Raleigh 26ชาย อยากได้คานโค้งครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: Raleigh 26ชาย อยากได้คานโค้งครับ

ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

มาตรฐาน Raleigh 26ชาย อยากได้คานโค้งครับ

ราเล่ห์26ช สนใจอยากแลกกับ ราเล่ห์คานโค้งคอยาวครับ

ราเล่ห์26ช โครงไม่มีเชื่อม ไม่ผุ มีรอยบุบๆบ้างถ้าเอาไปทำสีใหม่โป้วขัดใหม่รับรองแจ่ม น่าจะเป็นโครงปีเก่า ตะเกียบรุ่นมีติ่ง มือใหม่ดูไม่ค่อยเป็นนะครับ เพลทโลโก้ทองเหลืองตอกใหม่ ดุมSA หน้าหลัง เกียร์สามสปีด ดุมSAปีเก่า ปี49' สาย มือเกียร์ครบ ลอกเหล็ก ใช้งานได้ ล้อน่าจะfuji lim หน้าหลังดูโทรมแต่ไม่ผุครับ จานนก บันไดใหม่ธรรมดา บังโคลนหน้าหลังไม่ทราบน่าจะของเทียมปีเก่านะ คิดว่านะครับ สายเบรคไม่ใช่ หลักไฟแท้เดิม มีแฮนด์ราเล่ห์ อินดัสตรี้เดิมไม่เบี้ยวพร้อมปลอกมือแท้เดิมให้ด้วย
    ถ้าสนใจ...มีหัวไฟBoseขอบกระจกมีปีกกับไฟท้ายไดนาโมข องmullard ไฟท้ายใช้งานได้ปกติ สูบเหล็กทั้งตัวของเยอรมัน แฮนด์ติดใหม่ทรงของโปรแลนด์ มือเบรคแท้ มีอักษรราเล่ห์ อินดัสตรี้ ซ้ายขวาแท้ โครงเดิมมาไม่มีหลักติดสูบมาแต่มีรูอยู่ครับ ยางเปลี่ยนใหม่ทั้งยางนอกยางใน ยางนอกดำล้วนของราเล่ห์หน้าหลัง เบาะBrooks สีดำ B66
    ต้องเอาไปตั้งแต่งอีกนิดหน่อยน่าจะเข้าที่เข้าทางขึ้ นครับ...ไม่อยากทำต่อแล้วครับ : )
    สนใจอย่างไรลองบอกมาได้นะครับ ผมอยากได้คานโค้งคอยาวของราเล่ห์นะครับ เอาสภาพดีขี่ได้เลยหรืออย่างไรลองบอกมาได้ครับ
    ยินดีเพิ่มส่วนต่างครับ...พิจารณาจากรถกัน ก็ลองบอกราคาส่วนต่างที่ต้องการได้เลยนะครับ
    [หรือจะเสนอขายถ้าราคาไม่แรงก็ลองแจ้งมานะครับ หรือสนใจรูปเพิ่มเติมยินดีส่งให้ทางmailครับ]
    ขอบคุณครับ

0819283656/dinlimkhong@gmail.comName:  IMG_0569..jpg
Views: 874
Size:  39.5 KBName:  IMG_0570..jpg
Views: 501
Size:  43.1 KBName:  IMG_0576..jpg
Views: 429
Size:  37.0 KB
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

sodaza28's Avatar
    สถานที่
    อิสระ
    ขอบคุณ
    0
    0

รายละเอียดเยอะดี ข้อเสนอน่าสนครับ..
    มีอย่างว่าเหมือนกันแต่ยังไม่ได้ประกอบคร้าบ

ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sodaza28 อ่านข้อความ
    รายละเอียดเยอะดี ข้อเสนอน่าสนครับ..
    มีอย่างว่าเหมือนกันแต่ยังไม่ได้ประกอบคร้าบ
    ถ้าของครบ...ลองส่งรูปมาดูกันได้นะครับ ผมจะได้ส่งรูปอะไหล่รายละเอียดอื่นๆไปให้ชมครับ

Member อนุตตฺโร's Avatar
    สถานที่
    รถถีบโบราณจันทบูร
    ขอบคุณ
    0
    0

ที่บอกว่า มีหัวไฟ บอซนะครับ

ขายแยกเหรอครับ

ถ้าขาย เท่าไหร่ครับ

ยังไงตอบทีนะครับ
    จำรูญ (ตู่ )ประจงใจ (อนุตตฺโร)
    Address/ 23 หมู่ 5 ต.เขาบายศรี อ.ท่าใหม่ จ.จันทบุรี 22120
    Tel- 085-6983722 / E-mail - tue2008@hotmail.com
    เลขที่บัญชี 519-0-21732-2 ธนาคารกรุงเทพ สาขา ท่าใหม่ ( Chamroon Prajongjai )
    o ชมรมรถถีบโบราณจันทบูร o
    ถีบ-ทุกข์-ทิ้ง-ทั่ว-ถิ่น-ทาง-ไท

ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ อนุตตฺโร อ่านข้อความ
    ที่บอกว่า มีหัวไฟ บอซนะครับ

ขายแยกเหรอครับ

ถ้าขาย เท่าไหร่ครับ

ยังไงตอบทีนะครับ
    ขออภัยครับ ไม่ได้ตั้งใจจะขายนะครับ ตั้งใจจะให้ทั้งหมดกับท่านที่พิจารณาจะเอารถมาเสนอแล กนะครับ ขอบคุณครับ

ขอบคุณ
    0
    0

ลองเอาไฟใส่ไว้ที่รถดูครับ
    Name:  IMG_0592..jpg
Views: 384
Size:  55.7 KBName:  IMG_0595..jpg
Views: 357
Size:  51.8 KBName:  IMG_0599..jpg
Views: 367
Size:  49.9 KB

ขอบคุณ
    0
    0

สรุป ตกลง รถ26ช แลกกับราเล่ห์คานโค้ง กับท่านที่อยู่เชียงรายครับ เปลี่ยนแปลงอย่างไรจะแจ้งให้ทราบครับ ขอบคุณครับ

Bookmarks