ

ปล. ฝากถึงคุณณัฐวัต หน่อยนะครับ อะไหล่ที่ผมต้องการ กรุณาแสตนด์บายรอผมหน่อยนะครับ สีใกล้จะเสร็จแล้วครับ นึกว่าสงสารเด็กตัวดำๆ ไม่อยากให้คุณป๋องมาเสร็จแซงได้ ถ้ามีปัญหาเจอกันได้ที่มุมตึกนะครับ จะแทงให้หมดโต๊ะเลย ขุขุขุ
    Food Not Bomb
    -นักบุญสเปโต-
    ศิษย์ เจี่ยจิงเทียน

Duckie Bride --จิ๋วหลิว--'s Avatar
    สถานที่
    Destroy Circle
    ขอบคุณ
    0

Talking ★ยังไง- - -ยังไง★

แหม พี่ป๋อง ถล่มตัวซะ (รถเน่าๆ) รถจะเสร็จแล้ว ดี๊ด๊า ปาทังกาใหญ่นะ ส่วนพี่เจี่ย ช่วงนี้เค้าไม่ว่างเข้ามา update หรอก
    มั่วแต่ฝึกลูกชิ้ง ลูกกระโดดอยู่ ใช่ม๊าพี่เจี่ย อิอิ...

Senior Member Lam@Khub's Avatar
    สถานที่
    Slim Style Scooter
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เอา กันเข้าไป

เด็กพวกนี้ไปเล่นที่บอร์ดเราโน่น มาทำไมแถวนี้ ไปๆๆๆ อิๆๆๆๆๆ อยากเจอ หมดโต๊ะจัง
    โลกนี้กำลังประสพกับปัญหาโลกร้อน โปรดช่วยกันหน่อยครับ

สักวัน วงการ Scooter ของไทยจะดีขึ้น ผมขอให้เป็นอย่างนั้น หากความสามัคคีเข้ามาหาพวกเรา

ใครจะมีอะไรขับผมไม่สน แต่ผมขอให้เขาจริงใจก็พอ

หัวใจมีให้กันบ้างไหม หรือคบกันเพื่อหวังผลประโยชน์

NongparewA's Avatar
    สถานที่
    Slim Style Scooter - Bkk
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน พี่เจี่ย...ช่วยหาหน่อยจิ

พอมีลูกสูบ 67 มิล ป่ะ ขอ แหวนด้วยนะ .......... อยากจะแรงอย่างเค้ามั้ง 555
    คิ ด ถึ ง เ มื่ อ ไ ห ร่ ก็ โ ท ร ม า . . . 0 8 6 - 8 1 4 - 6 6 5 1

ไ ท ย พ า ณิ ช ย์ : 1 1 9 - 2 4 0 - 4 6 9 5 : ปิ ย ะ ณั ฐ . . ค ง สุ ว ร ร ณ

" เงิน...ไม่สามารถซื้อบันได เพื่อเดินขึ้นไปที่สูงได้ ถ้าสะกดคำว่า เพื่อนและมิตรภาพที่แท้จริงไม่เ​ป็น !!! "

. . . . S L I M . . S T Y L E . . S C O O T E R . . . .

หน้าที่ 12 จากทั้งหมด 38 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks