รุ่นใหม่!!!!! มาแล้ว ฮ.จิ๋ว บังคับวิทยุ 900บ.

ชื่อกระทู้: รุ่นใหม่!!!!! มาแล้ว ฮ.จิ๋ว บังคับวิทยุ 900บ.

Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน รุ่นใหม่!!!!! มาแล้ว ฮ.จิ๋ว บังคับวิทยุ 900บ.

ขาย เฮลิคอปเตอร์จิ๋วตัวนี้เป็นตัวใหม่ที่ผมคัดสรรค์มาให ้ครับผม บินได้ดีและนิ่งด้วย ระบบ Gyroscope 3.5 Chanel เป็นแบบ 2 Speed ปรับช้าสำหรับมือใหม่หัดบินให้ชิน แล้วค่อยกดปรับแรงขึ้นในขณะที่เริ่มชินแล้ว ปุ่มกดปรับสปีดอยู่ด้านซ้ายบนของรีโมท เดินหน้า ถอยหลัง เลี้ยวซ้าย ขวา ได้ ขณะกำลังบิน โครงเป็นอลูมิเนียมทั้งลำ!!! ใบพัด และ มอเตอร์แข็งแรงทนทาน บินได้ สูง ราวๆตึก 3ชั้น บินนิ่งไม่มีส่ายหัว เป็นของใหม่มือ 1 นะครับผม สมาชิกท่านไหนสนใจเอาไว้บินขำขำ ในห้องนอน เอาไว้เล่นกับ พี่น้องพ้องเพื่อน และภรรยาสุดที่เลิฟ ขอแนะนำเลยครับ ย้ำอีกครั้งบินดีและนิ่งจริงๆ
    มีทั้งหมด 4 สี รายละเอียดงานบอดี้ และ สี เก็บได้เนียลดีจริงๆ ครับผม มีสายชาร์ตด้วย usbคอม และ ชาร์ตกับรีโมทถ่านได้เลย ชาร์จได้ 2 แบบครับทุกลำ + ใบพัดอะไหล่ อีก 2 ชิ้น ทั้งชุด พร้อมเล่น ใส่ถ่าน aa 6 ก้อนที่รีโมท เท่านั้น! (มีรูปเปรียบเทียบกับ ฮ.ใหญ่ด้วยครับผม)

สำหรับท่านที่อยากเล่น ฮ.ลำใหญ่ขึ้นมาหน่อย ผมก็มีเอามาลองขายให้เล่นกัน 2 ลำ เท่านั้น! ครับเอามาลองขายดูเผื่อมีพี่ๆ ท่านไหนที่ซื้อล๊อตเก่าไปแล้วเกิดเริ่มบินเก่งขึ้นแล ้ว หรือพี่ๆท่านใหม่ที่สนใจ แนะนำลำนี้ครับมี Gyro บินนิ่งๆไม่ได้แพ้กับตัวเล็กเลยครับผม ลำใหญ่นี้สามารถบินนอกบ้านได้กำลังดี ในขณะที่ลมอ่อนๆ เท่านั้นนะครับ ลมแรงๆ แนะนำหยิบเข้ามาเล่นได้ในห้องนอนก็ได้เหมือนกัน เพราะตัวลำไมได้ใหญ่เวอร์จนเล่นในบ้านไม่ได้ครับผม (อุปกรณ์ ที่จะได้ไปกับ ฮ.ใหญ่ ก็มี รีโมท อะแดปเตอร์ชาร์จ ส่วนแบตอยู่ในตัว ฮ.แล้วจ้า)
    แนะนำสำหรับท่านที่ไม่มีเวลาไปเลือกซื้อซึ่งอาจได้ขอ งลองผิดลองถูกมา อันนี้ผมรับประกันว่านิ่ง(มากๆ) และแรงดีจริงๆครับ บริการส่งด้วย ems ถึงหน้าบ้านกันเลยครับ
    ชมรูปและคลิปกันได้เหมือนเดิมเลยครับผม
    (ฮ.จิ๋ว) 900 บาท ครับผม ส่ง ems +50 บาทครับ
    (ฮ.ใหญ่) 1500 บาท ครับผม ส่ง ems +100 บาทครับ ติดต่อได้ที่ 080-9606741 ปอ ครับ
    พี่ๆท่านไหนสนใจโทรเข้ามาสอบถามกันได้ก่อนครับไม่ซื้ อไม่ว่ากันครับผม แค่โทรมาก็ดีใจแล้ว ขอบคุณครับ :<>
    http://www.youtube.com/watch?v=vW9KBRGVodk คลิปที่ 1 ครับผม
    http://www.youtube.com/watch?v=SqQL2FLV8jE คลิปที่ 2 จ้า
    งานของเค้าเก็บได้เนียลจริงๆครับ ให้ รายละเอียดสีได้คมกริ๊บ

โครงเป็น อลูมิเนียม!ทั้งลำ ให้ความแข็งแรงทนทาน และเบา

มากันครบแบบแค่ใส่ถ่าน ธรรมดา 2A 6 ก้อนก็ยกลอยละลิ่วกันเลยทีเดียว

เปรียบเทียบกับลำใหญ่ที่ขายด้วยกัน แล้วแต่ความชอบนะครับ ลำเล็กสามารถเล่นได้ ตลอดเวลา ในห้องนอน ให้เสียงเพราะพริ้งกำลังเหมาะ

ตัวเล็กมีให้เลือก 4 สี จ้า คุณภาพล้นราคา

ส่วนอันนี้ เป็นตัวใหญ่ครับผม บินเนียลๆกันไปเลย นอกบ้านก็ได้ ในบ้านก็ดี

พร้อมเล่น แบต ที่ชาร์จ รีโมท พร้อม หาแค่ถ่านใส่รีโมทเท่านั้น
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

Member
    ขอบคุณ
    0

สนใจโทรมาสอบถามกันก่อนได้จ้า

Member
    ขอบคุณ
    0

พี่ๆ ท่านไหนสนใจ โทรมาสั่งกันได้เลยครับผม จะมารับเอง แถวมหาชัย สมุทรสาคร หรือ จะให้ส่ง ems ก็แล้วแต่สะดวกครับผม

Member
    ขอบคุณ
    0

คุณ วีรยุทธ eh 1805 7855 2 th
    คุณ เพลิน eh 1805 7853 5 th
    คุณ ฉลอง eh 1805 7854 9 th
    คุณ สุวัฒน์ eh 1805 7856 6 th
    _/\_ ขอบคุณครับ ตอนนี้ของยังเหลือนะครับผม พี่ๆท่านไหนสนใจ โทรมาสั่งจองกันได้คร๊าบบ _/\_

Member
    ขอบคุณ
    0

คุณ ธเนศ eh 1805 9822 5 th
    _/\_ ขอบคุณครับ ตอนนี้ของยังเหลือนะครับผม พี่ๆท่านไหนสนใจ โทรมาสั่งจองกันได้คร๊าบบ _/\_
    เดี๋ยว จะเอารูป ลำใหญ่ อีก 2 แบบ มาให้ชมกันครับผม

Member
    ขอบคุณ
    0

รูปลำใหญ่รุ่นใหม่ + คลิปมาแล้วคร๊าบ
    http://www.youtube.com/watch?v=qO4MRjahymI คลิปที่ 3 คร๊าบผม (ลำใหญ่)
    http://www.youtube.com/watch?v=q8-FuHGFQY4 คลิปที่ 4 คร๊าบบ (ลำใหญ่ : สเกล)

Member
    ขอบคุณ
    0

สนใจโทรมาสอบถามกันได้คร๊าบผมมมม นัดรับของ หรือ ให้ ส่ง Ems ก็ได้คร๊าบบบ

Member
    ขอบคุณ
    0

คุณ เด่นดวง eh 1804 1717 5 th
    คุณ ประดิษฐ์ eh 1804 1643 5 th
    ขอบคุณครับผม _/\_
    พี่ๆท่านไหนสนใจ โทรมาคุย โทรมาสั่งจองกันได้ครับผม ตอนนี้ตัวสเกล มีลายทหารด้วยครับ บินกันดีๆไปเลยทั้ง ลำเล็ก ลำใหญ่

Member
    ขอบคุณ
    0

พี่คนไหนสนใจ สั่งกันได้ครับผม นัดรับของแถวมหาชัย หรือ จะส่ง Ems ก็ได้คร๊าบ

Member gasoli's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อยากทราบว่าบินได้ไกลประมาณกี่เมตรครับ

Member
    ขอบคุณ
    0

ความไกลผมไม่เคยลองจนสุดสัญญาณครับผม เคยลองแต่ บินไกลจนมองยากมากแล้วครับเหลือลำนิดเดียวก็เลี้ยวกล ับมาครับผม ระยะที่ผมบินก็ราวๆ ลำใหญ่นะครับบินนอกบ้าน สูงตึก 4 ชั้นนิดๆ ความไกล นี่ 20 กว่าเมตรได้ครับ สัญญาณยังรับได้ดีอยู่ครับผม

Member gasoli's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rank01 อ่านข้อความ
    ความไกลผมไม่เคยลองจนสุดสัญญาณครับผม เคยลองแต่ บินไกลจนมองยากมากแล้วครับเหลือลำนิดเดียวก็เลี้ยวกล ับมาครับผม ระยะที่ผมบินก็ราวๆ ลำใหญ่นะครับบินนอกบ้าน สูงตึก 4 ชั้นนิดๆ ความไกล นี่ 20 กว่าเมตรได้ครับ สัญญาณยังรับได้ดีอยู่ครับผม
    อันนี้หมายถึงลำใหญ่ใช่มั้ยครับ แล้วลำเล็กล่ะครับ แล้ว ทั้ง 2 ลำ เล่นได้ครั้งละก๊นาทีจึงหมดแบท ครับ
    ถามเยอะหน่อยนะ...กำลังสนใจอยู่....

Member
    ขอบคุณ
    0

ใช่ครับอันที่บอกเป็นลำใหญ่ครับผม ส่วนลำเล็ก เล่นในบ้าน ไม่มีหมดสัญญาณครับผม ที่ผมเล่นนะครับ เคยลองอยู่ไกลสุดแต่สัญาณยังไม่หลุด ได้ประมาณ 10 เมตร ครับ ก็ มองยากแล้วครับผม ลำใหญ่ ชาร์จ 30 - 40 นาที เล่นได้ ประมาณ 20 นาทีแบบไม่พักนะครับ เล่นไปพักไปก็ เป็น ชม นะครับ อยู่ที่ระยะการพักครับผม ส่วนลำเล็ก ชาร์จ ประมาณ 15 นาทีครับ เล่นได้ 10-12 นาทีครับผม

ปล. ถามเยอะกว่านี้ก็ไม่เป็นไรครับ ยินดีตอบทุกคำถามครับผม ขอบคุณครับ _/\_

Member
    ขอบคุณ
    0

บินดีๆ บินนิ่งๆ ทั้งเล็ก ทั้งใหญ่ สนใจลำไหน ถูกใจแบบไหน โทรมาสอบถามได้เลยครับผม

Member
    ขอบคุณ
    0

คุณ ฌัฐพงษ์ eh 1804 2513 7 th
    คุณ ปรีชา eh 1804 2514 5 th
    คุณ ปัญญาวุฒิ eh 1804 2515 4 th
    คุณ สุริยากร eh 1804 2516 8 th
    คุณ จุลศักดิ์ eh 1804 2517 1 th
    คุณ ณัฐพล eh 1804 2518 5 th
    พี่ๆท่านไหนสนใจ โทรมาสอบถาม โทรมาสั่งจองกันได้ครับผม ขอบพระคุณครับ _/\_

Bookmarks