สมาชิกใหม่..lamเคลียร์..ครับ

ชื่อกระทู้: สมาชิกใหม่..lamเคลียร์..ครับ

มาตรฐาน สมาชิกใหม่..lamเคลียร์..ครับ

Lam1 Li 125................

รูป รูป    
    [สิ่งที่ทนที่สุดคือ หน้า..
    สิ่งที่กล้าที่สุดคือ ใจ..
    สิ่งที่ไวที่สุดคือ ปาก..
    สิ่งที่มากที่สุดคือ อารมณ์..
    สิ่งที่คมที่สุดคือ คำพูด..[/COLOR][/SIZE][/B][/CENTER]

Senior Member lookingdesign's Avatar
    ขอบคุณ
    0

รถใครยกมือขึ้น สวยดีครับ

Azimuth's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ช่ายรถพี่แก้วรึป่าวครับ งดงามจริงๆ
    มีคนบอกว่
    การดื่มก็เหมือนการ
    ฆ่าตัวตาย
    อย่างช้าๆ...แต่ไม่เป็นไร
    ผมไม่รีบอยู่แล้ว

084-2322935 ดอย
    พิน

Lamเคลียร์ หัวหน้าช่าง's Avatar
    สถานที่
    Lamเคียร์
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ของอาเจ็กสมชายครับ

กับเจ้า lambretta 1 li 125 cc รถในตำนานเมืองจันที่มีผู้คนกล่าวถึงตลอด
    ขอบคุณเจ๊กสมชายครับ....ที่วางใจให้ทีมงาน แลมเคลียร์ (ช่างเจ๊ง)

ทำการตรวจสอบดูแลสภาพให้กับโลดแล่นบนถนนได้อย่าง สบายๆๆๆ ยักษ์...

ป.ล รถเสร็จกันแล้วเมื่อไร ชวน ลุงโรจ กับเจ๊ก สมชาย ไปขี่รถกินลมชมวิวบางแสนกันดีกว่า ว่าไหมครับ..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หัวหน้าช่าง อ่านข้อความ
    กับเจ้า lambretta 1 li 125 cc รถในตำนานเมืองจันที่มีผู้คนกล่าวถึงตลอด
    ขอบคุณเจ๊กสมชายครับ....ที่วางใจให้ทีมงาน แลมเคลียร์ (ช่างเจ๊ง)

ทำการตรวจสอบดูแลสภาพให้กับโลดแล่นบนถนนได้อย่าง สบายๆๆๆ ยักษ์...

ป.ล รถเสร็จกันแล้วเมื่อไร ชวน ลุงโรจ กับเจ๊ก สมชาย ไปขี่รถกินลมชมวิวบางแสนกันดีกว่า ว่าไหมครับ..
    แล้วไปต่อนากาตะด้วยเปล่าครับ ยักหย่ายยยย
    I love smallframe

ปากหมา แต่ใจตุ๊ด

Senior Member JO-LBT's Avatar
    สถานที่
    PATTAYA SCOOTER RACING
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up สายนี้เค้าแรงกันจริงๆ สุโค่ย

มากันไวๆหน่อยครับอยากกินเบียร์เย็นๆมันต้องรีบๆครับ 5555555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย JO-LBT : 03-03-2010 เมื่อ 17:12

Bookmarks