เชิญร่วมงานน้ำพองเก่าคลาสสิคครั้งที่ 2 ระหว่างวันที่27-28มีนาคม2533 - หน้า 3

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: เชิญร่วมงานน้ำพองเก่าคลาสสิคครั้งที่ 2 ระหว่างวันที่27-28มีนาคม2533

Senior Member TaeySR400's Avatar
    สถานที่
    Free Size อุดรธานี
    ขอบคุณ
    0

มากันเยอะน่ะครับพี่น้องเรามาร่วมสนุกกัน

Senior Member GaMeNaZa's Avatar
    สถานที่
    สองล้อสว่างแดนดิน สกลนคร
    ขอบคุณ
    0

Wink สองล้อสว่างแดนดินครับ

ไปแน่นอนจร้า
    Facebook_gameclassic@hotmail.com

ฝันนั้นล่องลอย....ดุจหิ่งห้อยแสงริบหรี่
    ฝันนั้นยังมี....สิ่งสดใสในคือเดือนดับ
    รอตะวันรุ่งราง....จะลาลับไม่รบกวน
    ยามคุณร้าวรัญจวญ....ก็จะหวนแสงหิ่งห้อย
    ร้อยเรืองรองในคืนข้างแรม
    กวีศรีชาวไร่ "พงษ์เทพ กระโดนวำนาญ"
    นาย ทรงยศ ทับทิม
    ธนาคารไทยพาณิชย์
    สาขาย่อย สว่างแดนดิน
    930 - 2 00036 - 0
    อาร์มปลอมขอบเหลืองเด้อ..สังเกตุง่ายๆ

Junior Member
    สถานที่
    MC น้ำพองเก่า พอวิ่งได้
    ขอบคุณ
    0

Smile

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ โอ๊ด_น้ำพอง_ อ่านข้อความ
    ขอเชิญร่วมงาน

โครงการมิตรไมตรีสร้างสายสัมพันธ์ให้พี่น้องชาวสองล้ อ ครั้งที่ 2
    ในวันที่ 27-28 มีนาคม 2553
    จัดโดย กลุ่มรถโบราณน้ำพองเก่าคลาสสิค ขอนเเก่น
    ณ บริเวณใกล้สถานที่งานครั้งที่เเล้วติดถนนมิตรภาพ อ.น้ำพอง จ.ขอนเเก่น
    วันเสาร์ ที่ 27 มีนาคม 2553
    08.00น.เริ่มลงทะเบียนรับของที่ระลึกคนละ 100 บาท
    09.00น.-14.00น.พักผ่อนตามอัธยาศัย
    14.30น.เริ่มลงทะเบียนประกวดรถเเต่ละประเภทดังนี้
    -ประเภทถังเเยกสวยงาม 1 รางวัล
    -ประเภทถังรวมสวยงาม 1 รางวัล
    -ประเภทถังเเยกเดิมเซอ 1 รางวัล
    -ประเภทถังรวมเดิมเซอ 1 รางวัล
    -ประเภทรถผู้ชายไม่เกิน250cc 1 รางวัล
    -ประเภท SR สวยงาม 1 รางวัล
    เเละประกวดมิสซ้อนท้ายพร้อมถ้วยรางวัล จำนวน 1 รางวัล
    16.30น.คณะกรรมการให้คะเเนนการตัดสินรถเเต่ละประเภท
    18.00น.ประกาศผลการประกวดรถทุกประเภทพร้อมมอบถ้วยราง วัล
    19.00น.ประธานในพิธีกล่าวเปิดงาน
    ชมวงดนตรีเเละร่วมสนุกด้านหน้าเวทีด้วยกัน
    ชมการประกวด Miss Classic พร้อมรับถ้วยรางวัล
    ร่วมประมูลของที่ระลึกเเต่ละกลุ่ม
    ตบท้ายงานด้วยคอนเสิร์ทพี่ๆตะวันเเดงขอนเเก่น
    วันอาทิตย์ที่ 28 มีนาคม 2553
    06.00น.ร่วมรับประทานอาหารเช้าด้วยกัน
    07.00น.ร่วมกันทำความสะอาดบริเวณ
    08.00น.ทางเจ้าภาพเเละชาวสองล้อที่มาร่วมงานถ่ายภาพร ่วมกันเพื่อเป็นที่ระลึก

ติดต่อสอบถามรายละเอียดได้ที่
    ติดต่อจองบูทที่ โอ๊ด086-2349985
    คิว080-4025917

เต้ย087-6388683

อัพพพพพพพพอัพพพพพพพพพพพพพๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Junior Member โอ๊ด_น้ำพอง_'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

สำหรับกลุ่มของพวกเราก็อยากให้ทุกคนไม่ต้องห่วงเรื่อ งของตำรวจหรือว่าเรื่องต่างๆที่คิดว่าจะเจอภายในงาน
    เรามั่นใจว่าภายในงานไม่มีเหตุการณ์ที่ไม่คาดคิด
    ตำรวจเราเคลียร์เรียบร้อยเเล้ว
    ตัวอย่างก็เหมือนปีที่เเล้วมีรถหายพวกเราก็ตามให้ภาย ในวันนั้นเลย
    ไม่มีพี่น้องป่นเรื่องตำรวจสบายหายห่วง 100 % ครับ
    ถ้ามีปัญหาหรือเรื่องข้องใจใดๆ ติดต่อมาที่ 086-2349985

Junior Member โอ๊ด_น้ำพอง_'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

สำหรับงานครั้งที่ 2 นี้ก็อยากให้พี่น้องมั่นใจในเรื่องของตำรวจพวกเราได้ เคลียร์เรียบร้อยเเล้วครับ
    ก็อยากให้พี่น้องมาในงานของเราอย่างสบายใจไม่อยากให้ กังวล
    อย่างเช่นงานครั้งที่เเล้วมีรถหายเราก็ตามเจอภายในวั นงานเลย
    เเละก็ไม่มีเสียงบ่นจากพี่น้องชาวสองล้อเรื่องตำรวจส ักคนเลยสบายหายห่วง 1000 % ครับ
    ถ้ามีปัญหาระหว่างการเดินทางให้ติดต่อมาได้ที่ 086-2349985

Senior Member gt vespa's Avatar
    สถานที่
    194 scooter club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ โอ๊ด_น้ำพอง_ อ่านข้อความ
    สำหรับงานครั้งที่ 2 นี้ก็อยากให้พี่น้องมั่นใจในเรื่องของตำรวจพวกเราได้ เคลียร์เรียบร้อยเเล้วครับ
    ก็อยากให้พี่น้องมาในงานของเราอย่างสบายใจไม่อยากให้ กังวล
    อย่างเช่นงานครั้งที่เเล้วมีรถหายเราก็ตามเจอภายในวั นงานเลย
    เเละก็ไม่มีเสียงบ่นจากพี่น้องชาวสองล้อเรื่องตำรวจส ักคนเลยสบายหายห่วง 1000 % ครับ
    ถ้ามีปัญหาระหว่างการเดินทางให้ติดต่อมาได้ที่ 086-2349985
    up
    เชื่อในสิ่งที่ทำ ทำในสิ่งที่เชื่อ

194 scooter club khonkaen

นครนาตาล

Member
    ขอบคุณ
    0

มา บอด นี้ แล้ว ติ

ตก ลงจาให้ ตุ อัฟ บอดไหนแน่ ว่ะ

5 5 55 55 up ทุก บอร์ด. . .

ศรีธาตุ คลาสสิค จอมเธียร's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถโบราณศรีธาตุคลาสสิค อุดรธานี
    ขอบคุณ
    0

ใกล้ถึงวันแล้วนะครับพี่น้อง พร้อมกันรึยังครับ

Senior Member combin1234's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เเล้วเจอกัลนะ

** ชีวิตคือการเดินทาง ประสับการณ์อยุ่ข้างหน้า **

ศรีธาตุ คลาสสิค จอมเธียร's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถโบราณศรีธาตุคลาสสิค อุดรธานี
    ขอบคุณ
    0

ใกล้ถึงวันงานแล้วนะครับ

ดันๆครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

พรุ่งนี้แล้วน๊าครับพี่น้อง

mc.ศรีธาตุ คลาสสิค ล้อหมุน 10.00 น๊าครับ

Junior Member Maeliiza_KCC's Avatar
    สถานที่
    คนเซ่อ Cเซอร์ คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

อัพ ๆ ๆ ช่วย ค่ะ !!!

^^'

คนเซ่อ C เซอร์ คลาสสิค ขอนแก่น-ชัยภูมิ
    มิตรภาพไร้พรมแดน

WE CLASSIC

M4E★เจ้าหญิง :: http://tungma.hi5.com
    J4CK★เจ้าชาย :: http://P-K-Truelove.hi5.com

khunharn's Avatar
    สถานที่
    อิสระ กาฬสินธุ์
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณ ชาวน้ำพองมากนะครับ ที่ช่วยซ่อมคันนี้ให้ ไม่งั้นไม่ได้กลับแน่ แต่ไปไม่ผิดหวังนะครับ ได้ถ้วยติดมาด้วย
    ขอบคุณมากครับ

รูป รูป  

Senior Member NUT@sanook.com's Avatar
    สถานที่
    "กลุ่ม" น้ำดำ
    ขอบคุณ
    0

Talking

ไว้เจอกันนะครับ
    ชมรมน้ำดำอาร์มไดโนเสาร์ กาฬสินธุ์
    ขอบคุณ WEBMASTER THAISCOOTER.COM ศูนย์รวมข้อมูลข่าวสารที่ทำให้เรารู้จักกัน
    Email://NUT@sanook.com
    http://junchaly.hi5.com

Member
    ขอบคุณ
    0

Smile เพื่อมิตรภาพ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ khunharn อ่านข้อความ
    ขอบคุณ ชาวน้ำพองมากนะครับ ที่ช่วยซ่อมคันนี้ให้ ไม่งั้นไม่ได้กลับแน่ แต่ไปไม่ผิดหวังนะครับ ได้ถ้วยติดมาด้วย
    ขอบคุณมากครับ

ผมว่าไม่เปนรัยหรอกครับ ถือว่าเปน น้ำใจเล็กๆน้อยๆต่อกัน

เรื่องแบบนี้ พวก เรา ชาว คลาสสิค ช่วยกันได้สะบายอยุแล้ว

:) ปีน่าเชิญใหม่นะคับ อิอิ

Bookmarks